Spika: Sasa Lissu akiongea tutamjibu

Spika: Sasa Lissu akiongea tutamjibu

Spika wa Bunge Ndugu Job Ndugai amesema kuwa kwasasa kama Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu akisema anapaswa kujibiwa kwakuwa inaonekana amepata nafuu/amepona.

Spika Ndugai amesema kuwa mwanzoni ilionekana si vyema kujibizana na aliyekuwa kitandani akijiuguza. Swali langu binafsi ni kuwa kumjibu Lissu hakutamfanya Lissu kusema zaidi na kuendeleza malumbano?
Amepona!!!! Akitibiwa na nani!!??? Bunge limefurahi kupona kwa Lissu bila kumpa gharama za matibabu!!?? Sasa unaanza kumjibu mtu ambaye hujamtibu!!??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lisu haendelezi malumbano, anawaambia ukweli mnaouchukia Sana.
Threads za kulalamika baada ya Hardtalk ya TL ni nyingi Sana. Ujumbe umewagusa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamjibu kwanini walimpiga risasi?
wamjibu nani sasa..suala hili mwenyejibu zuri ni Mbowe.na.dereva wao..tangu walivyomficha dereva basi watu wazimw tukang'amua kinachoendelea。。eti.dereva anasomeshwa na wazungu bachelors.degree......hahahahahaha wajinga ndio waliwao.。watabaki kuwa wajinga milele na milele
 
Spika wa Bunge Ndugu Job Ndugai amesema kuwa kwasasa kama Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu akisema anapaswa kujibiwa kwakuwa inaonekana amepata nafuu/amepona.

Spika Ndugai amesema kuwa mwanzoni ilionekana si vyema kujibizana na aliyekuwa kitandani akijiuguza. Swali langu binafsi ni kuwa kumjibu Lissu hakutamfanya Lissu kusema zaidi na kuendeleza malumbano?
Me nadhan mwisho upo tu, lazma kihelewekee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..hayo yalitokea baadae.

..Ndugai alitakiwa a take control of the situation kabla TL hajapelekwa Nairobi.

..He should have insisted that TL akatibiwe kule ambako familia imependekeza, which was Nairobi, na serekali isaidie kufanikisha maombi ya familia.

..Ni suala la UTU na BUSARA tu. Msimamo kuwa huyu ni TL basi tumsusie ili apate shida ndiyo yaliyotufikisha hapa.
usilete ujinga kwani Spika anafuata maamuzi ya familia au anatakiwa afuate utaratibu wa kibunge...kwani lissu yeye ni nani mpaka spika aende kuipigia magoti familia na kuilambalamba
 
Spika wa Bunge Ndugu Job Ndugai amesema kuwa kwasasa kama Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu akisema anapaswa kujibiwa kwakuwa inaonekana amepata nafuu/amepona.

Spika Ndugai amesema kuwa mwanzoni ilionekana si vyema kujibizana na aliyekuwa kitandani akijiuguza. Swali langu binafsi ni kuwa kumjibu Lissu hakutamfanya Lissu kusema zaidi na kuendeleza malumbano?
Utumbo tu kuna kitu gani cha kujibu ambacho hakijulikani ndugu!
 
Lissu hatakiwi kujibiwa ni kupoteza nguvu tu ko aachwe amalize kile alichokuwa nacho moyoni au apendacho kuongea then atahojiwa akirud. ..

Mana hata ukimjib unampa coverage tu hapa nchini ko bora tuendelee na kazi kama hatumsikii vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..hayo yalitokea baadae.

..Ndugai alitakiwa a take control of the situation kabla TL hajapelekwa Nairobi.

..He should have insisted that TL akatibiwe kule ambako familia imependekeza, which was Nairobi, na serekali isaidie kufanikisha maombi ya familia.

..Ni suala la UTU na BUSARA tu. Msimamo kuwa huyu ni TL basi tumsusie ili apate shida ndiyo yaliyotufikisha hapa.
Halafu, pengine kwa ubozongo wa speaker, anadai eti anaishukuru serikali ya ujerumani kwa kuendelea kumtibu TL! Hivi km sio uchizi ni nn, yaan mbunge wa tz anatibiwa na wajeruman halafu nyie mnakenuwa mimeno yenu, eti mwashukuru, huo ni ufala wa hali ya juu mno!
 
Nilimpenda sana spika makinda,
"jamani mwanagu mnyika,kaa chini"
ha ha ha,yaani makinda hadi akutoe nje uwe umemhenyesha hasa,
lakini alikuwa na ubinadamu sana,na kwenye mambo ya msingi alisimama dede
 
Hivi katika akili ya kawaida tu kweli Ndugai anaweza kujibu hoja za Lissu?Hivi vichekesho nibonyeze kitufe gani ili niendelee kucheka?
 
..Spika ameli complicate suala la TL bila sababu yoyote.

..alitakiwa apambane kumpatia matibabu TL kwa utaratibu wa bunge, au nje ya utaratibu.

..pia alitakiwa awe mstari wa mbele kulishinikiza jeshi la Polisi kufanya uchunguzi na kuwabaini wahusika.

..It is in our best interest waliomshambulia TL kukamatwa. Wasipokamatwa wanaweza kufanya ugaidi wao kwa Mtanzania mwingine.

..Binafsi naamini SPIKA angetumia UTU na BUSARA suala hili lisingeharibika kiasi hiki. Na TL angekuwa hana sababu ya kuzunguka nje ya nchi akilaumu Bunge na Serekali.



Wasingeweza kutumia busara na utu kwa sababu walikusudia jambo moja tu kwa TL na wako embarrassed baada ya kuona walichokusudia hakikutimia na huo ni mpango wa Mungu ili makusudio maovu yao yabainike hadharani.
 
Lissu hata wewe hauwezi kumsaidia! ila angekuwa professor J angesaidiwa

unatukana watu wanaopaswa kukusaidia?

mkuu hawakupitia procedures za kawaida na waligoma, ananyooshwa na nobody cares mkuu

mwanzoni, tukubali kabisa kuwa CDM walilibeba kama lao, waka ignore utaratibu wa kawaida kabisa. halafu leo ndio inakuwa fimbo. hakuna anayejali, hakuna anayetetemeka kwa lolote
Weka hapa sheria tuone inasemaje?
Huo utaratibu unaousema uneandikwa wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Tutamjibu kila kitu" halafu jibu lako la kwanza unakuwa uongo mkubwa ambao baada ya masaa machache unakanusha kuwa wamekunukuu vibaya? Labda useme video recorder's zimekurekodi tofauti maana zipo.
Utawala huu utakapo toka na yote kuwekwa hadharani tutashangaa sana na kukasirika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wamjibu nani sasa..suala hili mwenyejibu zuri ni Mbowe.na.dereva wao..tangu walivyomficha dereva basi watu wazimw tukang'amua kinachoendelea。。eti.dereva anasomeshwa na wazungu bachelors.degree......hahahahahaha wajinga ndio waliwao.。watabaki kuwa wajinga milele na milele
Mwambie spika aende HardTalk akatoe jibu hilo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..Spika ameli complicate suala la TL bila sababu yoyote.

..alitakiwa apambane kumpatia matibabu TL kwa utaratibu wa bunge, au nje ya utaratibu.

..pia alitakiwa awe mstari wa mbele kulishinikiza jeshi la Polisi kufanya uchunguzi na kuwabaini wahusika.

..It is in our best interest waliomshambulia TL kukamatwa. Wasipokamatwa wanaweza kufanya ugaidi wao kwa Mtanzania mwingine.

..Binafsi naamini SPIKA angetumia UTU na BUSARA suala hili lisingeharibika kiasi hiki. Na TL angekuwa hana sababu ya kuzunguka nje ya nchi akilaumu Bunge na Serekali.
Well said!!Hapa si sheria,kanuni au nini,ni busara tu ilistahili itumike.Gunshots sio sawa na high blood pressure na mambo kama kwanza Muhimbili,saini ya katibu mkuu na kibali cha Rais hayana nafasi.Pia ukiangalia tukio zima lilivyotokea!!
Nimemsikiliza Spika na nilistuka wakati akimnanga Zitto alipotaja neno "MUNGU".Mmh MUNGU,haya bwana!
 
Spika wa Bunge Ndugu Job Ndugai amesema kuwa kwasasa kama Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu akisema anapaswa kujibiwa kwakuwa inaonekana amepata nafuu/amepona.

Spika Ndugai amesema kuwa mwanzoni ilionekana si vyema kujibizana na aliyekuwa kitandani akijiuguza. Swali langu binafsi ni kuwa kumjibu Lissu hakutamfanya Lissu kusema zaidi na kuendeleza malumbano?
Laana ya kushiriki maovu ya kishetani inatesa nafsi majuto ni mjukuu huu ni mwanzo sinema inaendelea na bado watu watalia madhabahuni kwa kukumbuka maovu yao.
 
Back
Top Bottom