Spencer Lameck Leo Kutupa Raha ITV Habari

Spencer Lameck Leo Kutupa Raha ITV Habari

Wingi wa watu unaolinganishwa na kupitwa na huu wa leo ni wa 1999 wakati wa kifo cha baba wa taifa mwl J K Nyerere.
Record yake mwalimu inavunjwa halafu eti Lowassa aliyeivunja asiingie ikulu, masihara hayo!!

Watasema ni photoshop au wamehongwa hahahahaha maccm yanajitoa akili sana
 
Mimi nimeweka movie sasa baada ya khabari murua ya Musoma na Kamanda Edo!!

Wamenifurahisha wale vijana waliokuwa na mafagio yapo serious na kupiga deki!!!

Naskia only bwana Obama ndo aliwah kufanyiwa hvyo in tanzania hahahaha kama magufuli asipokufa kwa presha mwaka huu sijui
 
Naskia only bwana Obama ndo aliwah kufanyiwa hvyo in tanzania hahahaha kama magufuli asipokufa kwa presha mwaka huu sijui

Haha..hamna mkuu. Wa kwanza kufanyiwa hivyo ni clinton alivyokuja mara ya kwanza kabisa arusha. mitaa ya chuga ilipigwa deki na ndio utamaduni ukaanzia hapo
 
Spencer na Buhohela wote wanafanya kampeni hawaripoti.

Hauwezi kuwafananisha hawa ndugu Spencer anaonyesha uhalisia wa hali ilivyo lakini Buhohela pale mikutano ya CCM inapokuwa imebuma uweka clip za matukio ya sehemu nyingine na sana sana uitumia sana ile ya Mbeya
 
hatimaye uvumilivu umewashinda hahahahaha

Na TBC watanyooka tu jinsi siku zinavyokwenda maana hakuna namna nyingine. FFU au police kwa ujumla pia naona wako vizuri ni mwendo wa kunyooka tu kweli mafuriko ni janga!!!
 
OTH_8454.jpg
 
Aisee ma mum ni ccm aliangalia habari ya kwanza mitambo ya umeme kuzimwa badae lowassa atikisa mji nikasikia aaaah kura yang kwa lowasa na Mimi hahaah ndo nimeangaika Sana kumbadilisha finally I made it
 
Spencer namfaha amesoma shule ya msingi kipampa na ujiji secondary yy na mdogo wangu. Ni kijana anayependa mabadiliko na maendeleo ndio maana taarifa zake anazisoma kwa bashasha na mahaba. Hata hvo taarifa zake ziko balanced. Hongera Lameck
 
Hivi Huyu Dogo Si Ndiyo Huyu WAKATI Akiwa Hapo SJMC Alikutwa Na KASHFA YA KULA CHABO KTK MTIHANI Na KUFUMANIWA Na Denti Wa Darasa La 4 au? Halafu Sijui Hii Tabia Yake Ya KUPENDA KUOMBA KUOMBA HELA Kwa Sources Wa HABARI Ameiacha. Na Safari Hii AKIJISAHAU Tu Na Kuja Ktk Press Yangu Na AKITAKA Tip " NITAMPUMULIA KISOGONI " Ili Akanitangaze Vizuri Ktk TAARIFA Yake Ya Habari.

wakati mwingine bora kukaa kimya kuliko kujiaibisha hata kama hujafurahishwa na kilichopostiwa dogo hajasoma SJMC tuulize tunaomjua acheni wivu mtu kama anajua kutangaza acha asifiwe mm mwenyewe gamba ila dogo ananivutia jins anavyotangaza uhalisia najuta kwa nn hakuwekwa ktk timu ya mgombea wetu
 
Mtangazaji kama huyu hafai katika madili ya utangazaji anastahili avuliwe hicho cheo cha uandishi wa habari
 
acha apige ndembe muda ilaa ikifa 26/10/2015 nadhani atakuwa ashapata ajibu la uhakika,,wanao mtumia wa mtumie muda ili ikifa huo muda atulie kabisa na uandishi wake feki wa habari
 
Back
Top Bottom