evangelical
JF-Expert Member
- Nov 21, 2011
- 5,989
- 9,946
Katika maelezo yote ya kutekwa Mo sijasikia sehemu kwamba walimfunika macho.Kama kweli hawajui
Mimi mwenyewe pia sitaki kabisa kusikia bidhaa ya Mo, anatuletea ushenzi ngoja tumuonyesheHata mimi kwenye kibanda changu nimekataa kununua gano yake na sabuni zake..
Hili jambo ni zito rafiki,hawezi jiachia kiivyo, wenye meno wamemzungukaMimi mwenyewe pia sitaki kabisa kusikia bidhaa ya Mo, anatuletea ushenzi ngoja tumuonyeshe
Huyu Mo ni mwehu tu, kwenye hii ishu nimemdharau sana pamoja na utajiri wake.
Kiukweli anaoneka mpumbavu sana kwenye jamii.
Hapa mtaani ninapoishi watu hawanunui tena bidhaa zake.
Nashauri watanzania wote wazalendo tunaotaka hao wasiojulikana awataje tugomee kununua bidhaa zake.
Nashauri ianzishwe kampeni ya kugomea bidhaa za Mo Tanzania nzima hadi hapo atakapowataja waliomteka
Hiyo mbona inajulikana tuKipanya ni mwana chadema mtiifu ndio maana uwezi muona amewachora chadema
Taja reasons za kugomea sio unasema tugome tu bila sababuHuyu Mo ni mwehu tu, kwenye hii ishu nimemdharau sana pamoja na utajiri wake.
Kiukweli anaoneka mpumbavu sana kwenye jamii.
Hapa mtaani ninapoishi watu hawanunui tena bidhaa zake.
Nashauri watanzania wote wazalendo tunaotaka hao wasiojulikana awataje tugomee kununua bidhaa zake.
Nashauri ianzishwe kampeni ya kugomea bidhaa za Mo Tanzania nzima hadi hapo atakapowataja waliomteka
Hili jambo ni zito rafiki,hawezi jiachia kiivyo, wenye meno wamemzunguka
Yaani Nyie wapuuzi kweli.Unakijua kitu kinaitwa YARABI NAFSI??.Ataje Ili iweje.Akisema mtu aliye tayari kujitokeza afe badala yake ili aseme alikokuwa,Utakuwa tayari?,hiyo ndiyo inaitwa Yarabi nafsi yangu.Sema uone kama hujatolewa roho.Kula ugali wako,kakojoe ukalale.Huyu Mo ni mwehu tu, kwenye hii ishu nimemdharau sana pamoja na utajiri wake.
Kiukweli anaoneka mpumbavu sana kwenye jamii.
Hapa mtaani ninapoishi watu hawanunui tena bidhaa zake.
Nashauri watanzania wote wazalendo tunaotaka hao wasiojulikana awataje tugomee kununua bidhaa zake.
Nashauri ianzishwe kampeni ya kugomea bidhaa za Mo Tanzania nzima hadi hapo atakapowataja waliomteka
We mwache tu,dawa inachemka,tunakamilisha kuufahamu mwenendo wa kazi zake,watamlilia hawatamuona na hatimae watazoea,jokes[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kipanya ni mwana chadema mtiifu ndio maana uwezi muona amewachora chadema
Mpuudhi mwenyewe , sasa kama ni suala lake binafsi mbona ndugu zake walilialia jamii iwasaidie kumpata ndugu Yao, Acha usenge we **** nadhani utakuwa unafirwa na akina aijipii zeroYaani Nyie wapuuzi kweli.Unakijua kitu kinaitwa YARABI NAFSI??.Ataje Ili iweje.Akisema mtu aliye tayari kujitokeza afe badala yake ili aseme alikokuwa,Utakuwa tayari?,hiyo ndiyo inaitwa Yarabi nafsi yangu.Sema uone kama hujatolewa roho.Kula ugali wako,kakojoe ukalale.
Acha kutisha watu we mshamba tuWe mwache tu,dawa inachemka,tunakamilisha kuufahamu mwenendo wa kazi zake,watamlilia hawatamuona na hatimae watazoea,jokes[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naona wakitelekezwa hawawataji watekaji Mfano. Roma mkatoriki naye mpaka leo hajawataja. Yule dogo wa UDSM vile vile, sijui wanatishwa na kitu gani kiasi kwamba wanashindwa kutusimuliaKatika maelezo yote ya kutekwa Mo sijasikia sehemu kwamba walimfunika macho.
Kimsingi alikuwa anaona kila kilichokuwa kinafanyika .
Na lazima anafahamu alipopelekwa,
anazingua tu huyo Mo, kimsingi nimemdiscredit sana nilikuwa mpenzi sana wa bidhaa zake .
Ila Kwa sasa sintonunua bidhaa yeyote ya Mo nimemuona jamaa ni mnafki au muongo kupita kiasi
hey inakuaje tena kutuharibia siku