diddy95
JF-Expert Member
- Dec 29, 2017
- 341
- 335
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huna tofauti na Wale hores wa tyrion...
Acha shobo na mboo ya mama ako nisije kukutifua bure!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huna tofauti na Wale hores wa tyrion...
Katifuliwee tope huko...kushobokea comment za wanaume tu...!! Na mama ako kisimi kama cha fisii[emoji48][emoji48]Acha shobo na mboo ya mama ako nisije kukutifua bure!!
Katifuliwee tope huko...kushobokea comment za wanaume tu...!! Na mama ako kisimi kama cha fisii[emoji48][emoji48]
Kamsukumie mzee wako miti anakusubiri huko...nae bwabwa kama wewe!!We ndio fisi mwenyewe hadi siku nije kukupaka mafuta ndio utaheshimu baba zako na kitecno chako!!!
Kamsukumie mzee wako miti anakusubiri huko...nae bwabwa kama wewe!!
Kamsukumie mzee wako miti anakusubiri huko...nae bwabwa kama wewe!!
Nidadavulie plyz maana sijapenda ilivyoisha kabsaaNaona kutakuwa na prequel ya GOT
Stil bado haijapewa jina
Fununu zinasema huenda ikaitwa The long Night
Itaelezea matukio kabla ya got ikiwemo asili ya white walker mpk creation yaoNidadavulie plyz maana sijapenda ilivyoisha kabsaa
Oooh ok..... AsanteItaelezea matukio kabla ya got ikiwemo asili ya white walker mpk creation yao
Rob,Yggrite,Joffery, walikufa?1. Kulikuwa na maana gani John kuwa Targaryan?
2. Sababu gani bado kuna night watch??
3. Dragon kaenda wapi na kampeleka wapi Khaleesi?
4.Bran hakufight kabisa for Throne yani kama kapewa zawadi na Tyrion tu[emoji23][emoji23]
Roho imeniuma sana kwa kweli haikutakiwa kuisha hivii[emoji22][emoji22][emoji22][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] we gonna miss u #GOT
wacha tungoje hii prequel yaoDaaah inauma sana.. nilikua napenda wanavyopendana na mke wake.
Ushaipata?Mwenye kwanzia season one mpaka ilipofika anipe...nipo Arusha