Soudybrown Nimesikitishwa na hili.

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
5,323
2,000
Sasa Nokia kisimu,
Nikuulize huwa unakosa kazi kabisa au jambo la maana la kufanya unaona uje utafute battle na mm?

Wew usha kuwa achana na mambo ya kitoto.

Na tatizo lenu vijana wa siku hizi mapenz ndio yanawavuruga vichwa sna, had huruma kijana kama wew demu wako akichukia basi na wew unakosa aman siku nzima.

Advice
Usikubali mapenz yakuendeshe had unakalibia kuchanganyikiwa.
Kaa na wanaume wenzako tabia ibadilike ufanye kazi za kiume mbali na mapenz.
Ndio bibie
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,627
2,000
Sasa Nokia kisimu,
Nikuulize huwa unakosa kazi kabisa au jambo la maana la kufanya unaona uje utafute battle na mm?

Wew usha kuwa achana na mambo ya kitoto.

Na taizo lenu vijana wa siku hizi mapenz ndio yanawavuruga vichwa sna, had huruma kijana kama wew demu wako akichukia basi na wew unakosa aman siku nzima.

Advice
Usikubali mapenz yakuendeshe had unakalibia kuchanganyikiwa.
Kaa na wanaume wenzako tabia ibadilike ufanye kazi za kiume mbali na mapenz.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa mm nitagombana vp na dada yangu ulichouliza nmekujibe ndio bibie,tatizo linatoka wapi dada yangu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom