Sol campbell na mkewe wakifurahia maisha !


Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mhhh ..we mzungu wewe kweli unampenda huyu au unapenda mahela yake tu..
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
Hii ndo tab ya umaarufu! mbona cc wengine tukiwa na wake zetu koko ha2pigw mapcha!! i need chapaa2 ila nisiwe maarufu.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
HAlafu jamaa anakitambi na minyama utafikiri sio mwanasoka bana
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Wengi wa wadada wa kizungu wanawapenda watu weusi! plz usiniulize why??
They know how to work on it! vijana wa kizungu na mapizza mapizza, mabaga, chips kuku, wakienda round moja tu chalii!
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Uzuri wa mwanaume ni machine panga pangua!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,912
Likes
4,396
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,912 4,396 280
Jamani dar nitapata wapi demu wa kiarabu,msomali au muhindi pure lakini sio chotara!
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378