Social networks za Google +, Facebook na Twitter... Ipi unapenda zaidi?

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,623
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,623 2,000
Kuanzia features, text inayoweza ku support, graphics, storage capacity, aina ya data inayoweza kuhost, user friendship n.k.
Kwa vigezo hapo juu na vingine vingi, je ni mtandao gani unaokuvutia zaidi
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.
 

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,512
Points
2,000

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,512 2,000
Twitter- kwasababu nahisi nakuwa nina close interraction na macelebs, na kuwa updated nini kinaendelea duniani, na exposure.
 

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,902
Points
2,000

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,902 2,000
Kuanzia features, text inayoweza ku support, graphics, storage capacity, aina ya data inayoweza kuhost, user friendship n.k.<br />
Kwa vigezo hapo juu na vingine vingi, je ni mtandao gani unaokuvutia zaidi
google tunaigroup kama search engine...but kwa siku inaongoza kwa kufunguliwa kuliko zote na partner wake youtube.. FB ni kwa marafiki tu. Zina utofauti.
 

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,924
Points
2,000

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,924 2,000
google tunaigroup kama search engine...but kwa siku inaongoza kwa kufunguliwa kuliko zote na partner wake youtube.. FB ni kwa marafiki tu. Zina utofauti.
FB KWA MARAFIKI TU ILA SASA NDUGU JAMAA WATU WANA WA ADD KWA MPANGO UPI lol!.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
47,319
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
47,319 2,000
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.
Hahahaha,

We mkatili sana, halafu unapenda kuonea sana. Kwanini usiende kutema ngeli kwa walami huko HuffPost uwe na audience kubwa uone English lit wanavyochacha ukikosea apostrophe na netiquette buff wanavyowazushia?
 

Forum statistics

Threads 1,353,225
Members 518,297
Posts 33,075,281
Top