Social networks za Google +, Facebook na Twitter... Ipi unapenda zaidi?

Social networks za Google +, Facebook na Twitter... Ipi unapenda zaidi?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,677
Reaction score
167,631
Kuanzia features, text inayoweza ku support, graphics, storage capacity, aina ya data inayoweza kuhost, user friendship n.k.
Kwa vigezo hapo juu na vingine vingi, je ni mtandao gani unaokuvutia zaidi
 
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.
 
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.
<br />
<br />
nini tofauti kati ya Kiingereza na Kimatumbi? Zote ni lugha za mawasiliano.
 
Twitter- kwasababu nahisi nakuwa nina close interraction na macelebs, na kuwa updated nini kinaendelea duniani, na exposure.
 
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.
<br />
<br />
kumbe mnafanza makusudi
 
Kuanzia features, text inayoweza ku support, graphics, storage capacity, aina ya data inayoweza kuhost, user friendship n.k.<br />
Kwa vigezo hapo juu na vingine vingi, je ni mtandao gani unaokuvutia zaidi
google tunaigroup kama search engine...but kwa siku inaongoza kwa kufunguliwa kuliko zote na partner wake youtube.. FB ni kwa marafiki tu. Zina utofauti.
 
Twitter- kwasababu nahisi nakuwa nina close interraction na macelebs, na kuwa updated nini kinaendelea duniani, na exposure.
my space ndio inaongoza kwa kuwa karibu na celebrtz.
 
my space ndio inaongoza kwa kuwa karibu na celebrtz.
<br />
<br />
ha ha! Myspace imeshakufa bro...twitter ndo mpango mzima kama unapenda kujichanganya na wale jamaa zetu wa ulimwengu wa kwanza.
 
Kitabuchauso,tuite,gugo bado haijazifikia jf...... Tehtehteh
 
google tunaigroup kama search engine...but kwa siku inaongoza kwa kufunguliwa kuliko zote na partner wake youtube.. FB ni kwa marafiki tu. Zina utofauti.

FB KWA MARAFIKI TU ILA SASA NDUGU JAMAA WATU WANA WA ADD KWA MPANGO UPI lol!.
 
JF ndiyo kiboko yao, mtu unaweza ukaamua kutema ngeli halafu vilaza wanaishia kulialia tu kwa kushindwa kutafsiri kudadadeki.

Hahahaha,

We mkatili sana, halafu unapenda kuonea sana. Kwanini usiende kutema ngeli kwa walami huko HuffPost uwe na audience kubwa uone English lit wanavyochacha ukikosea apostrophe na netiquette buff wanavyowazushia?
 
Back
Top Bottom