SMS Vs CALL


S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Most people prefer sms kama mawasiliano na wapenzi wao zaidi ya kupiga simu... na kwa mtazamo wangu matatizo mengi sana kwenye mahusiano yanaanziaga hapo..
Mfano utakuta mtu uko busy umefungwa motor na boss wako ofisini....mpenzi anakutumia sms..wewe kwa sababu umekamatwa na kazi huisikii....baadae sana unapopata mda ukimjibu ni ugomvi na saa nyingine hata mpaka jioni ndio unaiona.
Ni vizuri ukiona umetuma sms alafu hujibiwi ruka hewani fasta...na hapo kama hujibiwi ndio uanze kurusha mawe..sio unakurupuka tu.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Most people prefer sms kama mawasiliano na wapenzi wao zaidi ya kupiga simu... na kwa mtazamo wangu matatizo mengi sana kwenye mahusiano yanaanziaga hapo..
Mfano utakuta mtu uko busy umefungwa motor na boss wako ofisini....mpenzi anakutumia sms..wewe kwa sababu umekamatwa na kazi huisikii....baadae sana unapopata mda ukimjibu ni ugomvi na saa nyingine hata mpaka jioni ndio unaiona.
Ni vizuri ukiona umetuma sms alafu hujibiwi ruka hewani fasta...na hapo kama hujibiwi ndio uanze kurusha mawe..sio unakurupuka tu.
Sasa si ungemwambia tu mpenzi wako ... maana inaelekea nyie mmechagua sms kama njia ya mawasiliano mnapokuwa mbali to each other, ila kwa wengine ni kuvuta waya tu ng'aduuu kitu hewani......!
Kwanza siku hizi kuruka hewani ni very cheap .............................!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Most people prefer sms kama mawasiliano na wapenzi wao zaidi ya kupiga simu... na kwa mtazamo wangu matatizo mengi sana kwenye mahusiano yanaanziaga hapo..
Mfano utakuta mtu uko busy umefungwa motor na boss wako ofisini....mpenzi anakutumia sms..wewe kwa sababu umekamatwa na kazi huisikii....baadae sana unapopata mda ukimjibu ni ugomvi na saa nyingine hata mpaka jioni ndio unaiona.
Ni vizuri ukiona umetuma sms alafu hujibiwi ruka hewani fasta...na hapo kama hujibiwi ndio uanze kurusha mawe..sio unakurupuka tu.

Mimi nilifikir unacompare SMS v/s CALL, kumbe unacomplain about mupenzi wako alalamikavyo asipopata reply ya SMS yake.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Good thing about messages kwenye mapenzi hu'prolong' maongezi na hivyo kuweka ukaribu zaidi na mpenzio...kitu ambacho kwa kupiga simu mngediscuss kwa dakika 3, kwa sms mtakidiscus kwa nusu saa nzima! So phone calls are strictly for urgent matters, vinavyobaki...BBM, Whatsapp, SMS with ha ha haa na lol nyingii!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mimi naona kama ilikutoke mara nyingi katika mahusiano yenu,
asante sana kwa ushauri wako ila umeshmwambia shemeji?
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Aisay ndugu, kuna device zina attached to the human body zimeisha ingia mjini, sijui kama bongo mnazo ni very expensive lakini... zinawekwa kwenye Penis Shaft zinaitwa IPMS (In Penis Monitoring System) yani popote unapopita kwenye K inaonekana, inabidi akununulie ili atulize roho yake :biggrin1:
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Sasa wewe si ungemwambia tu direct huyo demu wako
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,688
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,688 1,225
Jamani sms zina raha yake..!!

Nikuandikie msg saa tatu asubuhi mpaka saa kumi na mbili jioni hujaiona? Haiwezekani..!!

Ukiichelewa kujibu saa moja, mawili nitaelewa lakini sio masaa yote hayo mweeeeh!!
 
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Mmmh, nimesikia
Haikuwa na haja ya kuja kunianika huku kwa ID mpya
Ungeniambia tu
At last msg sent..... sasa upunguze hizo sms.... walau moja kwa siku sio mbaya... si unajua tena nahangaikia unga wa watoto..
 
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Jamani sms zina raha yake..!!

Nikuandikie msg saa tatu asubuhi mpaka saa kumi na mbili jioni hujaiona? Haiwezekani..!!

Ukiichelewa kujibu saa moja, mawili nitaelewa lakini sio masaa yote hayo mweeeeh!!

Hapo lazima uniombe talaka.......sms zinachosha sana... mtu anakutumia sms eti... Umeshakula au Unafanya nini au ukobusy? ...
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,688
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,688 1,225
Hapo lazima uniombe talaka.......sms zinachosha sana... mtu anakutumia sms eti... Umeshakula au Unafanya nini au ukobusy? ...
Sasa kuna taabu gani kumjibu umpendae jamani?

Mnataka mpendweje? Huyo dada akipata wa kuhashuana naye utaisoma namba..!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Unahangaikia unga, ujue mie ndio sufuria

Nikikugomea kukaa jikoni utajuuta kunifahamu

At last msg sent..... sasa upunguze hizo sms.... walau moja kwa siku sio mbaya... si unajua tena nahangaikia unga wa watoto..
 
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Sasa kuna taabu gani kumjibu umpendae jamani?

Mnataka mpendweje? Huyo dada akipata wa kuhashuana naye utaisoma namba..!!
Hawezi Ney anajua jinsi navyompenda alafu amefika kwene hili likitu langu ndo maana anailinda.. ehehehe
 

Forum statistics

Threads 1,283,678
Members 493,764
Posts 30,796,671
Top