SMS Vs CALL

SMS Vs CALL

Unahangaikia unga, ujue mie ndio sufuria

Nikikugomea kukaa jikoni utajuuta kunifahamu

Wala sitajuta..si unaona marestaurant kila siku yanafunguliwa mapya..ni kwa ajili ya insident kama hizo endapo zinatokea...
 
Hawezi Ney anajua jinsi navyompenda alafu amefika kwene hili likitu langu ndo maana anailinda.. ehehehe

Endelea kujipa moyo..!!

Ila uwe unajibu msg zake bwana..!!

Na wakati mwingine wewe ndio uwe unaanza kum text..!!
 
Mmmh, mweupe kama uwanja wa shule

Ila shughiiliye tu, mie hoi
kwi kwi kwi kwi! anasimamia kitonga!! chezeiya wala ugali wa dona weye??? aminia my dada, kwa hapo mie kimyaaaaa, sina la ku-add!!
 
Umeona eeh

Wachache sana wanaoweza kumbatia mbuyu

Wengi kutwa nzima kuuzunguka

kwi kwi kwi kwi! anasimamia kitonga!! chezeiya wala ugali wa dona weye??? aminia my dada, kwa hapo mie kimyaaaaa, sina la ku-add!!
 
Kuna wakati SMS ina uzuri wake na raha yake wakati wa kutumia na kuna wakati Calls zina uzuri wake ...! Kikubwa ni kujua wakati gani wa kutumia SMS na wakati gani wa Ku-make Calls!
 
kwi kwi kwi kwi! anasimamia kitonga!! chezeiya wala ugali wa dona weye??? aminia my dada, kwa hapo mie kimyaaaaa, sina la ku-add!![/QUO

Hehehe Casio bana... kumbe ushaexperience... Hapo kwenye dona toa alafu weka Muhogo..Ugali muhogo na dagaa... lazima uombe maji ya kunywa ktikati ya shughuli..hehehe
 
Most people prefer sms kama mawasiliano na wapenzi wao zaidi ya kupiga simu... na kwa mtazamo wangu matatizo mengi sana kwenye mahusiano yanaanziaga hapo..
Mfano utakuta mtu uko busy umefungwa motor na boss wako ofisini....mpenzi anakutumia sms..wewe kwa sababu umekamatwa na kazi huisikii....baadae sana unapopata mda ukimjibu ni ugomvi na saa nyingine hata mpaka jioni ndio unaiona.
Ni vizuri ukiona umetuma sms alafu hujibiwi ruka hewani fasta...na hapo kama hujibiwi ndio uanze kurusha mawe..sio unakurupuka tu.

Fanya kazi acha kutumia simu kazini(wakati Wa kazi)
 
Kama unabeba kitimoto, basi fanya kazi baba

Ntakuwa nabip tu, usipopiga unaniona ofisini kwako na dera la zambarau

Hapana siku nyingine nitawabebea chipsi kuku au kiti...m...o....t..
 
Good thing about messages kwenye mapenzi hu'prolong' maongezi na hivyo kuweka ukaribu zaidi na mpenzio...kitu ambacho kwa kupiga simu mngediscuss kwa dakika 3, kwa sms mtakidiscus kwa nusu saa nzima! So phone calls are strictly for urgent matters, vinavyobaki...BBM, Whatsapp, SMS with ha ha haa na lol nyingii!
he he heeeee, kuna rafiki zangu wakiniona nimeshika simu na tabasamu tu basi kila mtu anakula kona yake, maana wanajua kuongea nao ni mpaka zipite dakika 30 au saa nzimaaaaaa, si unajua tena mambo ya timing? sasa hapo kama nilikuwa napika ni mwendo wa kuzima jiko na kuendelea baadae, nilishaunguza mara 2, sina hamu tena
 
Kama unabeba kitimoto, basi fanya kazi baba

Ntakuwa nabip tu, usipopiga unaniona ofisini kwako na dera la zambarau

Hehehe...Kitimoto bana.... usihofu wangu...we deepu tu mimi ntakua nakutwangia....sms zinapoteza timing ya kupiga mkwanja....ofisi zetu wengine ni kama wallstreet ....
 
Jamani sms zina raha yake..!!

Nikuandikie msg saa tatu asubuhi mpaka saa kumi na mbili jioni hujaiona? Haiwezekani..!!

Ukiichelewa kujibu saa moja, mawili nitaelewa lakini sio masaa yote hayo mweeeeh!!
kama sijajiunga na xtreme pack je?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom