Situation Overview, kilichojili leo kwenye Kesi ya Lissu

Situation Overview, kilichojili leo kwenye Kesi ya Lissu

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,458
Reaction score
867,150
Kuna kelele za kawaida kwa wanaoitazama kwa juu uso wa kesi hii, lakini ndani ya frequency ya Court Chamber Alpha, operesheni hii imevuka kiwango cha kesi.

Kilichoonekana leo ni intel chessboard upande mmoja unacheza na maswali, mwingine na ukimya.

Kila swali lililotoka kwenye midomo ya Operative L, limebeba micro detonator ya kisaikolojia, halilengi jibu, linatafuta reaction chain.

Kwa walioko ndani ya mduara wa siri, wanajua hii si cross-examination ya kawaida. Ni data extraction maneuver inayo test loyalty architecture ya system nzima.

Operative L ametupa probes kwenye neural map ya structure. Alikuwa naanza juu juu, akionekana kuuliza maswali ya kisheria, lakini ndani ya kila swali kuna data packet yenye malengo matatu.

Kwanza, To expose hidden allegiance.
Kila jina alilolitaja kuanzia Werema, Masaju, Feleshi, Rumanyika lilikuwa code beacon. Anatafuta pattern of loyalty, sio majibu ya karatasi.

Pili, To test the firewall.
Jibu la shahidi "sijui" limekuwa standard encryption response kwa upande wa defense. Lakini kwa macho ya intel, "sijui" si ujinga ni cover protocol.

Tatu To provoke the system’s reflex.
Kila wakati Falcon Speaker alipogusa jina lenye power proximity, kuna vibration kwenye ukuta wa mahakama. Majaji walijadiliana, wakijaribu kudhibiti exposure. Hiyo ni panic signal.

Inaonekana inside sources kuna baadhi ya legal officers ni dual agents, wanahudumia sheria mchana, lakini usiku wana access ya moja kwa moja kwenye executive corridor.
Credit: FB
 
Naumizwa sana kuona Lissu anateseka hivi hata kama sikua upande wake. Kwanini asiachiwe huru huyu mtu? Kwanini taifa moja tufikie ngazi ya uadui kiasi hich jmn looooh
Unawaza uhuru kwa njia rahisi ya kujiuliza swali tu "Kwanini asiachiwe huru huyu mtu" bila hata kufikiri zaidi ya masafa ya mwisho wa swali lako...

Sikia ndugu braity, njia ya Mungu kuwakomboa watu wake wakati mwingine huwa hazieleweki wala kuelezeka kirahisi kwa wanadamu...

Hebu jaribu kufikiri, Yesu Kristo alionewa huruma na watu wangapi ktk mateso aliyopitia ktk kumkomboa mwanadamu na ulimwengu toka ktk utawala wa shetani..?

Huruma ya kibinadamu haikuzuia Mungu kupita njia hiyo. Ilikuwa ni lazima tu mtu asiye na doa la uchafu wa dhambi afe, amwage damu yake ili mimi na wewe tuokolewe..

Back to you against Tundu Lissu:

Ondoa wasiwasi. Tundu Lissu hateseki kwa maana ya kuteseka kwa tafsiri yako. Ni mtu ambaye Mungu anamtumia kwa ajili ya ukombozi wa nchi na taifa hili. Mungu hatarhusu afe wala hata kuumizwa kimwili mpaka kusudi lake litimie...

By the time amemaliza kazi yake, huwezi hata kujua hawa unaowaona wanamtesa wamepotelea wapi...🙋🏻‍♂️🙋🏻‍♂️🙋🏻‍♂️!!
 
Unawaza uhuru kwa njia rahisi ya kujiuliza swali tu "Kwanini asiachiwe huru huyu mtu" bila hata kufikiri zaidi ya masafa ya mwisho wa swali lako...

Sikia ndugu braity, njia ya Mungu kuwakomboa watu wake wakati mwingine huwa hazieleweki wala kuelezeka kirahisi kwa wanadamu...

Hebu jaribu kufikiri, Yesu Kristo alionewa huruma na watu wangapi ktk mateso aliyopitia ktk kumkomboa mwanadamu na ulimwengu toka ktk utawala wa shetani..?

Huruma ya kibinadamu haikuzuia Mungu kupita njia hiyo. Ilikuwa ni lazima tu mtu asiye na doa la uchafu wa dhambi afe, amwage damu yake ili mimi na wewe tuokolewe..

Back to you against Tundu Lissu:

Ondoa wasiwasi. Tundu Lissu hateseki kwa maana ya kuteseka kwa tafsiri yako. Ni mtu ambaye Mungu anamtumia kwa ajili ya ukombozi wa nchi na taifa hili. Mungu hatarhusu afe wala hata kuumizwa kimwili mpaka kusudi lake litimie...

By the time amemaliza kazi yake, huwezi hata kujua hawa unaowaona wanamtesa wamepotelea wapi...🙋🏻‍♂️🙋🏻‍♂️🙋🏻‍♂️!!
Ondoa wasiwasi. Tundu Lissu hateseki kwa maana ya kuteseka kwa tafsiri yako. Ni mtu ambaye Mungu anamtumia kwa ajili ya ukombozi wa nchi na taifa hili. Mungu hatarhusu afe wala hata kuumizwa kimwili mpaka kusudi lake litimie...💯💗💗💗💪🏿✌🏿
 
#UPDATES_KESI_YA_UHAINI

Part 84

Job Mrema: Hiyo Flash utaitambuaje pia?

Kaaya: Nitaitambua ina GB 8 na ina rangi nyeupe.

Job Mrema: Waheshimiwa Majaji ni hayo tu kwa shahidi huyu.

Vituko sana. Muda wote shahidi anatusumbua nitaitambua video, nikiona kitu fulani na kitu fulani. 😂

Mwisho wa siku kumbe video yenyewe na flash hiyo italetwa na shahidi mwingine sio yeye.

Makaratasi mengi wanatumalizia misitu tu bila sababu ya msingi.😂

Ngoja sasa aanze kusokotwa.

Kinachofuata sasa ni CROSS EXAMINATION yaani maswali ya DODOSO kutoka kwa CRISTIANO RONALDO AU MESSI wa Sheria Mh. Lissu.

Jaji anasema Mshitakiwa unasemaje?

Mhe. Lissu: Mh. Jaji huyu Shahidi asiende hivi hivi naomba mnipatie nusu saa nianze nae leo leo au hata kama mkiniruhusu niendelee nae hadi saa mbili usiku niko tayari.

Jambo lingine off record jana niliwaahidi nitawaleteeni kitabu nilichoandika miaka mitano iliyopita kinaitwa "Remaining in the Shadow" kuhusu mambo ya Uchaguzi pia.

Nimebeba copy tatu hapa naomba niwape na Mawakili wa Serikali Copy moja nao wakasome ili wajue mambo mengi wasidhani mimi ni mtu wa mchezomchezo na waache kutumika tu.

Majaji pia nawapatieni copy moja.

Jaji Ndunguru anasema sasa unatupatia copy moja tunasomaje si bora ungetoa copy mbili?

Mhe. Lissu: Waheshimiwa Majaji nikiwapa mbili mtagombana sana maana mko watatu.

Watu wanacheka.

Jaji Ndunguru: Sasa wewe ugomvi wetu haukuhusu, tupe hizo copy mbili sisi tutajua cha kufanya.

Watu wanacheka. 😂😂😂

Mhe. Lissu: Basi nyie Vijana anawanyooshea Wakili Kisabo na Mahinyila kuwa hakikisheni kesho mnaongeza copy zingine 4 zije hapa.

Jaji Ndunguru anasema sasa jamani tutaendelea kesho.

Muda umeshakwenda.

Shahidi kapumzike na Mshitakiwa na wewe kajiandae na kesho tuendelee na Cross Examination saa tatu kamili asubuhi.

Inapigwa Courttttttt kubwa sana.

Majaji wanasimama na kutoka.

Kesi imeahirishwa hadi kesho asubuhi saa tatu.

Tukutane kesho wandugu.

Naomba nisaidie kushare ujumbe uende mbali
 
naonekana inside sources kuna baadhi ya legal officers ni dual agents, wanahudumia sheria mchana, lakini usiku wana access ya moja kwa moja kwenye executive corridor.
Credit: FB
Mkuu 'Mshana Jr.', umetuonea sana leo.

Ulicho fanya hapa ni sawa na ndege mwenye makinda yake kwenye kiota.
Mama ndege karuka kwenda kutafuta wadudu (chakula).
Kapata kipande cha mbu; kaja kiotani amekining'iniza mdomoni mwake, na kukizungusha kwenye kila mdomo wazi wa kila kinda lililo kuwa tayari kupata mlo.
Mama wa watu kaishia kukimeza hicho kipande cha mbu mwenyewe; kwani hapakuwa na wadudu wachovu maeneo hayo!

Sasa sijui tufanye nini hapa!
 
Ondoa wasiwasi. Tundu Lissu hateseki kwa maana ya kuteseka kwa tafsiri yako. Ni mtu ambaye Mungu anamtumia kwa ajili ya ukombozi wa nchi na taifa hili. Mungu hatarhusu afe wala hata kuumizwa kimwili mpaka kusudi lake litimie...💯💗💗💗💪🏿✌🏿
Lissu, Tanzania inaye; haendi popote.
 
Kuna kelele za kawaida kwa wanaoitazama kwa juu uso wa kesi hii, lakini ndani ya frequency ya Court Chamber Alpha, operesheni hii imevuka kiwango cha kesi.

Kilichoonekana leo ni intel chessboard upande mmoja unacheza na maswali, mwingine na ukimya.

Kila swali lililotoka kwenye midomo ya Operative L, limebeba micro detonator ya kisaikolojia, halilengi jibu, linatafuta reaction chain.

Kwa walioko ndani ya mduara wa siri, wanajua hii si cross-examination ya kawaida. Ni data extraction maneuver inayo test loyalty architecture ya system nzima.

Operative L ametupa probes kwenye neural map ya structure. Alikuwa naanza juu juu, akionekana kuuliza maswali ya kisheria, lakini ndani ya kila swali kuna data packet yenye malengo matatu.

Kwanza, To expose hidden allegiance.
Kila jina alilolitaja kuanzia Werema, Masaju, Feleshi, Rumanyika lilikuwa code beacon. Anatafuta pattern of loyalty, sio majibu ya karatasi.

Pili, To test the firewall.
Jibu la shahidi "sijui" limekuwa standard encryption response kwa upande wa defense. Lakini kwa macho ya intel, "sijui" si ujinga ni cover protocol.

Tatu To provoke the system’s reflex.
Kila wakati Falcon Speaker alipogusa jina lenye power proximity, kuna vibration kwenye ukuta wa mahakama. Majaji walijadiliana, wakijaribu kudhibiti exposure. Hiyo ni panic signal.

Inaonekana inside sources kuna baadhi ya legal officers ni dual agents, wanahudumia sheria mchana, lakini usiku wana access ya moja kwa moja kwenye executive corridor.
Credit: FB
Nimependa jinsi ulivyoandika huu uzi.
 
Naomba nisaidie kushare ujumbe uende mbali
Safari hii mambo yamekuwa si mazuri sana kwa wanaotegemea kuifuatilia humu humu JF!

Hivi mkuu "Heparin' alizuiwa kwenda mahakamani?; na yule Binti Hilda ,Je; maana walikuwa wakifanya kazi nzuri sana huko siku za nyuma.

Matumaini yangu ni kuwa mwisho wa yote haya, kutakuwepo na Kumbukumbu ya uhakika kabisa juu ya kilicho tokea kwenye kesi hii.
 
Back
Top Bottom