sitosahau jinsi nilivyoibiwa redio yangu ya mkulima. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitosahau jinsi nilivyoibiwa redio yangu ya mkulima.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndibalema, Sep 23, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nimejilaza kwenye mkeka nje, kibarazani kwangu chini ya mti wa mpera huku nikiwa nasikiliza kipindi cha muziki wa zilipendwa katika redio yangu ya mkulima inayotumia bateri kubwa(1.5V) nne ambayo niliiegesha sentimeta kama 100 kutoka nilipojilaza huku redio nikiwa nimeipa mgongo.
    Wakati muziki wa Jojina ukiendelee huku kwa mbaali kausingizi kakiwa kananinyemelea, ghafla muziki ukazima na nikasikia "samahani ndugu wasikilizaji tunakatisha matangazo kwa muda wa sekunde20 kisha muziki utaendelea.."
    'Sekunde20 tu! Nitasubiri.' Nikajisemea.
    Lakini akili ikafanya paa! Nikasema hii sauti mbona kama haikutoka redioni(si ya mtangazaji kutoka redioni!)!
    Nikakurupuka. Lo! Nikaambulia kuona kijana akiwa ameishikilia redio yangu huku akitimua mbio na kutokomea nayo.
    Kumbe ile sauti niliyoisikia ni ya yule kijana mwizi mkubwa anajua kweli kuiigiza sauti ya mtangazaji.
    Maskini redio yangu.
     
  2. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 80
    Kweli watu ni noma kwa wizi.
     
  3. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,525
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha redio yangu ya National made in Japan niliyoachiwa na mareh.baba yangu iliibwa nikiwa drs la6...sitoisahau daima sanasana kutokana na uwezo wake wa kulipasua anga kana kwamba nilikuwa na mitambo yote ya sattelite pale nyumbani
     
  4. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu wezi noma kama hyo akili angeitumia kuzalisha umeme tusingekuwa na mgao.
     
  5. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwana hiyo muhusika alikuwa Ndumila kuwili gazeti la sani enzi za John Kaduma.
     
Loading...