Sitokuja nisahau hii kamwee!


the happiest man

the happiest man

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
253
Likes
213
Points
60
Age
29
the happiest man

the happiest man

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
253 213 60
Nakumbuka miaka ya nyuma kuna mwanamke nilimpenda sana ila nadhani haikuwa hivyo kwakwe, siku moja kanipigia simu kama kawaida yangu nikapokea haraka bila kuchelewa akanambia anashida kama ya tsh 450,000/= hiyo hela sikuwa nayo muda huo ila nikamuahidi nitampa baada ya siku mbili kesho yake nikarudi home Mafinga (Iringa) nikaenda nikacheki shamba la miti ambayo ipo tayari nikauza.

Niliporudi DSM nikampa 550000 extra ya kiasi alichoomba, alikaa kama wiki hvi bila kunitafuta nikimtumia txt hajibu na simu hapokei nikajisemea moyoni "haina shida" baada ya wiki kupita nikaambiwa mwanamke alimpeleka jamaa mwingine Zanzibar na show nzima kagharimia mwanamke

Haikuwa tabu kumsamehe nkijisemea pesa sio kitu ila nashukuru yeye ni mzima

Siku nyingine akaomba nimsaidie tsh 300,000/= sikuwa na swali nilimpa tu hakunitafuta kama siku tatu hivi wakati sio kawaida yake, mwisho nikaona uvumilivu utanishinda nikaomba poo maana nishagharimia sana pengine ningeweza hata kujaza maduka ya kutosha alafu haridhiki.

Hivi wanawake wa aina hii kwa hapa DSM wataisha kweli maana ni shiiida kwa usawa huu mtafanya watu turudi kijijini maana tutafirisika
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,630
Likes
2,500
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,630 2,500 280
mmmmmmmm

siungeenda kujitambulisha kwao km ni muoaji ili wqjue pesa unayo mpa na mahali itabidi ipunguzwe.
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,354
Likes
1,141
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,354 1,141 280
pole bro wanawake wa namna hiyo wapo wengi,
yaani kama huku kwenye mitandao ukijifanya kumshobokea mwanamke utashangaa cha kwanza anakupiga mzinga.
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Sasa ndugu unadhani wataishaje wakati mwanaume kama wewe upo?? Na bado...hata huyo uliyekua nae kua makini...wewe jaribu kumchunguza..
 
chilundu

chilundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
287
Likes
127
Points
60
chilundu

chilundu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
287 127 60
nawe unajiita mwanaume?Utakua na kasoro tu unachapiwaje kirahis rahis ten kwa gharam zako
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,936
Likes
14,887
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,936 14,887 280
Nakumbuka miaka ya nyuma kuna mwanamke nilimpenda sana ila nadhani haikuwa hivyo kwakwe. .siku moja kanipigia simu kama kawaida yangu nkapokea haraka bila kuchelewa akanambia anashida kama ya tsh 450,000/= hyo hela sikuwa nayo muda huo ila nikamuahidi ntampa baada ya siku mbili kesho yake nkarudi home mafinga (iringa) nkaenda nkacheki shamba la miti ambayo ipo tayari nikauza....

nliporud dsm nkampa 550000 extra ya kiasi alichoomba...alikaa kama wiki hvi bila kuntafuta nkimtumia txt hajibu na simu hapokei nkajisemea moyoni "haina shida " baada ya wiki kupita nkaambiwa mwanamke alimpeleka jamaa mwingine Zanzibar na show nzima kagharimia mwanamke

Haikuwa tabu kumsamehe nkijisemea pesa sio kitu ila nashukuru yeye ni mzima

Siku nyingine akaomba nimsaidie tsh 300,000/= skuwa na swali nilimpa tu hakuntafuta kama siku tatu hivi wakati sio kawaida yake. ..mwisho nkaona uvumilivu utanshinda nkaomba poo maaana nshagharimia saana pengeni ningeweza hata kujaza maduka ya kutosha afu haridhiki

Hivi wanawake wa aina hii kwa hapa dsm wataisha kweli maana ni shiiida kwa usawa huu mtafanya watu turudi kijijini Maana tutafirisika
Hiz story zako unatunga jombaa
 
T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2014
Messages
847
Likes
539
Points
180
Age
54
T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2014
847 539 180
Nakumbuka miaka ya nyuma kuna mwanamke nilimpenda sana ila nadhani haikuwa hivyo kwakwe. .siku moja kanipigia simu kama kawaida yangu nkapokea haraka bila kuchelewa akanambia anashida kama ya tsh 450,000/= hyo hela sikuwa nayo muda huo ila nikamuahidi ntampa baada ya siku mbili kesho yake nkarudi home mafinga (iringa) nkaenda nkacheki shamba la miti ambayo ipo tayari nikauza....

nliporud dsm nkampa 550000 extra ya kiasi alichoomba...alikaa kama wiki hvi bila kuntafuta nkimtumia txt hajibu na simu hapokei nkajisemea moyoni "haina shida " baada ya wiki kupita nkaambiwa mwanamke alimpeleka jamaa mwingine Zanzibar na show nzima kagharimia mwanamke

Haikuwa tabu kumsamehe nkijisemea pesa sio kitu ila nashukuru yeye ni mzima

Siku nyingine akaomba nimsaidie tsh 300,000/= skuwa na swali nilimpa tu hakuntafuta kama siku tatu hivi wakati sio kawaida yake. ..mwisho nkaona uvumilivu utanshinda nkaomba poo maaana nshagharimia saana pengeni ningeweza hata kujaza maduka ya kutosha afu haridhiki

Hivi wanawake wa aina hii kwa hapa dsm wataisha kweli maana ni shiiida kwa usawa huu mtafanya watu turudi kijijini Maana tutafirisika
ULIMPENDA MPAKA UKAWA FALA, SIJUI UMESHAJITAMBUA?
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,756
Likes
10,780
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,756 10,780 280
pole bro wanawake wa namna hiyo wapo wengi,
yaani kama huku kwenye mitandao ukijifanya kumshobokea mwanamke utashangaa cha kwanza anakupiga mzinga.
Hiyo kweli man.... iko wazi kabisa... baada ya mawasiliano kwa muda fulan... anakupiga kibom
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
hahah pole,zngeisha helaaa ungehonga hadi boxer
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952