Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

ahahahahahhahahahhahhahahahhah ndo umekaaplai leo !ayani hpa sina mbavu walahi!duuuh!
haya maonline love haya!lol!
af muke ya mukenya iko wapi!
dompo inahitajika kushushia haya makitu lol!
muke ya mukenka iko kwa kikuyu inakula new yr.
bora hata hayupo manake huyu angenitia hadi inzi walioko ndania kwangu lol!
 
muke ya mukenka iko kwa kikuyu inakula new yr.
bora hata hayupo manake huyu angenitia hadi inzi walioko ndania kwangu lol!

ahahahhahahahhaha na kweli ungekomaje leo!ahahahhahah yani bora tupo mie na Ciello tu!
 
Last edited by a moderator:
Mwl. gfsonwin, angalia ndugu yangu! Kwani hujui kwamba Billie ni mwenyeji wa Iringa? Najua kwa vile unaishi huko Iringa natumaini unawajua vizuri jamaa wa huko angalia usije sababisha mtu asiuone mwaka 2013! (hahahahaaaa just kidding!)
Kiukweli watu wanaoonyesha ni wazima kichwani wake kwa waume hupendeka katika jamii hata kama hawajawahi kufahamika physically!
I love u all JF members and I wish u all the best in the new coming year, 2013!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Upo wewe,? Nakumbuka mara ya mwisho kuonana ilikuwa kwenye kesi ya kugombea watoto kati yako wewe na Mtambuzi, hivi iliishaje ile muuza ubuyu
 
Last edited by a moderator:
Dada umemtega kwa lipi tena? au mwenzetu posts zako huwa zaambatana na sauti yako

sasa kaka mzru Watu 8 sauti yangu umeileta tena huku?? lkn sifa ya mwl ni kuwa na sauti nzuri kama mwandiko wake.
 
Last edited by a moderator:
sasa kaka mzru [MENTION]watu8[/MENTION] sauti yangu umeileta tena huku?? lkn sifa ya mwl ni kuwa na sauti nzuri kama mwandiko wake.

Hahahah basi Billie atakuwa kawazua kwa kutumia kanuni hiyo....ila JF kuna mambo lols
 
Last edited by a moderator:
sasa kaka mzru [MENTION]watu8[/MENTION] sauti yangu umeileta tena huku?? lkn sifa ya mwl ni kuwa na sauti nzuri kama mwandiko wake.

Hahahah basi Billie atakuwa kawazua kwa kutumia kanuni hiyo....ila JF kuna mambo lols
 
Last edited by a moderator:
Mwl. gfsonwin, angalia ndugu yangu! Kwani hujui kwamba Billie ni mwenyeji wa Iringa? Najua kwa vile unaishi huko Iringa natumaini unawajua vizuri jamaa wa huko angalia usije sababisha mtu asiuone mwaka 2013! (hahahahaaaa just kidding!)
Kiukweli watu wanaoonyesha ni wazima kichwani wake kwa waume hupendeka katika jamii hata kama hawajawahi kufahamika physically!
I love u all JF members and I wish u all the best in the new coming year, 2013!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
asante sana kaka kwa upendo wako.
 
sijambo mtani....mie siwezi pendwa hivi kwani mie mrengo wa kushoto lol...hahahahah

hahaha watu wanapenda avatars so try to change em everytime you have a chance to do so si waona mie nimejiepushia shari maana si ajabu nami ningeandikiwa uzi hapa hahahah
 
Back
Top Bottom