Sitaki Ualimu, nimechoka naombeni ushauri

Nadhani mpwayungu village kakupa ushauri bora.
 
Kuna wanadamu walioumbwa kutokutulia hata apate kazi ya namna gani , yeye atatamani tu mahangaiko. Yaani wao kukaa sehemu moja hawaridhiki.

Hizi biashara unazotaka kufanya nje ya ajira unaweza kuzifanya ukiwa bado upo ndani ya ajira yako- shida watumishi tukikopa tunakimbiliaga kujenga na kununua magari badala ya kuanzisha miradi ya uzalishaji na maendeleo. Sasa makato yanapopamba moto hlf take home mwisho wa mwezi inabakia kidunchu unakosa hamu ya kazi kabisa
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ motivation speaker nilianza na nyoya moja la kuku
 
Omerta mwache aende huko nje ambako anahisi ni paziri ila akumbuke kuagana na nyonga
 
Hongera mkuu Kwa kutoboa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…