Sitakaa nimwamini mwanamke maisha mwangu


Ila wewe ndiyo mwenye roho nzuri sana kwa kumletea mkeo mtoto wa nje? Think Big!
Na mkeo akazaa mchina na wewe ni mbantu waza reaction yake!
 
Mwanamke unaanzaje kumuamini, sio watu hawa......muamini mama yako mzazi tu coz ndio anauchungu na wewe lakini cjui mke, demu, mchumba 😡 bora husiishi tu
 
Kwahiyo kwasababu hakusema mara ya kwanza it gives him the right to continue abusing her!?...

We don't know the validity of the story/Theory. Mahakama itaamua hilo. I am just pointing out faults in the story.
But the point is there is blood in the husband wife bond, being 'one body' is not that simple especially if you're used to boyfriend/girlfriend bonds.
 
mwanamke ana moyo, mwanaume pia! mwanamke ana akili, mwanaume pia! cha msingi tuendelee kuvumiliana ili maisha yasonge mbele!
 

mhh tunatishana jmn kama... Bt its kinda true...
 
Nafikiri hajapata matatizo huyu mwanamke kwani hata kama kakosea ila sio afanye kitendo kama hichi hata siku moja ila labda kapanda hasira na waswahili wanasema hasira hasara gebu tucheki siku za mbele
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…