Sitafanya romancy ya kumlamba mwanamke tena kipindi cha mapenzi

Sitafanya romancy ya kumlamba mwanamke tena kipindi cha mapenzi

Mkuu mjini haupawezi, tuachie sisi.

Kwa uelewa wangu wa kemia, body powder hutumika kwajili ya urembo na pia kufyonza jasho na mvuke mwilini, ina ingredients kama sodium acrylate copolymer, essential oil kama cinnamon, calcium carbonates, . Vitu ambavyo havina madhara kwenye mwili wa binadamu.

Unakataa mambo ya romance lkn unaenda nunua pepsi yenye kemikali kama 4-Methylimidazole ambayo kikemia hii ni carcinogenic chemical. Yani chemikali ambayo inaleta chronic cancer mwilini.

Unaacha kumla denda bibie unaenda nunua Mo energy, red bull au dragon ambazo zinq kiwango kikubwa cha Taurine... basically taurine inakua extracted kutoka kwenye shahawa za ng'ombe dume (bull/Ox).

Unaenda kununua fanta wakati chupa yake imetengenezwa kwa Bisphenol-A - huyu ni mdau makini sana wa kukuletea prostate cancer.
Mkuu ONTARIO uumenikosha sana, yaani nimesoma andiko lako nikajipongeza sana kusoma Chemia, yaani umenyumbua kwa mtindo wa Medicinal Chemistry.

Huu ndio utamu wa kuelimika
 
nazama mpaka chumvini natoka na nywele kwenye meno....aaah...sembuse izo poda...!
 
  • Thanks
Reactions: lup
kabla ya mgegedo sharti apitie bafuni huo ndo ustaarabu
Kitu umesubiri kwa wiki au mwezi halafu aje aende kuoga kwanza!! Acha mchezo, unakuta kitu ishasimama 90 degree prior to her arrival, utangoja aoge??? Naamini hudakia mlangoni na kama ni kipotabo basi unabeba hadi bafuni straight.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona kazi rahis sana mkuu sijui una changanyikiwa na nn

Demu wako akifika geto mpeleke bafuni muoge na msafishe vzur then rud ndani kula kiboga Bola uoga

Lakin kama anafika unadandia kama kuku utaishia kuandika post kama izi [emoji16]

2logM@km
 
  • Thanks
Reactions: lup
Back
Top Bottom