Sitafanya romancy ya kumlamba mwanamke tena kipindi cha mapenzi

Sitafanya romancy ya kumlamba mwanamke tena kipindi cha mapenzi

Za asubuhi wakuu,

Niende kwenye mada, hapa niko kwenye haisi(daladala) kuelekea Buhogwa na mbele ya siti yangu kuwa wadada warembo wekaa ni marafiki lakini mmoja amechukuwa tyubu fulani ameanza kujipaka usoni halafu haijatosha amechukuwa poda ya rangi ya udongo nayo anajipaka.

Sasa nimejiuliza huyu dada labda ndio ni mpenzi wangu na anakuja kwangu mda huu, halafu ndio naanza kulamba mwili wake kumbe nakula poda na tyubu bila chenga zaidi ya yote nakula kemiko(chemical)ukweli sitafanya hivyo tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu wasalimie hapo Buhongwa, waambie niwamis sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: lup
Mkuu mjini haupawezi, tuachie sisi.

Kwa uelewa wangu wa kemia, body powder hutumika kwajili ya urembo na pia kufyonza jasho na mvuke mwilini, ina ingredients kama sodium acrylate copolymer, essential oil kama cinnamon, calcium carbonates, . Vitu ambavyo havina madhara kwenye mwili wa binadamu.

Unakataa mambo ya romance lkn unaenda nunua pepsi yenye kemikali kama 4-Methylimidazole ambayo kikemia hii ni carcinogenic chemical. Yani chemikali ambayo inaleta chronic cancer mwilini.

Unaacha kumla denda bibie unaenda nunua Mo energy, red bull au dragon ambazo zinq kiwango kikubwa cha Taurine... basically taurine inakua extracted kutoka kwenye shahawa za ng'ombe dume (bull/Ox).

Unaenda kununua fanta wakati chupa yake imetengenezwa kwa Bisphenol-A - huyu ni mdau makini sana wa kukuletea prostate cancer.
Uko makini sana na comment zako. Shukrani
 
Mkuu mjini haupawezi, tuachie sisi.

Kwa uelewa wangu wa kemia, body powder hutumika kwajili ya urembo na pia kufyonza jasho na mvuke mwilini, ina ingredients kama sodium acrylate copolymer, essential oil kama cinnamon, calcium carbonates, . Vitu ambavyo havina madhara kwenye mwili wa binadamu.

Unakataa mambo ya romance lkn unaenda nunua pepsi yenye kemikali kama 4-Methylimidazole ambayo kikemia hii ni carcinogenic chemical. Yani chemikali ambayo inaleta chronic cancer mwilini.

Unaacha kumla denda bibie unaenda nunua Mo energy, red bull au dragon ambazo zinq kiwango kikubwa cha Taurine... basically taurine inakua extracted kutoka kwenye shahawa za ng'ombe dume (bull/Ox).

Unaenda kununua fanta wakati chupa yake imetengenezwa kwa Bisphenol-A - huyu ni mdau makini sana wa kukuletea prostate cancer.

mkuu hebu endelea kutema cheche.. kwa kifupi kuna vinywaji na souce nyingi nazipa mashaka hebu tufunze huyu jamaa wa kulambana mweke kando kidogo.. baadae atakuja na topic ya kupiga deki ...
 
Kulamba lamba ni tabia za chatu

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: lup
mkuu hebu endelea kutema cheche.. kwa kifupi kuna vinywaji na souce nyingi nazipa mashaka hebu tufunze huyu jamaa wa kulambana mweke kando kidogo.. baadae atakuja na topic ya kupiga deki ...
Jamaa ana kitu wengi tumekiona

mwanza kwetu
 
Mbona jambo dogo hilo, we kama una wasi wasi siku demu wako anakuja basi weka mbeseni wa maji full, akija tu cha kwanza mpitishe bafuni, akitoka ndio unampa mabusu mwaaah mwaaah nakumlamba kila kona hadi ndani ya masikio unaingiza ulimi , lol
 
  • Thanks
Reactions: lup
Buhongwa ni wapi vile???
Kama sikosei ni kanda ya ziwa hivi kuleeee mwanza waliko wasukuma.........mkuuu pole sana na pia uko sawa maana haya mambo yanawenyewe na wenyewe wanafanya zaidi ya ilo na hakuna chemical wala uncle ake chemical ni naturaaaaal tu kaka pole, karibu kwa wadigoo wazee wa uvungu

milistecy
 
  • Thanks
Reactions: lup
Buhongwa ni wapi vile???
Kama sikosei ni kanda ya ziwa hivi kuleeee mwanza waliko wasukuma.........mkuuu pole sana na pia uko sawa maana haya mambo yanawenyewe na wenyewe wanafanya zaidi ya ilo na hakuna chemical wala uncle ake chemical ni naturaaaaal tu kaka pole, karibu kwa wadigoo wazee wa uvungu

milistecy
Poa nitakaribia soon

mwanza kwetu
 
Mkuu inaonekana ni mzee wa kulamba sana? vipi ni mtundu wa kulamba pia tundu la huzuni?
 
Mkuu mjini haupawezi, tuachie sisi.

Kwa uelewa wangu wa kemia, body powder hutumika kwajili ya urembo na pia kufyonza jasho na mvuke mwilini, ina ingredients kama sodium acrylate copolymer, essential oil kama cinnamon, calcium carbonates, . Vitu ambavyo havina madhara kwenye mwili wa binadamu.

Unakataa mambo ya romance lkn unaenda nunua pepsi yenye kemikali kama 4-Methylimidazole ambayo kikemia hii ni carcinogenic chemical. Yani chemikali ambayo inaleta chronic cancer mwilini.

Unaacha kumla denda bibie unaenda nunua Mo energy, red bull au dragon ambazo zinq kiwango kikubwa cha Taurine... basically taurine inakua extracted kutoka kwenye shahawa za ng'ombe dume (bull/Ox).

Unaenda kununua fanta wakati chupa yake imetengenezwa kwa Bisphenol-A - huyu ni mdau makini sana wa kukuletea prostate cancer.
Duuuh. Kwakweli afadhal niendelee kulamba papuchi kuliko kunywa pepsi[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my Nokia ya Tochi using JamiiForums Mobile app
 
Back
Top Bottom