Siri ya u-genius wa Le Mutuz

Status
Not open for further replies.

maatope

JF-Expert Member
Sep 19, 2013
1,556
2,000
Amini usiamini siri ya mafanikio ya le akili kubwazz imejulikana leo baada ya kupost picha kiwa ze dodomaz katika harakati za kumkabidhiz chamaz Mr Pombe.

Ni kidoti kilichopo unyayoni ambacho wataalamu wa elimu nyota wanakuambia ni alama ya magenius yaani akili kubwaaz.

Hali hiyo iliwafanya ma fans wa ze king of sosho midia kuuliza miguu vepeeee??yaani walikuwa wa me decode siri flani amazing.

Cheeers..

Screen Shot 2016-07-20 at 8.10.07 PM.png
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,659
2,000
sorry Baba yake na mama na mama wa kufikia walikuwa CCM na wakuu so jamaa he take advantage from there.
IMG_20160702_173157.jpg
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,848
2,000
Amini usiamini siri ya mafanikio ya le akili kubwazz imejulikana leo baada ya kupost picha kiwa ze dodomaz katika harakati za kumkabidhiz chamaz mr pombe
Ni kidoti kilichopo unyayoni ambacho wataalamu wa elimu nyota wanakuambia ni alama ya magenius yaani akili kubwaaz
Hali hiyo iliwafanya ma fans wa ze king of sosho midia kuuliza miguu vepeeee??yaani walikuwa wa me decode siri flani amazing.
Cheeers

View attachment 368296
mambo haya yanachanganya sana. kuna daktari mmoja aliwahi kuniambia ukitaka kujua kuwa una maradhi ya presha au sukari tazama kiganja au unyayo wako utaona madoti doti mengi.. we unasema le mutuzi ana akili sana:confused::confused::confused::confused::confused::confused:!!!!
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom