Siri ya nguvu ya kiume!

Siri ya nguvu ya kiume!

Watu tunafika mpaka 5 wewe unasema 3 hio siku nikiamua zinapigwa 5 sema siku nikilazimisha nahisi nitavuka 7 ila inabidi niwagonge wanawake sio chini ya 10 na wote wawe na amsha amsha sio kukatana stimu za makelele ya ..umalizi tu mimi nimechoka maliza basi nipumzike kojoa basi wewe unatomba muda wote huu hukojoi tu... shenzi taipu kukatana stimu tu
😃😃😃Inabidi uzingatie na lishe la sivyo hali itakuwa mbaya
 
Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Bao 8 ☕️ ☕️
 
saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
Kwanza tujue umri,maana hata mtoto mwenye umri wa miaka 11 kushuka chini hawezi kupiga hizo 6 au 7 sembuse wewe wa miaka 30 plus?au bao unazosema wewe ni zipi?waue niza mapenzi hisia
 
Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Mkuu umesahau kundika bei ya dawa unazokula na kuuza

Eti bao 8, we pumbu kwel
 
saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
Hutegemea kila mtu na afya yake.
 
Back
Top Bottom