Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,887
- 131,214
So ishu ya upepo sio kweli?Ni vitone vitone tu mzee
So ishu ya upepo sio kweli?Ni vitone vitone tu mzee
HaipoSo ishu ya upepo sio kweli?
Nimewahi kufikisha bao 5 ila nilichoka kishenzi yaan km nilikua nabeba vyuma au magunia yale ya kilo 150 za vitunguu au viazi hizo 7 sijawahi kugusa wala kukanyagaHizo stori labda kwa watoto wadogo. Chezea bao 7, utakojoa upepo.
Anaweza akawa anapiga story kweli lakini bao 7 ni kitu cha kawaida kabisa kwa under 40, labda uwe na tatizo la kiafya.Hizo stori labda kwa watoto wadogo. Chezea bao 7, utakojoa upepo.
Wewe utakuwa na shida hakuna cha ajabu hapo.endeleeni kutafuta soko la viagra ila siyo kwa gia hii mtaua watu aisee haya
Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Bao 7 ni kwa wale wanaoanza kubalehe.saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
Kitu kingine mnachotakiwa kuelewa mtu ambaye ana tatizo la kukojowa haraka hana uwezo wa kufika hata bao 3 maana hilo moja kwake ni shida huu ni ugonjwa pia.
Lakini kijana uko fit huumwi, na mwanamke hana shida goli liko wazi aisee kama uwezi kupiga round 5 basi weww una shida, kama sisi mpaka tupo kwenye utu uzima tunatupia 5G wewe kijana mdogo inakuwaje ukose nguvu? Utafirwa wewe sasa.
sawa ila kuna ulakini kwenye matumizi yako ya lugha na umri kuna shida mahali.Wewe utakuwa na shida hakuna cha ajabu hapo.
Tafuta hela.Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Hakuna mwanaume yoyote mwenye malengo na mafanikio ya kiuchumi anaweza kujisifia huu upuuzi wa ngono hawa ni wale vijana wanaoshinda vijiweni!Tafuta hela.
Hakika.Hizo stori labda kwa watoto wadogo. Chezea bao 7, utakojoa upepo.
usifanye mazoezi kwa lengo na kuichapa ile haikomolewi uta fubaa na kudumaa.Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Mimi nilikua napiga bao tano na wakati mwingine naunganusha lakini tokea niache kuedesha kula vyakula vya Asili na kuacha kuendesha baiskeli nimekua dhaifu sana, Ili kupata uwezo wa kusex mara nyingi ni kula vyakula vya Asili, Mimi nilikua nakunywa uji wa mchanganyiko wa karaga na Unga wa uwele na done na kunywa Maji mengi na kuendesha baiskeli kila siku umbali wa km 20, Ukifanya hivyo lazima utakua mwembamba.Nimewahi kufikisha bao 5 ila nilichoka kishenzi yaan km nilikua nabeba vyuma au magunia yale ya kilo 150 za vitunguu au viazi hizo 7 sijawahi kugusa wala kukanyaga
Hii inasaidia sana bamnyogode kukazahata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
Watu tunafika mpaka 5 wewe unasema 3 hio siku nikiamua zinapigwa 5 sema siku nikilazimisha nahisi nitavuka 7 ila inabidi niwagonge wanawake sio chini ya 10 na wote wawe na amsha amsha sio kukatana stimu za makelele ya ..umalizi tu mimi nimechoka maliza basi nipumzike kojoa basi wewe unatomba muda wote huu hukojoi tu... shenzi taipu kukatana stimu tuGoli nane zote za nini? Unataka kuikomoa? Mwisho goli tatu bana 😃😃😃. au nasema uongo ndugu zangu??😃😃