Siri ya nguvu ya kiume!

Siri ya nguvu ya kiume!

Kaka maasai

Senior Member
Joined
Jul 26, 2026
Posts
104
Reaction score
275
Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
 
1000240270.jpg
 
Mimi huwanikianza gemu sichoki naweza kupiga hata bao saba au nane ikiwezekana. mm kivyangu nimezoea kula vyakula vya asil huwa sili vyakula vya kisasa hata kidogo. na kitu kingin usipende sana vyombo vya moto.jaribu hata uwe unatembea kias kufanyisha mwili mazoezi.
saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
 
saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
kawaida sana hiyo gentleman,
unless unachangamoto ya kiafya au umri tayari umekutupa mkono 🐒
 
saba au nane mzee siyo kweli kwa usiku mmoja acha kudanganta na kuwatia hofu watu kwa vitu visivyo na uhalisia. mana baada ya 3tu au 4 unaanza kutoa upepo na vitone tone hata ukitumia mitishamba bado utasanda tu utaishia kuchoka tu na usipate hata ilo la 6 au 7 kwa huo usiku. ivi huwa mnaichukuliaje iyo shughuli?
Naunga mkono hoja
 
Back
Top Bottom