Siri imefichuka.. Viongozi CHADEMA kuweni makini

Siri imefichuka.. Viongozi CHADEMA kuweni makini

Cdm washenzi na lugha zao za matuc

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Cdm washenzi na lugha zao za matuc

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums

Duh masalia hii ID tangu uingie nayo wewe ni kutukana chadema tuu heko waanzilishi wa JF huyu bwana kati ya ID zake hii ni ya matusi kwa chadema hiyo black berry kakununulia Ridhiwani Kikwete nini manake inonekana wamo
 
Duh masalia hii ID tangu uingie nayo wewe ni kutukana chadema tuu heko waanzilishi wa JF huyu bwana kati ya ID zake hii ni ya matusi kwa chadema hiyo black berry kakununulia Ridhiwani Kikwete nini manake inonekana wamo

Kiongozi!

Jamaa ana hasira nayo. Hana wa kumtumia sms ndio maana kaji zatiti JF kutukana tu!
 
Shonza, mwampamba anadai aliwah kutumiwa na cdm kufanya umafia vip aliua watu wangapi? Au anatafuta huruma ccm? Mwambie hana jipya,alihongwa hela na gari akaahidiwa ajira, unakumbuka? Vp mwanao umemwandalia maisha gani? Kila siku unachafuka unabwabwaja ujinga,hujui unaweka mazingira magumu mwanao kuaminika ktk jamii, usitumiwe kama kondom,wakikutupa hakuna atakayerudia makapi,kabla hujachuja sana, fanya siasa za kiuzalendo,mbona ester bulayo anajitahid kufanya mazuri japo yupo ccm? Kumbuka kuna kuishi baada ya siasa,pengine utaitwa bibi jamii itakuangaliaje, au watasahau? Kuna msemo kuwa ukiwa ccm unajitoa ufaham please dada ufahamu ukirudi fikiria haya! Nakutakia mafanikio mema na halali kikatiba ktk siasa, wewe ni ccm mimi cdm tupambane kwa hoja majukwaani na si kutishiana maisha,tanzania yetu sote,tuipiganie tuikomboe.kwa mwampamba mwambie ajitambue,kama aliweza pokea rushwa ataipingaje ccm?.
 
Taarifa nilizozipata hivi punde kutoka wizara ya mambo ya ndani ni kuwa, baada ya kuona mambo yanakwenda vibaya na kuumbuka kwa serikali kunakaribia juu ya ushahidi wa KWELI alionao Mbowe na Lema wa mauaji yaliyofanywa na POLISI pale Arusha ambayo inaanza kuaminika ni matokeo ya kikao cha Dodoma mwishon mwa mwez wa 5 kati ya Mngullu, Chagonja, Mwigulu Nchemba na Isihaka.

Serikali imebuni mbinu mpya haraka sana KUPOTEZEA ushahidi huo au kuzuia usitoke kabisa. Mbinu hyo ilianza juz kwa kuifufua kesi ya tindikali Igunga haraka sana na kumkamata Henry Kileo wa Chadema ili ipelekee kukamatwa kwa viongozi wa CHADEMA hasa Mbowe, Lema, Lissu na Dr Slaa.

Ufanikishaji wa kukamatwa kwa viongoz hawa kutafanya wawe bize mno na kusahau mambo ya mikanda ya ushahidi kwa kuwa watakuwa ndani na pia wananch watasahau na hata Media zitasahau. Vijana wanne kutoka Dsm wanapelekwa airport kwenda Tabora kama mashahidi wa kutengeneza, Hery Kileo wa CHADEMA ashapelekwa Tabora jana kwa helkopta ya polisi.

Kama ushahidi upo kwanini kesi isahauliwe, hata kama wao watafungwa atasimamia mtu mwengine ili haki itendeke na sifikirii vyombo vya habari vitakaa kimya kwasababu ya kukamatwa kwa baadhi ya viongozi.
 
Tulianza na Mungu
Tutamaliza na Mungu tu 2015

"ehe! mungu wa ibraimu tupia ugonjwa wowote kat ya changoja, mwigulu na mgullu... ili uzalimu huu uishe kabisa, kwani wanatasema watu bure hivi tupia lolote tu kwako baya.... ameni"

Sending with barmed phone (B BAR) using jamiiforums
MUNGU WAKO WA MAGONJWA WALA HATUMUOGOPI.
TUKO na mungu wa uponyaji hivyo hatuna hofu
 
Taarifa nilizozipata hivi punde kutoka wizara ya mambo ya ndani ni kuwa, baada ya kuona mambo yanakwenda vibaya na kuumbuka kwa serikali kunakaribia juu ya ushahidi wa KWELI alionao Mbowe na Lema wa mauaji yaliyofanywa na POLISI pale Arusha ambayo inaanza kuaminika ni matokeo ya kikao cha Dodoma mwishon mwa mwez wa 5 kati ya Mngullu, Chagonja, Mwigulu Nchemba na Isihaka.

Serikali imebuni mbinu mpya haraka sana KUPOTEZEA ushahidi huo au kuzuia usitoke kabisa. Mbinu hyo ilianza juz kwa kuifufua kesi ya tindikali Igunga haraka sana na kumkamata Henry Kileo wa Chadema ili ipelekee kukamatwa kwa viongozi wa CHADEMA hasa Mbowe, Lema, Lissu na Dr Slaa.

Ufanikishaji wa kukamatwa kwa viongoz hawa kutafanya wawe bize mno na kusahau mambo ya mikanda ya ushahidi kwa kuwa watakuwa ndani na pia wananch watasahau na hata Media zitasahau. Vijana wanne kutoka Dsm wanapelekwa airport kwenda Tabora kama mashahidi wa kutengeneza, Hery Kileo wa CHADEMA ashapelekwa Tabora jana kwa helkopta ya polisi.

Huna jipya wewe unachokifanye ni kucheza na mind zetu kama watanzania,kama Mbowe anao ushahidi wa mauaji ya arusha auweke wazi watanzia tujue ukweli,huku kusuasua kwa chadema kutoa ushahidi kunaonesha kuna utapeli na uzushi na pengine chadema wakawa wanahusika.Hakuna chombo chochote serikalini kinachoweza kuzidi nguvu ya uma,si serikali,ccm ama chadema,hizi siasa chafu zinazoendelea zakugharimu maisha ya watanzania kwa maslahi na mitaji yakisiasa ipo siku zitakoma.
 
Tulianza na Mungu
Tutamaliza na Mungu tu 2015

"ehe! mungu wa ibraimu tupia ugonjwa wowote kat ya changoja, mwigulu na mgullu... ili uzalimu huu uishe kabisa, kwani wanatasema watu bure hivi tupia lolote tu kwako baya.... ameni"

Sending with barmed phone (B BAR) using jamiiforums


kinachoitafuna CDM ni kuongozwa na muasi wa kanisa,hayo mambo yenu yakuhusisha MUNGU na mambo yakisiasa mnapotoka,huwezi kufanya hivyo huku hufuati maelekezo yake,haiwezekani mwizi wa wake za watu akawafikisha mnapofikiri,tena anaelimu yakutosha ya dini lakini huku kuruka kwake stage kwake kunamsumbua kabisa
 
Hawajui kuwa kwa kufanya hivyo ndio wanazidi kuiongezea CDM umaarufu na imani kwa wananchi
 
pamoja na kusapot huo unyama lakin usisahau kuwa wanao tendewa unyama huo ni binadamu kama wewe tena ambao hawana hata hatia na ukae ukijua furahabyako yako leo inayo furahia unyanyasaji wa kijinsia mungu kwa imani yako anaumia kwa jambo hilo na ukae ukijua hapo ulipo hujui kesko yako

Maneno yako matamu ila hebu mtizame huyu kijana aliye jeruhiwa nusura ya kutolewa uhai na hao magaidi unaotaka niwaonee huruma
DSC06673.JPG
 
wewe ni binadamu au nyani?? Nauliza hivi kwa sababu binadamu halisi huwezi kufurahia binadamu mwezio kuteswa bila kosa! Tukikufanyia gene pool analysis bado utakuwa na gene nyingi zinazoku relate na nyani kuliko binadamu wa kawaida!!

Huyu bwana alikuwa handsome kabisa kabla bwana Henry Kilewo kwa maelekezo ya padri hajamshughulikia, siwezi kuwa na huruma na mtu mkatili anayeweza kumfanyia hivi binadamu mwenzake.

DSC06673.JPG
 
Poleni sana CCM inaonekana nyie ndio muna presha zaidi hata ya hao munaowafanyia hujuma......mutakufa na magonjwa ya moyo cdm ni sauti ya ukombozi kwa Mtanzania,sasa endeleeni kubishana na sauti ya ukombozi muone matokeo yake.....
 
Huyu bwana alikuwa handsome kabisa kabla bwana Henry Kilewo kwa maelekezo ya padri hajamshughulikia, siwezi kuwa na huruma na mtu mkatili anayeweza kumfanyia hivi binadamu mwenzake.

DSC06673.JPG

Hizi propaganda mnazopandikizwa na Mwigulu mnawajaza watu nchi hii ikiingia vitani damu zinazomwagika zitaulizwa kwenye mikono yenu mark my words!!
 
hizi propaganda mnazopandikizwa na mwigulu mnawajaza watu nchi hii ikiingia vitani damu zinazomwagika zitaulizwa kwenye mikono yenu mark my words!!

heri vita inayotafuta haki, haki za wanaonewa na ukatili wa waroho wa madaraka
 
Back
Top Bottom