Siri gani alionayo mwanamke kwa mwanaume?

Siri gani alionayo mwanamke kwa mwanaume?

Tunaangalia benefit zake kwanza kama mchepuko ukiujengea footfall hata kama hujapitia tohara atakustiri
Sawa, ninachojiuliza hao wanaoitwa watunza siri hao hao ndo watoa siri, sasa tuelewe kipi? Hii sifa tunayowapa ya utunzaji wa siri mnaistahili? Napita [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Siri namba moja duniani aliyo nayo Mwanamke ni kumjua baba halisi wa Mtoto wake.

Hapo utakesha na kukesha wewe Mwanaume usijue hilo na unaeza lea tu mtoto.

Tumshukuru Mungu sikuhizi kuna DNA test.

Mwanamke ni kiumbe pekee anayeweza kufa na siri hiyo na hata Baba yake mzazi asijue.
Hiii nayo huwa mnawapaisha tuuu,huwa hawajui,demu anweza akawa Malaya ,lakini hawezi jua baba wa mtoto
 
Kwa zamani ilikuwa rahisi kwao kuchezea wanaume wasiojitambua kwa kuwazalia watoto si wao. Mimi wanangu wote walishalamba DNA kisiri siri na nilikuwa tayari kumtema mke wangu kama ningekuta mmoja kati ya wanangu ni mtoto wa jirani.
DNA hivi kiasi gani ni sh ngapi?!!
 
Mwanamke anajua kutunza siri mnoo.... Hicho ni kipaji walichonacho
Ila siri ambayo inalinda maslahi yake tu. Mfano kutoa mimba hawezi sema ng'o...au kuchepuka na kukubambikia mtoto hata umshikie ak47 hawezi kubali kusema kweli!
 
Hiyo namba saba kuna jamaa yumo humu aliamua kuwauwa wazazi wake wote wawili ili apate papuchi...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Baada ya kuipata akasema tu ukweli basi mwanamke kwakuwa ni kiumbe mwenye huruma akamsamehe na maisha yanasonga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuwaua wazazi wa mwanamke
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom