Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,522
Ila huwa tunatunza zetu, za wenzetu hatutunzi[emoji85] [emoji85] [emoji85]Mwanamke anajua kutunza siri mnoo.... Hicho ni kipaji walichonacho
Ila huwa tunatunza zetu, za wenzetu hatutunzi[emoji85] [emoji85] [emoji85]Mwanamke anajua kutunza siri mnoo.... Hicho ni kipaji walichonacho
Umenena vyemaThe power of papuchi.
Hivi una habari kuwa majibu mengi ya DNA ambayo hayajaagizwa na mahakama huwa inabidi yatolewe kuwa mtoto ni wako ili kulinda hiyo ndoa!!!Kwa zamani ilikuwa rahisi kwao kuchezea wanaume wasiojitambua kwa kuwazalia watoto si wao. Mimi wanangu wote walishalamba DNA kisiri siri na nilikuwa tayari kumtema mke wangu kama ningekuta mmoja kati ya wanangu ni mtoto wa jirani.
[emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]The power of papuchi.
Unalia nini sasa!! You crave for papuchi na tunalijua hilo. Soooo............[emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Aah hio safi, so akang'oa mtoto
kweli kabisa na tukishachoka haturudi nyuma...Tunapenda kutoka moyoni ila tukichoka haturudi nyuma.
Tuna uwezo wa kuvumilia mambo mengi hata kama ni mabaya kupitiliza
mwanamke huyo hakumuhurumia mtu mpaka kauwa ni mtihani mkubwaHiyo namba saba kuna jamaa yumo humu aliamua kuwauwa wazazi wake wote wawili ili apate papuchi...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Baada ya kuipata akasema tu ukweli basi mwanamke kwakuwa ni kiumbe mwenye huruma akamsamehe na maisha yanasonga.
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahaIla siri ambayo inalinda maslahi yake tu. Mfano kutoa mimba hawezi sema ng'o...au kuchepuka na kukubambikia mtoto hata umshikie ak47 hawezi kubali kusema kweli!
Hapo ndo patamu sasa....Ila huwa tunatunza zetu, za wenzetu hatutunzi[emoji85] [emoji85] [emoji85]
wakati ukifanya hilo huzani huku nyuma uliacha athari yeyotewanaume ndio wanatufanya tuwe na roho ngumu sana. mimi nilikua na mume kwa miaka 15 nilivumilia mengi hayavumiliki. alinitesa sana psychological kidogo nibebe makopo barabarani. the moment i said enough. sijawahi kurudi nyuma. sijawahi muwazia wala kumiss. nasonga mbele na maisha yangu. mwaka wa 4 sasa sitaki hata kumuona usoni.