Siri gani alionayo mwanamke kwa mwanaume?

Siri gani alionayo mwanamke kwa mwanaume?

Ninachojua wengi wa wanawake ni viumbe wenye huruma na kucare
 
Hivi una habari kuwa majibu mengi ya DNA ambayo hayajaagizwa na mahakama huwa inabidi yatolewe kuwa mtoto ni wako ili kulinda hiyo ndoa!!!
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]


Na ndiyo maana nilipima sehemu mbili tofauti. Niliongea na jamaa kiundani Zaidi akanielewa.
 
No comment

invest what you are willing to lose


Umeona ukweli enheeee. Mtu umeoa mkeo anakuzalia mtoto wa hawara yake then umlee wewe, inakuja kichwani hiyo? Unalea mtoto tabia haziendani na wewe wala mkeo, mtoto anakuwa kahaba au kibaka tofauti na watoto wako wengine. Ya nini kujipa presha kulea mzigo? Wanawake mnajipa dhambi bure.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom