Siri ambayo ungependa kuifahamu

Siri ambayo ungependa kuifahamu

Girland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2016
Posts
2,714
Reaction score
4,737
Habari za majukumu waungwana .Katika kutafakari Leo nikawaza Katika maisha yako ni jambo gani ungependa kulijua au kufahamishwa.

Jambo hili laweza kuwa ndani yako au jamii inayokuzunguka kwa ujumla.
Karibuni.
 
Katka jamii kuna hii "kibamia", hiv origin ya hilo neno lilianzaje????
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Habari za majukumu waungwana .Katika kutafakari Leo nikawaza Katika maisha yako ni jambo gani ungependa kulijua au kufahamishwa.

Jambo hili laweza kuwa ndani yako au jamii inayokuzunguka kwa ujumla.
Karibuni.
Hivi Miss chaga na Miss natafuta... hawa wanawake ni ndugu? [emoji89] [emoji85]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom