Sir Nature na familia!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sir Nature na familia!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Sep 6, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    cheki wanavyopendeza!!!
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanapendeza. kumbe uyu jamaa si rasi, nilikuwa najua ni rastarari
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkewe mzuri!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nasikia alikuwa ni demu wa Chege.
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmeshaanza!Mnataka Slaa aamie kwa Nature nini!?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    Si aliimba kuwa hataki demu tena?........
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Aaa,huyu demu si alikuwa wa chege huyu?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,417
    Likes Received: 28,233
    Trophy Points: 280
    Huyu Juma Necha sijui kwa nini tu huwaga nikimwangalia naanza kucheka....
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    amekaa kivituko vituko....
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Baada ya uchaguzi utashangaa anapata UBUNGE wa kupewa. Ikishindikana basi analamba Udiwani Dodoma.......
    Hapo ujuwe kawa nyama ya Afande Magwega wa Chiguru.........
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    :playball:
     
  12. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That's so funny Sikonge Magwega wa Chiguru mhh hebu tuwaachie akina Yego watutafsirie.
     
  13. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,472
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    He he tunaomba tafsri hapo wewe Lunanilo, ha ha!.
     
  14. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sjui Yego Masika. Ninachokumbuka tu nilipokuwa mdogo, nikisoma cathedral na kuishi Kamunyonge tulikuwa tunaimba wimbo ambao kibwagizo chake kilikuwa nadhani ( sina uhakika) aiyawe magwega wa chiguru. Na huyo magwega sidhani kama alikuwa mtu mzuri, japo nilikuwa sijui kijita nadhani alikuwa akisutumiwa kumpa mimba mtoto wa shule na makosa mengine ya kimajinuni. Kama niekosea nisamehe. Huu wimbo niliufahamu wakati hiyo shule ya mwembeni ilikuwa bado inaitwa cathedral hivyo ni siku nyingi sana.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    kizuri unakula na ndugu yako
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kibaya mtupie mbwa...
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sikujua,basi ubavu ulikuwa sio wake.!
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio hivyo basi,kama chege alikua akimuona wa nini ,J necha alikua akiwaza atampata lini na alivyompata hakufanya ajizi!
     
  19. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tatizo la huyu jamaa ni pombe na kitu cha Arusha. Tunawaombea kila la heri ktk ndoa yao.........
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nakumbuka alioa miaka kadhaa nyuma je hiyo ni picha ya zamani au aliachana ndio anaoa tena?au ameoa mke wa pili?nilisikia mkewe anaitwa Pili je ndio huyu?
     
Loading...