Bana Balume
JF-Expert Member
- Jun 10, 2017
- 999
- 2,730
- Thread starter
- #41
Hahaha kabisa mkuuni miaka 21 imepita mpaka leo nakumbuka, imagine.... ni wachache tena wachacheee kama ulivyosema Johnman, sasa sijui unamaanisha john mtu WA magufuli
Hahaha kabisa mkuuni miaka 21 imepita mpaka leo nakumbuka, imagine.... ni wachache tena wachacheee kama ulivyosema Johnman, sasa sijui unamaanisha john mtu WA magufuli
Sindano ipiMimi nikiandikiwa shindano jasho linanitoka bora vidonge.
Kama ile uliyochoma juzi kwenye kalioSindano ipi
Edited hiyo. Picha....Mimi bora vidonge kumi kwa siku ila sindano hapanaView attachment 1258472
Imagine sindano ilivyo nyembamba na inavyouma izamishwe ukeni kwa nguvu maumivu yake yakojeKama ile uliyochoma juzi kwenye kalio
Maumivu yake yanalingana kama yake mnavyotolewa govi.Imagine sindano ilivyo nyembamba na inavyouma izamishwe ukeni kwa nguvu maumivu yake yakoje
Wajibu wanawake tu wenye uke
Mkuu, naona account yako itakuwa imedukuliwa...Maumivu yake yanalingana kama yake mnavyotolewa govi.
KudadadekiMaumivu yake yanalingana kama yake mnavyotolewa govi.
Mwenyewe alipenda aitwe Muhammad Ali
Jamaa alistahili jibu hili mkuu huyo kiumbe nina bifu nae huoni comment yake haina adabu😁😁😁Mkuu, naona account yako itakuwa imedukuliwa...
Jifunze kupuuza mkuu, wewe ni kati ya wachache wadada ninao waheshimu sana. Humu ndani ukijifunza kupuuza, maisha yanabadilika na kuwa rahisi sana.Jamaa alistahili jibu hili mkuu huyo kiumbe nina bifu nae huoni comment yake haina adabu[emoji16][emoji16][emoji16]
Mimi nina udhaifu siwezi kuzuia hasira zangu na nikichukia niongee ama niandike hasira hapo zinaisha, Asante kwa ushauri.Jifunze kupuuza mkuu, wewe ni kati ya wachache wadada ninao waheshimu sana. Humu ndani ukijifunza kupuuza, maisha yanabadilika na kuwa rahisi sana.
Anyway.... Good morning..!!
Ahsante Mungu kwa kutuunganisha.Mimi nina udhaifu sijui kuzuia hasira zangu na nikichukia niongee ama niandike hasira hapo zinaisha, Asante kwa ushauri.
Morning too mkuu
Omba kwanza ruhusa kwa bae wako kh.. e😁😁😁Ahsante Mungu kwa kutuunganisha.
Ebu basi naomba unifanyie wepesi kule PM ili nisikwame kwenye umaliziaji...[emoji23]
Alisha niacha, na tangazo akaweka...teh[emoji23]Omba kwanza ruhusa kwa bae wako kh.. e[emoji16][emoji16][emoji16]
sawa mkuuAlisha niacha, na tangazo akaweka...teh[emoji23]
nikikuchoma yangu utaiopenda haiumiMimi nikiandikiwa shindano jasho linanitoka bora vidonge.
Sawanikikuchoma yangu utaiopenda haiumi