Sina ujanja wa kuwakataa wasichana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina ujanja wa kuwakataa wasichana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Dec 22, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nina mlolongo wa mabinti, mimi sijisifii ila ni handsome kama wadada wasemavyo.
    Nina urefu wa futi sita na nchi tatu, kifua kipana kilicho jengwa na mazoezi na nina vijibiashara ambavyo vinanifanya nisikose hela ya vocha.
    Tatizo langu ni kwamba nafuatwa sana na mabinti na mimi sina uwezo wa kuwakataa.
    Nifanyeje ili nitulie na mmoja tu?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu we endelea nao woote piga tuuu ndo kipaji hicho!
    Huwezi kuniambia mwanaume mzima unashindwa kuwa na msimamo au ndo unazo zile za kike nyingi (hormones)
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,456
    Likes Received: 9,837
    Trophy Points: 280
    we jamaa wewe? yaani unajisifia kuwa wewe ni mjinga kabisa kiasi kwamba neno NO halipo kinywani mwako?
    Endelea hivyo hivyo shujaa wa chuma na mwoga wa wanawake
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,466
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Injini kiuno au sio
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    All men are not slimy warthogs. Some men are silly giraffes, some woebegone puppies, some insecure frogs. But if one is not careful, those slimy warthogs can ruin it for all the others.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Subiri hadi Dunia ikukatae kwanza!
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ningekuwa sina mpenzi ningekwambia tuonane ,yaani usingetamani mwanamke yeyote .ningeikomesha hiyo tabia yako
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    mi ni mganga wa kienyeji....njoo nikupe dawa
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oa i think itakusaidia coa utakuwa na hofu ya NDOA!!!

     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,291
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Siku utakapoenda kupimwa ngoma na kuambiwa uko positive ndo utakuwa umepata jibu muafaka
    Ni juu yako kushindana na hisia zako
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we endelea tuu kuwachapa mk,,a.... halafu subiri kizaa zaa,,,,,,,,,,,,,,,,, waambie familia waandae pemperss,,,,,na nanihino eeeh,,,umenigeti bwana kubwa,,,, na mi pia ntakuja bora ni bure tuu,,, au wauzaaa????????
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    :angry:
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Wakikugas sana nipatie namba zao...
     
  14. D

    Derimto JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia usije ukawa unataka kumpa dawa ya utamu kama ni hiyo utaumia best.
    uganga umeanza lini wewe kama siyo unamtamani mwenzako
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    o ooo,,, sorry sweat heart?????????? its a joke?ee
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,618
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mzaha mzaha hutumbua usaha
    mpaka sasa una watoto wangapi?
    Mimba ngapi za nje na ngapi za ndani?
     
  17. GY

    GY JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sweetheart ruksa, kamshughulikie tu nimekuruhusu
     
  18. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,210
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ungefanyaje FL,maana unanitisha sijui ungetumia njia gani kumkomesha hiyo tabia yake mbaya.
     
  19. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mtaka nyingi nasaba hufikwa na mingi misiba.
    Sio bure utakuwa unaumwa


     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,329
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ajali hii
     
Loading...