Sina mtu! nataka mtu?


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
jamani heri ya sikukuu !nimewamiss sana majukumu mengi
leo wandugu naombeni mnisaidie juu ya hili,
assume relation status yako ni single hujaoa au kuolewa....lakini upo kwenye mahusiano yasiyo rasmi mpenzi mpenzi tu hajulikani kwa wazazi au hata kama anajulikana sio official! ILA MNAPENDANA
ikitokea umetokewa na mtu mwingine ni sawa kusema kuwa una mtu?au unakataaa au unyamaze tu uchekecheke umpotezee kimya kimya? maana in real sense hapa kuna mtu kweli?
na nyie wakaka mdada akikuambia hana mtu sio kwamba nafasi ipo!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Status... "Complicated"

Unasema tu hujui kama ninyi ni wapenzi wa kweli
ama lah! Hakuna commitment any time mnaweza kuachana, hakuna future wala malengo....

Baaaaas.....
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Status... "Complicated"

Unasema tu hujui kama ninyi ni wapenzi wa kweli
ama lah! Hakuna commitment any time mnaweza kuachana, hakuna future wala malengo....

Baaaaas.....
kwa hiyo nafasi ipo kwa mwenye malengo sio?
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
unapokuwa una mtu mweshimu ila ukiulizwa sema ninae labda kama yeye anamahela ya kumzidi uliyenaye mpe papuchi ili uhalalishe umalaya kwa kisingizio cha hela
sasa sisi unatuuliza tuwe tunakufundisha jinsi ya kukwepa wanaume gawa tu ile haina garantii
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
Nini maana ya kuwa na mtu hasai n real sense?

Kumbuka mahusiano yoyote huanza na point zero!

And at that zero point, drammatically ndo penzi huwa non official!

But as far as you go, sexually, you make it official!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
jamani heri ya sikukuu !nimewamiss sana majukumu mengi
leo wandugu naombeni mnisaidie juu ya hili,
assume relation status yako ni single hujaoa au kuolewa....lakini upo kwenye mahusiano yasiyo rasmi mpenzi mpenzi tu hajulikani kwa wazazi au hata kama anajulikana sio official!
ikitokea umetokewa na mtu mwingine ni sawa kusema kuwa una mtu?au unakataaa au unyamaze tu uchekecheke umpotezee kimya kimya? maana in real sense hapa kuna mtu kweli?
na nyie wakaka mdada akikuambia hana mtu sio kwamba nafasi ipo!
.....Pheeeeeewwww, No wonder wanaume wa kabila fulani kule kaskazini mwa Tanzania wameamua kuwa wauaji.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
mwanaume kumtongoza mwanamke ni hulka yetu ata kama umeolewa
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
unapokuwa una mtu mweshimu ila ukiulizwa sema ninae labda kama yeye anamahela ya kumzidi uliyenaye mpe papuchi ili uhalalishe umalaya kwa kisingizio cha hela
sasa sisi unatuuliza tuwe tunakufundisha jinsi ya kukwepa wanaume gawa tu ile haina garantii
sasa maMBO YA PAPUCHI NA UMALAYA VINATOKA WAPI JAMANI?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
.....pheeeeeewwww, no wonder wanaume wa kabila fulani kule kaskazini mwa tanzania wameamua kuwa wauaji.
ajhahaaaa tutapumulia mashine hivohivo anofelesi wangu ..tufanyeje ? Uchumba miaka 10?
Jibu swali pls
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
kwa hiyo nafasi ipo kwa mwenye malengo sio?
Ndio mamie... Hivi unakuwa na mtu ambaye hakuna hata siku mtakaa mzungumze future wala malengo yenu inakuja??? Ninyi mkikutana ni kupichuana tu afu kila mtu na hamsini zake, mmoja asipopiga simu wala kutext ndo week mwezi vinakatika, ukiona call ni shida fulani na kupichuana tu..... Hapo utahesabu una mpenzi???

Mbali na kuzungumzia malengo ya kimaisha hata kushauriana hakuna. Khaaaaa!!!!"!! Tupa kule........
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
nini maana ya kuwa na mtu hasai n real sense?

Kumbuka mahusiano yoyote huanza na point zero!

And at that zero point, drammatically ndo penzi huwa non official!

But as far as you go, sexually, you make it official!
upo right am strong kila kitu ni kweli huanzia point ziro...ila kumbuka kumove from ziro ni decision ya watu wawili wewe unaweza kuwa hutaki kukaa kwenye ziro ila mwenzio hataki kutoka hapo lakini mambo yote yapo ok mnapendana nk ..but mpo mpo tu sasa akitokea mtu anaetaka kumove hataki kukaa kwenye ziro?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Hata sisi tulio kwenye ndoa tunaruhusiwa kuchangia hapa?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
ndio mamie... Hivi unakuwa na mtu ambaye hakuna hata siku mtakaa mzungumze future wala malengo yenu inakuja??? Ninyi mkikutana ni kupichuana tu afu kila mtu na hamsini zake, mmoja asipopiga simu wala kutext ndo week mwezi vinakatika, ukiona call ni shida fulani na kupichuana tu..... Hapo utahesabu una mpenzi???

Mbali na kuzungumzia malengo ya kimaisha hata kushauriana hakuna. Khaaaaa!!!!"!! Tupa kule........
mi siongelei hao mi naongelea yule ambae kila kitu yupo vizuri ila mpo mpo tu...hao wa kwako hao sitaki kukumbuka dear
mtu anakufanya hadi unajichukia eti..ptuuuuu to hel
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Hata sisi tulio kwenye ndoa tunaruhusiwa kuchangia hapa?
Hamruhusiwi.....

Hii ni special kwa Senior bachelors na bacheolletes.... (mtanisahihisha)!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
ah....haya mambo yanakuongopeana kimtindo, na kila mtu anamvizia mwenzie...
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Ndio mamie... Hivi unakuwa na mtu ambaye hakuna hata siku mtakaa mzungumze future wala malengo yenu inakuja??? Ninyi mkikutana ni kupichuana tu afu kila mtu na hamsini zake, mmoja asipopiga simu wala kutext ndo week mwezi vinakatika, ukiona call ni shida fulani na kupichuana tu..... Hapo utahesabu una mpenzi???

Mbali na kuzungumzia malengo ya kimaisha hata kushauriana hakuna. Khaaaaa!!!!"!! Tupa kule........
Hahaaa naomba tu nicheke..mana mwe..
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,739
Likes
16,494
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,739 16,494 280
Kama haeleweki ntasema tu sina mtu mana haina maana uwe na mtu yupoyupo kama hayupo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296