Sina hamu ya kuolewa

Sina hamu ya kuolewa

Niliposema tupeane muda ili kufahamiana lengo kuu ni kufahamaniana khitilafu ama mapungufu yetu...

Narudia kamagetac, lengo ni kwamba TUFAHAMIANE na sio kwamba wewe mwanamke UMFAHAMU mwanaume! Tatizo ni kwamba katika hiki kipindi cha kufahamiana,wengi wao hususani wanawake wanaficha their true identity kumbe katika kipindi hicho unatakiwa kuishi wewe kama wewe! Ikiwa una tabia ya kupika na kurundika mivyombo michafu fanya hivyo hivyo hadi kwangu ili uone reactions zangu kwa mambo kama hayo! A real dude like NasDaz (lazima nijipe promo labda unaweza kuamua kuja kusikilizia kwangu, lol!!) hawezi kukukaripia lakini atakuelekeza! Lakini ukiigiza, na kuanza kuosha vyombo mara baada ya kula chakula halafu baada ya ndoa unarudisha ile tabia yako ya asili (ya kurundika vyombo) hapo ndipo utakapokuja kumuona NasDaz huyu ni tofauti na yule uliyekuwa umemzoea kabla lakini unasahau kwamba hapo nyuma hukuwahi kurundika mivyombo michafu!

Ikiwa wewe ni bibi chaumbeya, endeleza umbeya wako wakati upo kwenye induction period ili uone reaction zangu dhdi ya tabia za umbeya... Mifano ipo mingi, itoshe tu kusema kwamba, katika kutafuta ndoa, wanawake wengi wanaficha hizi tabia zao za asili na kuanza kuonekana baada ya kufunga ndoa na hapo ndipo tatizo linapoanza! Lakini ikiwa zile tabia zako za asili ulizificha wakati wa uchumba na bado ukaendelea kuzificha na kufanya jitihada za kuachana nazo kabisa hata baada ya ndoa, then kuna uwezekano mkubwa wa kuishi kwa amani... na hata kama itatokea mikwaruzano basi ni ile ya kawaida ambayo mtu hukutana nayo hata akiishi na mama ake mzazi!!

Kuficha makucha ndio tatizo haswa,inabidi wanawake tubadilike na tujikubali,asante kwa ushauri wako ila NasDaz promo yako mmmmh
 
Last edited by a moderator:
Hahaha sema hujapata bwana aliyekutamikia kuwa anataka akuoe..huna sifa huna vigezo..nani akuoe...hahaha unajitetea...watu wanagombaniwa na wanaume wa kuwaoa..we ht mmoja..poleee wee..mfa maji haishi kutapata tapa..but how old r u...sio under 18 wewe..maana ht me nikiwa under 18 nilikua sipeeendi kuolewa
 
jinsi ulivyo ni matokeo ya jinsi uwazavyo..anza kuona ndoa yako itakuwa ya tofauti..ondoa mitazamo hasi..matatizo ya ndoa hayajaanza leo,wazazi wtu walikuwa na mioyo ya uvumilivu..mtu muoga huogopa kushindwa..either u win or u luz maisha lazima yaendelee
 
Kuficha makucha ndio tatizo haswa,inabidi wanawake tubadilike na tujikubali,asante kwa ushauri wako ila NasDaz promo yako mmmmh
Kulikoni kamagetac, promo yangu inakuogopesha, au? Lakini co promo bahana, mie ndo nilivyo hivyo so am not those products with warning "Don't Try This At Home"!!!
 
Nimekuwa nikisikia na kushuhudia wanandoa wengi wanavyo ishi majirani,ndugu na marafiki huku kukiwa na mikiki mikiki kati yao,ila kilicho nivunja moyo zaidi ni ndoa ya Mbasha sikutegemea wala kudhani kuwa wangefikia hatua hii ya sasa na pale walipokuwa wakihubiri heshima ya ndoa kupitia nyimbo zao.

Ndoa ya Gadna na Jaydee pia ilikuwa kivutio kwangu lakini kumbe sivyo nilivyokuwa nikifikiri,kutokana na yale ninayoyasoma kwenye mitandao na magazeti.

Ama kwa hakika maisha ya ndoa kumbe ni magumu,sina hamu ya kuolewa na wala sihitaji kuolewa,nitatafuta bwana wa kunipa ujauzito tu basi.Dada mmoja aliongea maneno haya akiwa saluni na mashost wake.

Wewe unamtazamo gani aendelee na msimamo wake au abadili msimamo wake.

Huyu co hataki kuolewa ila ameogopa yanayowasibu wanandoa ambao ni ukweli mtupu kila leo ambae hajaolewa asikie vurugu unadhani atapata moyo zaidi yakukata tamaa mpk ndo zinapewa vifurushi vya wiki nk ni htr ht walio ktk ndoa ukiuliza wengi wanavumilia bora kukuche au kwa ajili ya watoto hakuna amani tena mungu tupe subra
 
Mwambie na yeye ajaribu aone kwani hao aliowataja hapo ni binadamu wanakosea ila ndoa ya Mbasha ilivunja na mchungaji mla kondoo za bwana Gwajima.
 
Wengi hawataki kukubaliana,ila ndio ukweli wenyewe. Zipo ndoa chache sana zina amani. Ila nyingi wanavumiliana tu kwa ajili ya watoto.

Ni ukweli mtupu ni chache zenye amani cku hz michepuko ndo kimbilio la wenye ndoa hz cm ndio balaa kubwa tecnolojia imeharibu ndoa kwa madai wanandoa ni wasomi wote wanalaptp saa ngap mtatatua shida zenu badala ya mwanandoa kuwaita watu wadini wampe ushaur anatupia matatiz jf fb na kwengine ni htr mm ht ham cna
 
Bado umri unaruhusu i guess. Itafika time 30+ utatamani hata uolewe ndotoni tu kukamilisha ndoto yako ya kuolewa.
Kwa sasa endelea kudengua dengua.[/QUOd

30+ atatamani hata aolewe ndotoni? Nina 30+ na sijapata hii tamaa? Am I abnormal?
 
Nimekuwa nikisikia na kushuhudia wanandoa wengi wanavyo ishi majirani,ndugu na marafiki huku kukiwa na mikiki mikiki kati yao,ila kilicho nivunja moyo zaidi ni ndoa ya Mbasha sikutegemea wala kudhani kuwa wangefikia hatua hii ya sasa na pale walipokuwa wakihubiri heshima ya ndoa kupitia nyimbo zao.

Ndoa ya Gadna na Jaydee pia ilikuwa kivutio kwangu lakini kumbe sivyo nilivyokuwa nikifikiri,kutokana na yale ninayoyasoma kwenye mitandao na magazeti.

Ama kwa hakika maisha ya ndoa kumbe ni magumu,sina hamu ya kuolewa na wala sihitaji kuolewa,nitatafuta bwana wa kunipa ujauzito tu basi.Dada mmoja aliongea maneno haya akiwa saluni na mashost wake.

Wewe unamtazamo gani aendelee na msimamo wake au abadili msimamo wake.

Vipi kwa upande wa ndoa ya wazazi wako?
 
Huyu co hataki kuolewa ila ameogopa yanayowasibu wanandoa ambao ni ukweli mtupu kila leo ambae hajaolewa asikie vurugu unadhani atapata moyo zaidi yakukata tamaa mpk ndo zinapewa vifurushi vya wiki nk ni htr ht walio ktk ndoa ukiuliza wengi wanavumilia bora kukuche au kwa ajili ya watoto hakuna amani tena mungu tupe subra

Haswa hilo la vurugu na magonvi katika ndoa ndilo linalo muogopesha,anaona ataolewa na baada ya muda tu atarudishwa kwao
 
Back
Top Bottom