Sina hamu ya kuolewa

Sina hamu ya kuolewa

Hajapata wa kumuoa

Umemaliza kila kitu. Hii imekuwa kawaida akina dada kusema hawana haja ya kuolewa na wanaweza kuishi kivyao. La ajabu akijitokeza wa kuwaoa wanakuwa kama wamechanganyikiwa. Na wakati mwingine wako tayari kufanya fast track ya ndoa. Kwahiyo naweza sema hiyo ni kuzuga ili mbele ya wenzao wasionekane wamekosa wenza. Mbona watu wengi wako kwenye ndoa na wako vizuri tu! Na kwanini mtu ujitabirie kuwa kwenye kundi la walioshindwa na siyo wale walioweza?
 
Nimekuwa nikisikia na kushuhudia wanandoa wengi wanavyo ishi majirani,ndugu na marafiki huku kukiwa na mikiki mikiki kati yao,ila kilicho nivunja moyo zaidi ni ndoa ya Mbasha sikutegemea wala kudhani kuwa wangefikia hatua hii ya sasa na pale walipokuwa wakihubiri heshima ya ndoa kupitia nyimbo zao.

Ndoa ya Gadna na Jaydee pia ilikuwa kivutio kwangu lakini kumbe sivyo nilivyokuwa nikifikiri,kutokana na yale ninayoyasoma kwenye mitandao na magazeti.

Ama kwa hakika maisha ya ndoa kumbe ni magumu,sina hamu ya kuolewa na wala sihitaji kuolewa,nitatafuta bwana wa kunipa ujauzito tu basi.Dada mmoja aliongea maneno haya akiwa saluni na mashost wake.

Wewe unamtazamo gani aendelee na msimamo wake au abadili msimamo wake.
Una shida kweli. Unatazama ndoa za public?
 
kwa hiyo ndoa zooote ameona ujifunze kwa ya kina gadna na the mbashaz tu??
 
Usijali kabisa mbegu zetu huwa haziuzwi utapatiwa bure kabisa
 
Una 30years hakuna hata bwana alie kununulia japo hen kerchief kwa nini usikate tamaa ya kuolewa? hizo sample mbili tu ndo una generalise mambo?
 
Nimekuwa nikisikia na kushuhudia wanandoa wengi wanavyo ishi majirani,ndugu na marafiki huku kukiwa na mikiki mikiki kati yao,ila kilicho nivunja moyo zaidi ni ndoa ya Mbasha sikutegemea wala kudhani kuwa wangefikia hatua hii ya sasa na pale walipokuwa wakihubiri heshima ya ndoa kupitia nyimbo zao.

Ndoa ya Gadna na Jaydee pia ilikuwa kivutio kwangu lakini kumbe sivyo nilivyokuwa nikifikiri,kutokana na yale ninayoyasoma kwenye mitandao na magazeti.

Ama kwa hakika maisha ya ndoa kumbe ni magumu,sina hamu ya kuolewa na wala sihitaji kuolewa,nitatafuta bwana wa kunipa ujauzito tu basi.Dada mmoja aliongea maneno haya akiwa saluni na mashost wake.

Wewe unamtazamo gani aendelee na msimamo wake au abadili msimamo wake.

Wewe una mtazamo gani??
 
kwa hiyo ndoa zooote ameona ujifunze kwa ya kina gadna na the mbashaz tu??
Hapana ila kwa mtizamo wake alikuwa anazipenda sana,na zingine za wanaomzunguka ndio zinamchanganya kabisa
 
jua limekuchwea unaleta hadithi ya sungura ila hakuna limit unaweza kuolewa hata ukiwa na 50 ila mpaka umpate ipo shughuli.
 
Back
Top Bottom