Sina amani ya moyo na maisha ya mjini

Sina amani ya moyo na maisha ya mjini

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Utarud hapa..
Ndo nyie mtatoa na uzi kabisa...

Mi nilikaza.nikatulia tu nikasema broo hapana i can't nyie endeleeni tu mi bado napenda ugali
Ndo mambo nayoyapenda hayo sasa, kama biashara za maisha ya kawaida yameshindwa kunipa mafanikio bc bora nijaribu upande wa pili
 
Niseme.mkuu kuwa wewe ume win sana πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

Hayo maisha ni kama ndoto kwa watu wengine.
Still nina hizo ndoto
Na itakuwa hivyo

Maisha ya mjini kipindi nimepanga nilichoshwa na zile fujo, barabara ilipojengwa nilifurahia lakini ikageuka kero, magari yanapaki nje ya nyumba, mtaro mchafu, gari kubwa ikipita kuna mtetemo, n.k.

Kuna kiwanja cha karibu iligeuza kuwa gereji yani mafundi nyundo ni tabu juu ya shida

Omba sana kanisa la kilokole au msikiti ukajengwa maeneo ulipo, utaijua maana ya noise polution

watu wengi wanahama, wanauza nyumba zijengwe biashara, kuna iwezekano mdogo wa kuwa na jirani mlieishi zaidi ya miaka 20.

watoto kutoka nje zaidi ya kwenda shule kuna usalama mdogo wanalazimika kuwa Geti kali
 
Hapa ongea na min -me ndio ana experience haya maishaView attachment 3553902😍😍
😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭Ooh my God that life i want that life i want

Haya ndo maisha nayataka mimi haya maisha nayataka mimi ...

We Seran naomba tuongee vizuri mimi nafikaje huku...

Hata ndani ya mwezi huu nipo tayari kwenda ntakua kila baada ya week natoa feedback maisha yangu mapya kijijini
 
Kilimanjaro sahii ni low season inanyesha mvua ya barafu snow🌨️

Kama una afya mbofumbofu lazima ulale mbereπŸ˜€
6DCEB83C-20B7-4521-AB4B-0546AC4F377E.jpeg
☺️
 
Na itakuwa hivyo

Maisha ya mjini kipindi nimepanga nilichoshwa na zile fujo, barabara ilipojengwa nilifurahia lakini ikageuka kero, magari yanapaki nje ya nyumba, mtaro mchafu, gari kubwa ikipita kuna mtetemo, n.k.

Kuna kiwanja cha karibu iligeuza kuwa gereji yani mafundi nyundo ni tabu juu ya shida

Omba sana kanisa la kilokole au msikiti ukajengwa maeneo ulipo, utaijua maana ya noise polution

watu wengi wanahama, wanauza nyumba zijengwe biashara, kuna iwezekano mdogo wa kuwa na jirani mlieishi zaidi ya miaka 20.

watoto kutoka nje zaidi ya kwenda shule kuna usalama mdogo wanalazimika kuwa Geti kali
Daaaah mkuu unachoongea kweli kabisa aiseeee..
Nyie ndio mme experience lile joto na gharika la mjini kabisa wala si kwa kusikia story.
 
😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭Ooh my God that life i want that life i want

Haya ndo maisha nayataka mimi haya maisha nayataka mimi ...

We Seran naomba tuongee vizuri mimi nafikaje huku...

Hata ndani ya mwezi huu nipo tayari kwenda ntakua kila baada ya week natoa feedback maisha yangu mapya kijijini
hapo inanyeshaga mvua ya barafu snow one time niliendaga kupanda ule mlima unaouona pale as tourist aise niliona hell mpaka mifupa ilikua inauma.
 
😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭Ooh my God that life i want that life i want

Haya ndo maisha nayataka mimi haya maisha nayataka mimi ...

We Seran naomba tuongee vizuri mimi nafikaje huku...

Hata ndani ya mwezi huu nipo tayari kwenda ntakua kila baada ya week natoa feedback maisha yangu mapya kijijini
Ngoja min -me aje kukupa muongozo!

Samahani, are you sober?
 
Mkuu Manyanza bila shaka kuna siku niliwahi kukutafuta pm na kukuwekea no. yangu, tafadhali nataka hii kazi 😎

Nimeletwa duniani kwa kazi kama hizo.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ«΅πŸ«΅πŸ«΅πŸ«΅
Mbaga daaaah wewe achana na hizi mambo
 
Back
Top Bottom