Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,857
- 58,646
- Thread starter
- #281
Au wewe ndo una changamoto ya afya nahisiMkuu kwa haya maelezo wenda una changamoto ya afya ya akili,ukiwa serious unaweza kupata msaada na ukapona kabisa.
Au wewe ndo una changamoto ya afya nahisiMkuu kwa haya maelezo wenda una changamoto ya afya ya akili,ukiwa serious unaweza kupata msaada na ukapona kabisa.
Mi genius mkuuSasa uliona wapi mtoto wa kawaida aiataka kuishi shamba?
Kijijini kwenu wapi huko....Kijijini maisha Safi Sana ,nikiendaga kijjni kwetu uwa nafurahi sana
Vitu gani hvo... MkuuKuna vitu vipo mijini huku havipo hadi unashangaa njoo ujionee uhalisia ila utazoea
Aende akaswali tarawehiMkuu umeshiba futari?
Mi nikae tuu kuhusu huduma kuna huduma takua natoa...Na je utakaa eneo lina fursa zipi , ajira za kueleweka , huduma muhimu au unakaa ilimradi umejaa😅😅
Niseme tu mkuu wewe umeyapatia maisha..Milayoyo
Mkuu ukiwa na pesa tu yote yanawezekana.Wakuu salam alykum
Ndugu katika imani niseme ukweli tu.
Sio kama nina hali ngumu ya maisha laaah ila tu kiukweli sina.amani na maisha ya mjini.
Napachukia sana sna sana sana
Natamani nikaishi vijijini huko mbali kabisa.
Mi kazi yangu ikawa ni kulima, kufuga na kufanya kazi za kijijini.
Napenda sana niwe karibu zaidi na nature, tofauti na maisha ya huku mjini kelele, joto na ugomvi kila siku.
Napenda maisha ya kukaa mbali na ndgu jamaa na marafiki nataka niwe na mtandao mdogo sana wa marafiki tena sio marafiki ni kama majirani tu.
Napenda maisha yangu yote nimalizie huko.
Napenda niishi kama babu zetu ambao walikua wanakaa vijijini huko ndani ndani ndio kitu napenda.
Je nafanyaje ili niweze kufanikisha jambo langu....
Nitafurahi sana pia akipatikana mtu ambaye ana wiwa kushirikiana na mimi katika hili.. au atakae nipa wazo Bora la mimi nafikaje huko.
Asanteni 🙏🙏🙏🙏🙏
#twendezetukijijini Jumlisha
Njoo jiji la Mbeya, ni kama mjini na kijijini at the same time na hakuna jotoWakuu salam alykum
Ndugu katika imani niseme ukweli tu.
Sio kama nina hali ngumu ya maisha laaah ila tu kiukweli sina.amani na maisha ya mjini.
Napachukia sana sna sana sana
Natamani nikaishi vijijini huko mbali kabisa.
Mi kazi yangu ikawa ni kulima, kufuga na kufanya kazi za kijijini.
Napenda sana niwe karibu zaidi na nature, tofauti na maisha ya huku mjini kelele, joto na ugomvi kila siku.
Napenda maisha ya kukaa mbali na ndgu jamaa na marafiki nataka niwe na mtandao mdogo sana wa marafiki tena sio marafiki ni kama majirani tu.
Napenda maisha yangu yote nimalizie huko.
Napenda niishi kama babu zetu ambao walikua wanakaa vijijini huko ndani ndani ndio kitu napenda.
Je nafanyaje ili niweze kufanikisha jambo langu....
Nitafurahi sana pia akipatikana mtu ambaye ana wiwa kushirikiana na mimi katika hili.. au atakae nipa wazo Bora la mimi nafikaje huko.
Asanteni 🙏🙏🙏🙏🙏
#twendezetukijijini Jumlisha
Napenda sana mkuu...That's life
Hayo ni maisha mazuri sana kuliko mengine yote
Unasubri nn mkuuMimi bado bado
Karibu kwetu marangu kaka
Mkuuu naenda huko kabisa mjini sipawezi mimi aiseeee..Basi subiri ye atangilieko kwanza AKISHA setlle WALAU MWAKA mmoja NENDA kapacheki ALAFU utajiongeza ila KULE AMANI, HATA matukio ya OKTOBA 29 hayakufika huko
Mkuu kweli kabisa maisha ya mjini yamefanya niwe na imani dhaifu sana...Mimi imefikia hatua jinsi ninavyomtizama Mungu ni tofauti kabisa na kundi kubwa la watu!!
Naweza omba kitu kikawa hapohapo au kesho yake tu.... yani zile mambo ambazo huwa zinasomwa kwenye vitabu bro✍️
Ukipata chance kidogo usiwaze mara mbili
Mkuu na wewe kumbe kama mimi an nime imagine tayari hiyo life uwezi amini an daaah aiseeeeMchawi pesa tu ndugu. Kama umeshasettle vizuri financially (sio hela nyingi kwa account ila mfumo wa hela uliposimama vizuri)
Ukifikia hapo, wala usimuulize mtu yeyote, tafuta Kijiji chochote Tz chenye uhakikq wa maji na barabara, ikiwezekana karibu na mito isiyokauka, ukimudu tafuta heka zako 5 (hata nusu heka) hata nusu heka weka Kibanda chako classic (sio mambo mengi ila modern) Anza Maisha upya hapo.
Yaani ni kwamba, Ukihisi uko poa kiuchumi huna haja ya kuomba ushauri. Chomokq tu! Usiwaze chochote, sijui shule watoto, sijui baa, sijui nini na nini, nyanyuka tu.
Daaah mkuu huko ni moshi au tukuyu mbea aiseeeeMoja ya Siri ya Kijiji Bora, ni pale kile utakachokuta migomba inamea vizuri sambamba na minazi. Kijiji Cha namna hiyo hawajawahi kutwa na njaa, kwa mazao mengi sana yatakuwa yanamea hapo, uchumi wa eneo hilo huwa umesettle sana.
Wewe ni wajina wangu kabisa ujueAende akaswali tarawehi