Sina amani ya moyo na maisha ya mjini

Sina amani ya moyo na maisha ya mjini

Simple tu. Wengi wanapostafu utafutataji wanatamani waishie kwenye maisha kama hayo ya kijijini. Tatizo tu linakuwa uwezo kiuchumi.

Kama umejipata kiuchumi ni rahisi kwako maeneo Tanzania yenye nature ni mengi tena makubwa. Ni uwezo wako tu.

Nakuchagulia kaishi Tukuyu kanunue pembeni ya mto. Utafiti wanaishi tukuyu wanaishi miaka mingi
Sio tukuyu tu an watu wa kijijini ndo wanaishi maisha aiseee..
Kule ndo unakutana na wazee sio.huku mjini uwezi kutana nao wengi wanakata moto mapema
 
Haunishukuru mama yako kwa kukuzaa na kukupa genes nzuri?

Mimi nilivyohamia Morogoro si mlinishangaa, maisha ya mjini yalishanishinda, napenda sana kuwa secluded huku milimani.

View attachment 3554007
Mamyyu nakuja moro...
Nakuja huko huko ila ntafikia kwanza kilosa alafu taingia kule wanapaitaje sijui ila kuna kitoto kimoja nilikua nakakakula kanakaa kule sasa nakafata.
 
Jamaa jau hamna kitu kama hiko
😃😃😃😃💯💯💯
sote tuko programed bro,kabla hujaenda mahali tayari ilishaandikwa utaenda mahali fulani au ili ufanikiwe bi lazima utapita njia fulani,kuna mtu hata awe mjini miaka mingapi anaweza asifanikiwe maana fate yake ya kufanikiwa ipo kijijini so usishangae maana Mungu anasema nilikujua tangu upo tumboni mwa mama yako maana sperm zote zile milions lakini unatoka mmoja yani wewe ehh imagine
 
sote tuko programed bro,kabla hujaenda mahali tayari ilishaandikwa utaenda mahali fulani au ili ufanikiwe bi lazima utapita njia fulani,kuna mtu hata awe mjini miaka mingapi anaweza asifanikiwe maana fate yake ya kufanikiwa ipo kijijini so usishangae maana Mungu anasema nilikujua tangu upo tumboni mwa mama yako maana sperm zote zile milions lakini unatoka mmoja yani wewe ehh imagine
What purpose of successful...?
Mi nataka amani ya moyo haijalishi naenda kufanikiwa au laa..

Mkuu kuna level flan ukiwa nayo utaona hii kufanikiwa kwa mali na majumba hamna kitu kabisa ila amani ya moyo ni kila kitu
 
What purpose of successful...?
Mi nataka amani ya moyo haijalishi naenda kufanikiwa au laa..

Mkuu kuna level flan ukiwa nayo utaona hii kufanikiwa kwa mali na majumba hamna kitu kabisa ila amani ya moyo ni kila kitu
kufanikiwa hupangi wewe mkuu 🤣🤣 ni Mungu ,wapo wqlijaribu sana kupambana sanaaaa lakini hola ila wapo ambao hawajaenda hata shule lakini wamefanikiwa, kwahiyo haijalishi upo wapi neema ya Mungu ikikujia utafanikiwa popote ulipo🤣
 
kufanikiwa hupangi wewe mkuu 🤣🤣 ni Mungu ,wapo wqlijaribu sana kupambana sanaaaa lakini hola ila wapo ambao hawajaenda hata shule lakini wamefanikiwa, kwahiyo haijalishi upo wapi neema ya Mungu ikikujia utafanikiwa popote ulipo🤣
Kwahyo mkuu just niwe cool nisibabaike sana kama ipo ipo tu sio..?
 
That’s a crime!
Dogo ameteleza sana kuandika hayo maneno 😀

Halafu hiyo human trafficking ni moja ya kesi hata kama sio kesi lakini ni jambo ambalo halifai kabisa kuliweka kwenye mijadala hasa kwenye mitandao ya kijamii kama humu.

Maana humu watu wanachukulia poa lakini kuna watu huwa wanakufuatilia unapotoka na unapoenda.

Nina ushahidi na hili kupitia thread ya mdau fulani. Na ilishawahi kunitokea halafu ni jambo la kawaida tu, lakini kila sehemu nilikokuwa naenda taarifa zangu zilikuwepo.
 
Back
Top Bottom