[emoji848][emoji848][emoji848]Chai infinix smart5. Broo hii ni stori ya kutunga
Hpn acha hzi hbr za kutunga tafuta vitu vingineNini sasa!!
Mkuu, kuna mahali nimetaja kuwa huwa naingia bweni la wasichana kwenye hizo sehemu tatu za story nilizoandika!!?
Nilisema kuwa, hawa wadada walikuwa wanatumia vyoo vya nje ya bweni kwa sababu vyoo vyao vilikuwa kwenye ukarabati!
Ngojea tuwasubiri wafuatiliaji,Hpn acha hzi hbr za kutunga tafuta vitu vingine
Mkuu nakazia nipo na wewe story ni chai ya mchaichai kuna udogoshi mwingi sanaHpn acha hzi hbr za kutunga tafuta vitu vingine
[emoji3064][emoji3064][emoji3064] Looo!!Mkuu nakazia nipo na wewe story ni chai ya mchaichai kuna udogoshi mwingi sana
[emoji23][emoji23][emoji23]chaiiiiiiii ila,nimecheka sana form threee saaa 11 upo shule na ulivomuoga uliondoka kwenu saa kumi
[emoji23]aunt[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi mbona watu mnakazania neno chai kwa sana? Chai! Chai! Chai! Chai!
Kwani kigeni hapo ni kipi!
Kwamba wanafunzi wa bweni hawagegedwi au!
Hadi nakata tamaa ya kuendelea na story,
Chai, Chai, Chai Pro max, Chai Lite, Chai Hot 9
Shangazi, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]aunt
No "likes"Wenye mapendekezo ya story kuahirishwa wekeni likes hapa!
[emoji15][emoji15]Tangawizi