Simulizi ya kweli: Boarding ya wasichana, Maisha ya O-level

Simulizi ya kweli: Boarding ya wasichana, Maisha ya O-level

SEHEMU YA PILI
Kilichofuatia ni kuichakata mbususu ya Rose, hadi huruma! Muda huo kaukunja upande mmoja wa khanga yake na kuutia mdomoni mwake ili kelele zisisikike! Aliinama zaidi na kuruhusu viwiko vyake kuungana na magoti yake, nilimchakata bila huruma kabisa! Ilikuwa ni ndani ya dk 10 ndipo nilipovaa nguo zangu chap na kutoka mle bafuni, muda huo giza linatoweka taratibu na mwangaza unaikumba dunia! Ndani ya korido la bafu na vyoo nilikutana na wakina dada waliokuwa wanatoka kuoga huku khanga zao wakizivalia vibaya ili wazitengeneze kwa ajili ya kutoka ndani! Wengi wao walikuwa wakifuta maji ya nyuso zao kwa pinde za khanga walizokuwa wamejifunga pasi na kujua kuwa niko nyuma yao, natoka huku natembea kwa kasi! Hawakuwa na cha kunifanya pasi na kuduwaa tu!

Mida ya saa nne, nilielekea kantini, meza ile ile ambayo hawa wadada hupendelea kukaa! Lakini sikubahatika kumkuta Rose, badala yake alikuwepo Mwanaidi na Maria! Kwa mkasa niliokutana nao, ndipo nilipofahamu kuwa wasichana wa bweni wana mihemko ya ajabu, hivyo nikaona niitumie hiyo hali kama fursa! Wakati tukiwa pale kantini nilikuwa nikila huku nikimtazama Mwanaidi kimasihara! Tulianza zoezi la kutazamana kisha kutazama kando na kwenye sahani zetu zenye maandazi na vikombe vyetu vya maziwa! Wakina dada hawakuwa na ila, Mwanaidi ndiye aliyelipia msosi! Mida ya jioni, Mwanaidi alikuja kuniuliza ni kwanini nilikuwa nikimtizama sana, nikamsifia sana tu! Na kumwambia, kama ningepata nafasi ya kuwa nae private kwa muda wa saa limoja tu, ningemfanyia mambo makubwa!

Ilipofika alhamisi, Mwanaidi alinipanga na kunambia ingependeza kama siku ya ijumaa ningemsindikiza kununua mapochopocho kwani ilikuwa ndio out day yao, saa 8 hadi saa 12 jioni!

Kesho yake nilikuja nikiwa mkamilifu huku kwenye begi langu nikiwa na jeans na tshirts, hivyo baada ya kutoka darasani mida ya saa 6 nilielekea kwa rafiki yangu anaekaa maeneo karibu na shule kubadili, japo ni Advance kutoka mkoani, ila hakuwa mtu wa kuhudhuria masomo mara kwa mara, ila funguo moja ya chumba chake nilikuwa nayo mimi! Ndipo nilielekea eneo la long trees karibu na hospital ya kihindi pale kwenye daladala zinazoelekea mtaa wa biashara! ( Nahisi wenyeji mmeelewa) kumsubiri!

Muda si mrefu mtoto alifika eneo la tukio, nikamuuliza kwani shopping unaenda kuifanyia wapi? Akanambia mahaliX, nikamwambia "ume plan kununua nini?" akanitajia, japo hakuna cha muhimu alichotaja isipokuwa sabuni na kiwi! Tukavichukua mahali pa karibu, kisha nikamnong'oneza nikamwambia, "kama hutojali, nipatie nusu saa tu nikacheze na mwili wako", "Wewe, hata uogopi kuongea hivyo!", nikamwambia, kama hutaki basi! Akanambia "basi sawa, wapi?" Nikampa direction ya kwenda kwenye gheto la rafiki yangu, akanikubaria bila kipingamizi! Tukavuka barabara, nikamuacha hatua tano nyuma, akawa ananifuata hadi mlangoni!

Itaendelea...

Sehemu inayofuata #52
 
Kuna shule iko somewhere, wanafunzi wake wa A level wa kike wako boarding!

Kutokana na umbali uliopo kati ya nyumbani na shuleni, nililazimika kuamka asubuhi na mapema ili kuwahi kabla ya mwalimu yule mkali kuanza dolia kali pale getini!
Ukiachana na geti la kuingilia shuleni, kuna geti la pili la kuingilia madarasa ya O level ambako huko ndipo wanafunzi wa A level wa kike walikuwa wakifanyia morning prep! Kipindi hicho nilikuwa Form 3, upande huo hakuna mwanafunzi wa kiume wa A level aliyeruhusiwa kuingia mpaka pale ilipotimu saa moja kamili!

Siku moja nimewahi shuleni kwenye saa 11 alfajiri, ndipo kupenya mpaka darasa ninalosomea ili kumalizia kazi ya maswali ya Arthmetic progression yaliyotakiwa kukusanywa saa mbili asubuhi! Ndipo nilipokutana na wanadada watatu waliokuwa wakifanya discussion nikakaa karibu nao! labda tuwape majina bandia Rose, Mwanaidi na Maria (hayo majina yanaendana na mwonekano pamoja na tabia zao kwa ujumla)! Wakati nikifanya yale maswali wakina dada hawa walikuwa wakiniuliza kuhusu kuwahi mapema kiasi hicho, pia nyumbani ni wapi n.k, wakanitajia na majina yao pasi na kuwauliza, baadae wakaniambia kwenye saa nne niwafuate kantini no 2 ili nipate nao breakfast!

Lakini muda ule asubuhi, wakati wanaondoka darasani kwangu, mtu aliyebaki nyuma na kutoka wa mwisho alikuwa Rose, mwanadada mwenye macho kama ya Shivania, mshape fulani hivi, japo alikuwa under school uniform na tie juu, alivutia kuliko kawaida! Akanambia kama kesho nitawahi asubuhi na mapema nimkute Area X, hapo atanipatia daftari lake la GS nimuandikie notes, kwani yeye hana muda wa kusoma wala kuandika notes hizo kwa wiki hiyo na kuniahidi kunipatia pesa kama sintojari!

Kesho yake, niliwahi saa 11 ili kutimiza ahadi ya yule mwanadada, Rose, baada ya kufika darasani niliwaachia begi wadada flani hivi waliokuwa waki solve bila shaka ni yale mahesabu ya vinyoka! Nikaamua kumfuata Rose! Nikamkuta yuko under khanga! Akiwa na ndoo ya maji tayari kwa kuingia bafuni kuoga! N.B Kipindi hicho vyoo vyao vya bweni vilikuwa vikifanyiwa Ukarabati kwa mnaokumbuka!

Baada ya kumfikia nikamuuliza, daftari liko wapi? Akanambia kaacha bwenini! Nikamuuliza sasa inakuwaje? Akanambia kuna kitu nataka nikwambie but ngoja hao watu wapite! Baada ya wanafunzi wenzake wengine wawili kuingia kwenye mabafu ndipo akanambia, kama hutojari M, twende basi ukanisugue mgongoni! Kipindi hicho nilikuwa sijaanza masturbation, hivyo mashine iliinuka kiasi kwamba yeye mwenyewe aliiona, akanambia Nsubiri hapo, akaingiza maji bafuni, akaanza huku na huku, akanivuta chap mpaka tulipotua ndani ya bafu na mlango ukafungwa! Maskini binti Rose! Hakuhitaji hata muda wa Romance, alinivua nguo kana kwamba anapambana na mtoto anaegoma kuoga maji ya baridi usiku! Baada ya kuzitundika nguo zangu, alijiinamia tu, hakuhitaji maandalizi kabisaaa!

Itaendelea....

Imeendelea kwenye reply #42
Au ngoja niendelee kuisoma
 
SEHEMU YA TATU

Baada ya kuingia ndani ya chumba kile nilifikia moja kwa moja kitandani, Mwanaidi alipoingia alifunga mlango chap! Ndipo kusimama mbele yangu, nikamwambia "si ukae" akanambia amka kwanza wewe mi nikae! Nikamwambia kwani nafasi huioni? Akanambia sitaki kukaa na wewe! Nikampisha, akakaa, nami nikakaa, nikasogea kidogo karibu, akawa anasogea kuelekea ukutani kujibana ili mradi nisimkaribie! Nikambana hapo ukutani tukiwa tumekaa kitandani! Akanambia, sogea huko! Unanibana bhana! We uoni hili joto?, muda huo akiwa anajipepea na sehemu ya pindo ya shamba dress aliyokuwa amevaa i.e kigauni flani hivi, mithili ya sare za watoto wa chekechea wa shule za private! Na vile vimikanda vya pembezoni vikiwepo!

Nikamsogelea karibu zaidi, akanambia mbona husikii? Nikamwambia kama unahisi joto si uvue hizo nguo zako? Akanambia "koma", kwa utani nikamwambia, "unantukana! Niombe msamaha!" Alivyokataa nikaamua kumtekenya mbavu zake, akawa anacheeeeka kama mtu aliyenigwa na punje ya wali i.e kicheko endelevu cha njaa! Akanambia, "inatosha, nakuomba msamaha, niache kwanza" Nikamwambia kwa sasa msamaha wako siuhitaji tena! Nataka uvue hiyo shamba dress yako! Akanambia "utaniua tu, hiyo kitu ni ngumu! Kwanza nimeghairi, nifungulie mlango niondoke zangu! Akawa kama anaelekea kuwa serious, nikambadilikia sura, akajua tunacheza, nikamnasa kibao! Akawa anaduwaa! Nikamsimamisha, nikamkumbatia, yeye akawa anajipeleka ukutani kujiegesha kana kwamba nguvu zimemuisha! Alishtukia tu midomo ishaungana! Akawa kama hatoi ushirikiano! Nikamgeuza kijeshi, nikauruhusu mkuyenge wangu uguse guse mat*ko ya Mwanaidi! Kisha mkono wangu ukaanza kuishusha zipu ya gauni lake taratibu! Akawa ananitamkia maneno huku analaumu, mara "we kaka unalaana sana! we ngoja tu!" "Na tukitoka hapa tusijuane teenaaa" "kumbe wewe ni rafiki mbaya", vitu kama hivyo!

Nilimgeuza, nikamtazama, kisha nikamtupa kitandani ilhali miguu yake miwili ikiwa chini, mtoto akiwa mtupu kabisa! nikapiga magoti karibu na ncha ya kitanda, nikashika mapaja yake, nikamvuta kuelekea usawa wa kidevu changu, mda huo mtoto akihema kwa nguvu....

Itaendelea!

Imeendelea kwenye #84
 
Hivi mbona watu mnakazania neno chai kwa sana? Chai! Chai! Chai! Chai!
Kwani kigeni hapo ni kipi!

Kwamba wanafunzi wa bweni hawagegedwi au!

Hadi nakata tamaa ya kuendelea na story,
Chai, Chai, Chai Pro max, Chai Lite, Chai Hot 9
 
Hivi mbona watu mnakazania neno chai kwa sana? Chai! Chai! Chai! Chai!
Kwani kigeni hapo ni kipi!

Kwamba wanafunzi wa bweni hawagegedwi au!

Hadi nakata tamaa ya kuendelea na story,
Chai, Chai, Chai Pro max, Chai Lite, Chai Hot 9
Hapn Ni chai hi mwanafunzi wa fom 3 unafanya yote hayo kivip yaani fom 3 eti saa kumi na moja alfajir upo maeneonya bweni la wasichna embu muige Akili Sina jins anavyojuwa kutoa story bila kuhisiwa Ni chai yako Ni chai Tena chai tupu

Acha tu hi story yako mnk unatupiga kamba na utunzi huna
 
Hapn Ni chai hi mwanafunzi wa fom 3 unafanya yote hayo kivip yaani fom 3 eti saa kumi na moja alfajir upo maeneonya bweni la wasichna embu muige Akili Sina jins anavyojuwa kutoa story bila kuhisiwa Ni chai yako Ni chai Tena chai tupu

Acha tu hi story yako mnk unatupiga kamba na utunzi huna
Nini sasa!!
Mkuu, kuna mahali nimetaja kuwa huwa naingia bweni la wasichana kwenye hizo sehemu tatu za story nilizoandika!!?

Nilisema kuwa, hawa wadada walikuwa wanatumia vyoo vya nje ya bweni kwa sababu vyoo vyao vilikuwa kwenye ukarabati!
 
Back
Top Bottom