Simulizi ya kweli: Boarding ya wasichana, Maisha ya O-level

Simulizi ya kweli: Boarding ya wasichana, Maisha ya O-level

[emoji1787][emoji1787][emoji1787] vitafunwa vyangu vimegoma kunywea hii chai [emoji477]️
 
Kuna shule iko somewhere, wanafunzi wake wa A level wa kike wako boarding!

Kutokana na umbali uliopo kati ya nyumbani na shuleni, nililazimika kuamka asubuhi na mapema ili kuwahi kabla ya mwalimu yule mkali kuanza dolia kali pale getini!

Ukiachana na geti la kuingilia shuleni, kuna geti la pili la kuingilia madarasa ya O level ambako huko ndipo wanafunzi wa A level wa kike walikuwa wakifanyia morning prep! Kipindi hicho nilikuwa Form 3, upande huo hakuna mwanafunzi wa kiume wa A level aliyeruhusiwa kuingia mpaka pale ilipotimu saa moja kamili!

Siku moja nimewahi shuleni kwenye saa 11 alfajiri, ndipo kupenya mpaka darasa ninalosomea ili kumalizia kazi ya maswali ya Arthmetic progression yaliyotakiwa kukusanywa saa mbili asubuhi! Ndipo nilipokutana na wanadada watatu waliokuwa wakifanya discussion nikakaa karibu nao! labda tuwape majina bandia Rose, Mwanaidi na Maria (hayo majina yanaendana na mwonekano pamoja na tabia zao kwa ujumla)! Wakati nikifanya yale maswali wakina dada hawa walikuwa wakiniuliza kuhusu kuwahi mapema kiasi hicho, pia nyumbani ni wapi n.k, wakanitajia na majina yao pasi na kuwauliza, baadae wakaniambia kwenye saa nne niwafuate kantini no 2 ili nipate nao breakfast!

Lakini muda ule asubuhi, wakati wanaondoka darasani kwangu, mtu aliyebaki nyuma na kutoka wa mwisho alikuwa Rose, mwanadada mwenye macho kama ya Shivania, mshape fulani hivi, japo alikuwa under school uniform na tie juu, alivutia kuliko kawaida! Akanambia kama kesho nitawahi asubuhi na mapema nimkute Area X, hapo atanipatia daftari lake la GS nimuandikie notes, kwani yeye hana muda wa kusoma wala kuandika notes hizo kwa wiki hiyo na kuniahidi kunipatia pesa kama sintojari!

Kesho yake, niliwahi saa 11 ili kutimiza ahadi ya yule mwanadada, Rose, baada ya kufika darasani niliwaachia begi wadada flani hivi waliokuwa waki solve bila shaka ni yale mahesabu ya vinyoka! Nikaamua kumfuata Rose! Nikamkuta yuko under khanga! Akiwa na ndoo ya maji tayari kwa kuingia bafuni kuoga! N.B Kipindi hicho vyoo vyao vya bweni vilikuwa vikifanyiwa Ukarabati kwa mnaokumbuka!

Baada ya kumfikia nikamuuliza, daftari liko wapi? Akanambia kaacha bwenini! Nikamuuliza sasa inakuwaje? Akanambia kuna kitu nataka nikwambie but ngoja hao watu wapite! Baada ya wanafunzi wenzake wengine wawili kuingia kwenye mabafu ndipo akanambia, kama hutojari M, twende basi ukanisugue mgongoni! Kipindi hicho nilikuwa sijaanza masturbation, hivyo mashine iliinuka kiasi kwamba yeye mwenyewe aliiona, akanambia Nsubiri hapo, akaingiza maji bafuni, akaanza huku na huku, akanivuta chap mpaka tulipotua ndani ya bafu na mlango ukafungwa! Maskini binti Rose! Hakuhitaji hata muda wa Romance, alinivua nguo kana kwamba anapambana na mtoto anaegoma kuoga maji ya baridi usiku! Baada ya kuzitundika nguo zangu, alijiinamia tu, hakuhitaji maandalizi kabisaaa!

Itaendelea....

Imeendelea kwenye reply #42, #51
Wakupendwa kampani limitedi, haya watembezee gahawa.
 
SEHEMU YA 4

Sikuwa na muda wa kupoteza, niliamua kuzama chumvini kwa Mwanaidi, ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kuonja umagadi ule kwa ncha ya ulimi wangu mwenyewe huku nikiambulia mvuto mkali wa bichwa langu iliyofanywa na mikono ya mwanaidi kana kwamba alitaka niingie mwili mzima mzima nirudi nilikotoka! Hata dk 20 hazikuisha, nikaishuhudia squiting kwa mara ya kwanza!

Nikauvuta mkuyenge ambao tayari ulikuwa ushachora ramani na kumvika Mwanaidi, "Aisiiiiiiiiii Dah Yani mimi Mmh" ndo maneno ambayo mwanadada huyu aliyatamka siku ile! Nilimfakamia kana kwamba sintokuja kufanya tena katika maisha yangu yote! Ingawa alikuwa kama gogo tu, lakini si kwa utamu ule tuliokuwa tukibadilishana! Tulikuja kushtuka tena katikati ya mechi kuwa tayari imeshatimu saa 12 jioni! Binti alivaa haraka haraka kwa kasi ya 5G+ LTE kiasi kwamba hata nyg alizokuwa nazo zilikata, hakuniaga bali alitoka speed ya ajabu, hata sabuni na kiwi hakuwa na kumbukumbu navyo, Maskini Mwanaidi! Utamu ukamponza! Nilipata taarifa baada ya kuja shule jumatatu, ilikuwa mida ya saa sita mchana nikaambiwa Mwanaidi amepewa per ya wiki tatu! Looo!

Mida ya jioni kwenye saa kumi, Rose na Maria walinifuata, japo Rose na ukubwa wake alikuja kwangu huku akijibana kwenye kuta, kisha kutokeza, kisha kujificha, huku Maria akimwambia "Na we nae umezidi utoto, sasa unameonea aibu kisa nini, huyu si kama mdogo wako tu". Baada ya muda aliwasiri na kukaa nyuma ya mgongo wangu! Maria akanambia, ila wewe mtoto una mabalaa, umefukuzisha dada wa watu shule, nikamuuliza, nani kakwambia? Akasema tutashindwaje kufahamu ndani ya hili jiji lenye Radio mbao nyingi, mabetri tonge za ugali? Akaendelea kusema, sema una bahati sana, kwa kuwa discipline master hakukutia maanani kwa kuwa hoja hazikuwa na mashiko! Akaendelea kuuliza, "Kwani ijumaa ulimpeleka wapi Mwanaidi!", Maria akainama chini kisha vicheko vya watu wawili vikasikika! Maria akaangalia upande kisha akaniuliza, kwa hiyo kalitosha kuingia kwenye naniliu ya Mwanaidi? Kisha wakacheka tena! Akasema, kizazi hiki kina laana sana! Nikawa ninemtizama Rose, kwa aibu akawa anam force Maria waondoke! Baada ya Maria kugoma, Rose akaaga kuondoka! Alikuwa na aibu kupita kiasi!

Nikabaki na Maria, tukawa tunatazamana huku tunatabasamu, kisha anacheka na mimi namfuatishia! Akaniuliza "We mdogo wangu, hivi zile skendo za ijumaa ni za kweli?" Nikamwambia haipaswi kuongelea hapa, si mahala sahihi wala si wakati sahihi! Akanambia twende tukaongelee Library, kwa kuwa yeye ni msimamizi wa hapo i.e Assistant Academic Prefect, nikaona isiwe tabu, nikaongozana nae!

Tuliingia Library tukakaa pembezoni mwa jengo nyuma ya kabati la vitabu! Tukaanza kutazamana! Akanambia, nisimulie sasa ilikuwaje! Nikamwambia hizo story achana nazo tusije kuzua mengine! Akawa anahoji kama yapi? Nikakazania aachane na hizo story! Akanambia kuna kiswali cha O level naomba unisaidie, nikamwambia kipi? Akawa ameandika swali la Trigonometry kwenye kiganja chake, nikamwambia siliwezi! Akanambia ngoja nilifanye utakuwa unanisaidia formula, akavuta sketi yake juu kidogo, akaanza kuandika kwenye mapaja yake, eti busy na calculation! Akanambia nimwandikie cosine rule! Nilijikuta nikikamata peni kwa haraka sana, kisha kuanza kuiandika taratiiibu! Akawa ananambia "acha kuntekenya bhana, shauri yako, ngoja uje unifukuzishe shule kama huyo mwenzako" Akaushika mkono wangu akausogeza ndani kidogo akanambia andikia hapa!

Itaendelea...

Imeendelea #105
 
Hakikisha unaimalza ucje kuw kama mpwa....village alivozila baada ya kuambiwa chai.....
 
Hata usipoendelea hadithi yako haina mvuto, ni utoto tu.
 
Hata usipoendelea hadithi yako haina mvuto, ni utoto tu.
Mkuu, kuchakata mbususu ni kulekule! Awe mtoto, mkubwa ama mzee!

Ngoja waje,
Watakuja kusema unaharibu uzi...
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji3526][emoji3526] Afadhari! Inatia hamasa!
Achana na wanaokukatisha tamaa yeye hata paragraph moja Tu kuinyosha utakuta NI pinde ukiwa tayari tema madini wengine NI wivu wa kike tuu
 
Back
Top Bottom