Simulizi ya kipelelezi: Idaiwe maiti yangu

Simulizi ya kipelelezi: Idaiwe maiti yangu

Mbaya zaidi ukaimalizia kwa habari mzee hasheem eti aende pangani.

Hapa umechemka sana
 
Kwa wadau wangu wote naombeni mnisamehe sana kwa sababu nilipata dharura ndo kwanza namaliza kuoga saivi.

Nimerudi nusu saa iliyopita.

Nawawekea muda huu hivyo kwa ambao mpo macho mtaipitia na wale ambao mmelala mtaamka nayo.

Mnisamehe sana na niwatakieni usiku mwema...

Tutaongea vizuri kesho.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA TISINI NA TISA
SONGA NAYO................

Mara ya kwanza kila mtu aliamini kwamba ni mtu ambaye alikuwa anatafuta umaarufu hivyo hakuna ambaye alizingatia na wengine hawakuwa wakijua kama ni mtoto wa yule tajiri hivyo kundi la wengi likapuuzia taarifa hizo ukiacha wachache ambao walikuwa wanafahamu historia yako.
Baada ya kuanza kupata fununu zako alitoa amri wewe uuawe kwa sababu hakujua kama ni mtoto halisi wa ile familia, alijua ni mtu mzugaji ndiyo maana wakati unatafutwa na mkuu wa majeshi amri ilikuwa uuawe na baada ya kukutwa huko msituni waliua mtu ambaye walijua ni wewe. Mpaka wakati huo hakuna ambaye alikuwa anaamini kwamba wewe upo hai kweli hivyo waliona jina lako likizidi kuwa maarufu ungempotezea hesabu zake za kuzipata zile pesa. Amekuja kugundua saivi kwamba nyie mlizaliwa wawili hivyo anakuhitaji ili akuue lakini kabla ya kufanya hivyo anataka kujua kwanza pesa zilipo”

“Nampataje huyo bosi wako?” raisi alitoa simu ndogo na kumpatia Gavin
“Ndani ya hiyo simu kuna namba, wakati unapiga ihaki ujue iko wapi, haitakuwa rahisi kuweza kuipata ila inawezekana pia”
“Asante kwa maelezo yako mazuri ila unajua kama mkeo ameuawa na mkuu wa majeshi?”
“Whaaaaat!”
“Huyo ndiye muuaji wa mkeo na kuna mtu ambaye alimpa hiyo kazi ndiyo maana alianza kujihami mapema kwa kukurekodi wakati unafanya matukio yako ya kishenzi na ambayo umeyafanya nyuma kwa sababu aliamini kwamba kuna siku utakuja kujua ukweli na kama ungeujua huo ukweli ungehitaji kuweza kulipiza na kwenye kulipiza ndiko ambako alitaka kukushikia hapo kwa sababu alijua angeutumia ushahidi huo kama udhaifu ili akuendeshe na usimfanye lolote hivyo mwenzako alikuzidi akili”
Raisi alikumbuka maneno ya kiongozi wake kuhusu jambo hilo ambapo alimwambia kabisa kwamba akitaka kujua kuhusu kifo cha mkewe basi akazungumze na mkuu wa majeshi ana taarifa zote lakini alipoketi na bwana huyo alipewa viswahili vingi, wakati huo alikuwa anahakikishiwa taarifa hizo mhusika akiwa ni marehemu, hakuwa na huo uwezo hata wa kulipa kwa lolote zaidi ya kuumia moyoni.

“Na jambo ambalo unatakiwa kulielewa ni kwamba yote uliyo yazungumza hapa pia nimeyarekodi mheshimiwa, kumbuka nimekwambia kwamba siwezi kukuua kwa mkono wangu ila sina uhakika kama utabaki hai pia”
“Unamaanisha nini Gavin!”
“Unatakiwa kujiua kwa mkono wako mwenyewe ndiyo maana nimekuwekea hiyo bastola mezani. Gavin alitamka akiwa anatoa risasi kwenye bastola hiyo na kuziweka mezani. Alijua akigeuka hapo mtu huyo anaweza kushambulia hivyo kuzitoa alielewa kwamba mpaka mtu huyo aje aziweke atakuwa hayupo hilo eneo, ni hesabu tu.
“Makubaliano yetu hayakuwa hivi Gavin tafadhali sana”
“Lakini pia sikukuahidi kama utakuwa hai, umenipa taarifa ambazo nilikuwa nazihitaji hivyo kwa sasa ni zamu yako kulipa kile ambacho ulikifanya. Ukifanya hivyo mimi sitaigusa familia yako na sitavujisha hizi video zote na ushenzi wote ambao umewahi kuufanya kwenye maisha yako. Ubakaji, uporaji, kuua waume za watu ambao ulihitaji kulala na wake zao, biashara haramu, mauaji ya familia yangu lakini mpaka mauaji ambayo umeyafanya kwa mkurugenzi wa shirika la kijasusi la nchi. Nina imani baada ya hapo unajua kabisa familia yako itabaki kwenye hali gani ulimwengu ukijua hayo yote”
Raisi alibaki analia kwa uchungu hakuamini kama aliwekewa mazingira magumu namna hiyo japo alitegemea jambo hilo kutokea, yale yote ambayo aliyafanya kwenye maisha yake yalikuwa kazi bure, alikuwa anakufa kipuuzi tu, alikumbuka kuyaishi maisha kwa wema akiwa hana nafasi ya kuweza kusahihisha makosa yake bwana huyo.

“Naomba usiiguse familia yangu tafadhali”
“You have my word Mr President. Goodbye!” Gavin aliongea akiwa anatoka humo ndani. Raisi alibaki analia akiwa anajifikiria kwa sekunde kadhaa akiwa hajui afanye nini. Taratibu alipakia risasi moja kwenye bastola na kujiwekea kichwani akiwa anaendelea kulia.
Walinzi wale wa raisi waliona muda unazidi kwenda, kulikuwa kumeanza kupambazuka tayari hivyo mazingira yasingekuwa rafiki sana. Walisogea taratibu ili kujua kama raisi alikuwa salama, wakiwa umbali kadhaa waliona kuna mtu anatoka ndani ya behewa na kutokomea ndani zaidi ya karakana hiyo. Jambo hilo liliwapa hofu wakawa wanasogea tatatibu kwenye hilo behewa kwa sababu hawakujua kama ndani kuna nani na nani.

Wakiwa wamefika nje kabisa ya behewa hilo walisikia mlio mkubwa, ulikuwa ni mlio wa sauti ya risasi kwenye silaha ambayo haikuwa na kiwambo cha kuzuia sauti. Walitahamaki na kuvamia ndani kwa tahadhari kubwa kujua usalama wa mheshimiwa lakini walicho kutana nacho kiliwatisha. Raisi wa Tanzania alikuwa amejiua mwenyewe kwa kujipiga risasi, hiyo ilikuwa ni habari mbaya sana kwao, wangeongea nini, wangeeleza nini? Walikuwa wapi na raisi kiasi kwamba wakubali kutoka naye pekeyao nje ya ratiba na kwenda eneo ambao lilikuwa hatari namna hiyo? Walijua kabisa wanaenda kufanywa kitu kibaya mno, mmoja alienda kumkagua mheshimiwa kujua kama kuna taarifa ya mhimu alikuwa nayo huku mwingine akitoka kwenda kumtafuta mtu ambaye alitoka pale na hakuwa hata amemuona kwa sura lakini bwana huyo likuwa amepotea. Ilibaki kuwa raisi amekufa na hakuna kitu kingebadilika.



*********
Nchi ilitulia, mitaa ilikuwa kimya, hakukuwa na taarifa yoyote ile ya kifo wala mtu kupotea kiasi kwamba watu hawakujua kwamba mkuu wa majeshi na raisi wa nchi waliweza kufa usiku wa kuamkia hiyo siku huenda wangelijua hilo basi taifa zima lingekuwa kwenye heka heka mbaya mno. Jambo hilo lilifanywa kwa siri kubwa mno wakati upelelezi wa siri unaendelea kuweza kujua ukweli kuhusu kufa kwa raisi.
Isingekuwa rahisi kutangaza kifo cha raisi hadharani bila wananchi wake kujua sababu ambayo ilikuwa imemuua na mhusika ambaye alishiriki kwenye jambo hilo hivyo watu hao walikuwa wanasubiri kuupata huo ukweli juu ya jambo hilo ili walifanye kwa weledi mkubwa.

Lakini ndani ya eneo moja ambalo yalikuwepo makazi ya Gavin na vijana wake kulikuwa na simanzi nzito, simanzi ilikuwa ni kufa kwa wapambanaji wao ambao walikuwa wameianza wote safari hiyo ya mapigano wakiwa pamoja lakini bahati haikuwa kwao hawakufanikiwa kuimaliza vita hiyo ambayo iliwaacha hai watu wawili tu yaani Gavin Luca pamoja na mwenzake Othman Chunga.
Ulikuwa ni wakati wa Gavin kumaliza vita yake kwa sababu alikuwa na kile alichokuwa anakitafuta kwa muda mrefu. Mwanaume huyo alikuwa anahitaji kwenda mbali baada ya kulimaliza jambo hilo kwani hakutaka kabisa kuja kuleta madhara kwa watu wengine, kadri muda ulivyokuwa unazidi kwenda ndivyo ambavyo alikuwa anazidi kuwa na nguvu za ajabu yaani zile nguvu zilikuwa zinaanza kuuzidi mwili wake kuweza kuzimudu na huenda ndiyo sababu ya msingi ya yeye kuhitaji kujiua kama ambavyo Othman alimpa maelezo hayo Sarah.
Gavin alikuwa amesimama mbele ya watu hao, alikuwepo Sarah, alikuwepo yule mwanamke mrembo ambaye ndiye alikuwa anaendesha mitambo yake ya siri ya kusaka taarifa mahali popote pale duniani. Mwanamke huyo alikuwa na kazi moja kubwa ya kuifanya mbele yake ndiyo maana alikuwa akimhitaji mno akiwa sawa na wa afya njema lakini pembeni yake alisimama Othman Chunga. Wawili hao walikuwa na kazi ya kuweza kuimaliza.
Gavin alikuwa anawaaga wanawake hao kwamba kama ikitokea akirudi basi huenda wasionane tena lakini kama asiporudi pia wabaki salama na Sarah ndiye atawaongoza kwa wakati wote ambao familia yake isingekuwepo. Mwanamke huyo aliomba sana aweze kwenda nao huko ambako walihitaji kwenda lakini Gavin alimhakikishia kwamba yeye alikuwa anatakiwa kubaki hai kwa sababu hapo baadae taifa lilikuwa linaenda kumhitaji kwa kiasi kikubwa.

99 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA MIA MOJA
SONGA NAYO................


Mwanaume huyo alimuingizia kila mtu pesa nyingi mno kwenye akaunti zao wote ili hata siku asipo kuwepo wasije wakaishi maisha ya shida. Baada ya kumaliza kuagana na watu hao ambao walikuwa wanamuaga kinyonge, alitoka na kwenda kwenye moja ya chumba cha siri ambacho kilikuwa kina ulinzi mkali wa mifumo ya kisasa, ni watu wa kuhesabika ambao walikuwa wanaweza kuingia huko.
Kilikuwa chumba cha mwanae, binti yake kipenzi. Kilikuwa na kila kitu huko ndani ambacho mtoto wa kisasa alikuwa anakihitaji. Wakati anaingia huko mwanae alikuwa amelala, alimtazama mtoto wake huyo wa pekee kwa muda mrefu akiwa anamwaga machozi Gavin. Kuna uwezekano ilikuwa ni mara yake ya mwisho kuweza kumuona binti yake bila kujalisha kama angerudi akiwa salama ama asingerudi.
Furaha ya mzazi siku zote ni kwa damu yake, alikuwa akimpenda mno mtoto wake lakini walimwengu walimchagulia njia tofauti kabisa ya yeye kuweza kupita. Hakuwa na namna zaidi ya kunyooka na njia hiyo kama ambavyo wao waitaka iwe, alimbusu mwanae kwenye paji la uso akiwa hana habari kama baba yake alikuwa anaondoka moja kwa moja kwenye maisha yake na huenda asingefanikiwa kuja kumuona tena. Mwanaume huyo mwilini mwake alikuwa an nguvu za ajabu ambazo alijua kabisa siku hiyo ni lazima angeweza kuzitumia na baada ya kufanya hivyo ni lazima asingekuwa wa kawaida tena, angepoteza kumbukumbu na angeanza kuua watu hovyo.
Hakutaka hilo litokee kwa mtoto wake, alikubali kuwa mbali na huo uhalisia wa maisha halisi ili kuinusuru familia yake iishi vizuri. Alitembea mpaka mlangoni na kugeuka nyuma,
“I love you daughter” alitamka akiwa anakwenda kwenye chumba, chumba kilichokuwa na picha za familia. Alikaa huko kwa muda na kutoka, baada ya kutoka ulikuwa muda wa kuvaa nguo zake za kazi kwenda kuufunga rasmi ule ukurasa uliokuwa umebeba hatima mbaya ya mauaji ndani ya taifa la Tanzania. Kwenye gari aina ya Landrover ambayo walikuwa nayo, Othman Chunga ndiye alikuwa dereva, safari ya kwenda kwa Davoc Mavambo ambaye alikuwa na mama yake pamoja na mke wake. Bwana huyo alitakiwa kutoa maelezo ya msingi kwamba ni kwanini alipona mara ya kwanza alipopewa nafasi ya kuishi tena na baada ya kupona kwanini alijitokeza kwa mara nyingine. Lilikuwa kosa la maisha hilo amelifanya. Hakupaswa kufika huko Davoc Mavambo.


Ulikuwa ni usiku wa mapema wakati wanaingia Mlandizi eneo ambalo ndipo maelekezo waliyokuwa wamepewa na mkuu wa majeshi yalipokuwa yanagotea. Ilikuwa ni saa tano usiku mapema kabisa, pembezoni mwa barabara ndiyo sehemu waliyo kunja na barabara ya vumbi ili kufika huko walikokuwa wanaenda.
Gari ilikuwa inaendeshwa kwa kasi kubwa mno na Othman na wakati wanakaribia karibu na geti la nje ya kuingilia hiyo sehemu waliruka wote na kuiacha gari hiyo ikienda kuvunja lango hilo na kuingia mpaka ndani kabisa tena kwa fujo kubwa. Walikuwa wamefika pale kwa sababu ya vita, hawakuwa pale kwa ajili ya kupiga soga ama kukaa vikao vya sherehe. Hiyo haikuwa kazi yao ya msingi pale.

Mvunjiko wa lile geti ambalo lilipinda kutokana na kasi na uimara wa ile gari ndiyo uliashiria kwamba eneo lile halikuwa salama kabisa kwa usiku huo. Walinzi walisogea kuangalia kilichokuwa kinaendelea pale lakini waliishia kwenye mbaya kwani waliuliwa kikatili mno. Wanaume hao wawili hawakuwa wakifaa kwenye hiyo dunia ya mapigano walikuwa ni hatari sana.
Walinzi wengi waliishia kutupwa kwenye mabwawa ambayo yalikuwa yanatumika kufugia mamba, wale mambo ambao walikuwa wanatumika kuwalisha watu wengine, siku hiyo walitumika wao kama msosi, mamba wao hawakuwa na shida, kikubwa wapate vitafunio vyao pendwa. Miili ya watu ilizagaa mpaka wanafika kwenye lile godauni kubwa ambalo ndilo lilikuwa kama mlango wa kumfikia bwana huyo mahali ambapo alikuwepo.
Milango ilikuwa wazi, bila shaka taarifa za ujio wao zilikuwa wazi, njiani walikuwa wakikutana na wanaume ambao walikuwa wamevaa mashuka, hawakuwa watu wa kawaida ila nao walikutana na binadamu ambao walivuka kwenye hatua ya ubinadamu. Zilikuwa zinapigwa ngumi kama kuna watu wanalipwa mahali hapo, eneo hilo lilikuwa halifai hata kwa kulitazama. Gavin na Othman namna walivyokuwa wanaua watu hao ilikuwa inatisha mno. Zilitumika dakika mbili kuua walinzi wote ndani ya hilo godauni huku mlinzi mmoja akiwaelekeza mlango wa kuingilia alikokuwepo bwana mkubwa ulipokuwepo.

Waliufuata kama maelekezo yalivyokuwa na baada ya kushuka huko, walikutana na ulimwengu mwingine, watu walikuwa wanafanya maombi ambayo hayakujulikana wanamuomba nani. Wote walikuwa na mashuka mwilini, Othmana alipenya na kuwapita watu hao kuweza kwenda ndani zaidi wakati huo bosi wake alibaki nje akiwa anawashughulikia mabwana hao.
Aliwakata kata kwa muda wa dakika moja, eneo lilikuwa jeupe. Alikuwa na ule upanga ambao ulikuwa ni hatari kushikwa na binadamu wa kawaida. Jambo hilo lilikuwa linawatisha walinzi ambao alikuwa anawaona na aina ya mauaji ambayo alikuwa anayafanya. Mkono wake ulikuwa unanyofoa mapande ya nyama kutoka kwa hao watu na kunyofoa vibaya makoromeo yao, walikuwa kama watoto wadogo kwake mpaka alipo ingia sehemu ya pili ndiko ambako alikutana na wale ambao walikuwa wagumu kiasi.

Othman kupenya kwake kulimfikisha eneo ambalo alisikia sauti ikiita kwa taabu, aligeuka kuangalia alikuwa ni mama yao Aurelia akiwa na mke wa bosi wake, wanawake hao walikuwa wamefungwa kwenye kabati moja kubwa la kioo huku maji yakiwa yanaingia taratibu. Kwa maana hiyo ni kwamba kama wangechelewa kutolewa mle basi walikuwa wanakufa huku watu wao wakiwa wanawaona bila msaada wowote ule.

Upande mwingine alikuwa ameketi mr Mavambo mwenyewe juu ya kitu huku juu ya kichwa chake kukiwa na joka kubwa. Pembeni kulikuwa na moto mkali mno ambao ulijaa mgando wa damu, ilionekana kuwa sehemu ya kufanyia kafara yaani eneo hilo lilikuwa linatisha kiasi kwamba kama ungeambiwa kwamba alikuwa anaishi binadamu ungekataa, lilikuwa eneo kama la mizimu mtu huyo akiwa na makovu kwenye kila kona ya mwili wake na wakati huo alikuwa amevaa kinguo kidogo kuziba sehemu zake za siri tu lakini eneo kubwa la mwili wake lilikuwa wazi kabisa.

“Kijana bosi wako ameamua kukutoa sadaka bila huruma yoyote ile, ungefanikiwa kulijua hili eneo basi usingekuja hapa. Mimi sina shida na wewe kwahiyo unaweza ukakimbia kabla sijabadili mawazo yangu ya kukuua. Hii ni vita binafsi kati yangu na Gavin Luca. Ondoka haraka ndani ya hili eneo” Mavambo aliongea kwa kufoka ungehisi kwamba alikuwa anamfokea mtoto mdogo.
“Mshenzi mkubwa wewe, umewaua ndugu zangu hili tayari linanipa sababu ya kukuua wewe lakini unawajua wale ambao umewafungia mle ndani? Wale kwangu ni zaidi ya malaika, kuwagusa tu lilikuwa ni kosa la maisha ambalo binafsi yangu siwezi kukusamehe”
“Hahahhaha hahahha kill him now?” aliongea kwa sauti kali wakatokea watu kwenye kuta sehemu ambazo zilikuwa na giza, watu hao walikuwa na kasi ya ajabu na walikuwa hawaongei zaidi ya kupiga. Othman alijikuta amevamiwa na watu kama nane kwa ujumla wao. Aligeuka kwa nguvu kuweza kushindana nao, alitua mguu wake kwenye shingo ya mmoja aliye dondokea mbali lakini hata yeye alipokea ngumi za kutosha ambazo zilimpeleka mpaka ukutanai.
Alizunguka kwa sarakasi na kutua kwa kusimama akiwa anazifunga vizuri kamba za viatu vyake, haukuwa muda wa kucheka nao, alikuwa kwenye mavazi yake meusi ya kazi, huo ndio ulikuwa utambulisho wao mkubwa. Aliikaza mikono yake mpaka mifupa iliitikia, alifungua kile kitambaa chake kichwani na kuziachia rasta zake ambazo ziliuziba uso wake, rasta zilikuwa zinanesea kila upande.
Kwenye nguo lake la nje aliingiza mikono na kutoa mipande ya mapanga mawili ambayo ilikuwa mithili ya ile mibisu ya kukatia nyama kwenye mabucha makubwa, aliyashika huku na huku. Alinyanyuka kwa kukimbia ambapo alidunda mbele akarudi nyuma kwa sarakasi, aliwapoteza kabisa watu wale ambao walikariri sehemu ya kwanza hivyo walitua pale bila balansi.
Alimtwisha mmoja yale mapanga yake mawili shingoni akayakutanisha katikati, wakati anayatoa aliliachia moja kwa nguvu likaenda kukita kwenye jicho la mwanaume mmoja ambaye alimfuata kwa sarakasi na kutua naye chini kwa goti lake hakuwa hai tena.

100 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA MIA NA MOJA
SONGA NAYO................

Othman alikuwa amerithi ule ukatili wa bosi wake, alikutanishwa na kiganja shingoni Othman kiasi kwamba aliguna kwa sauti kubwa, lakini wakati huo kuna teke lilikuwa linakuja nyuma kuuvunja uti wake wa mgongo.
Alipiga goti chini na kuinama kabisa mwanaume huyo akampita, alimucha ageuke, alimkutanisha na panga la paji la uso ambalo liliitenganisha sehemu hiyo. Alikuwa maiti walibakia watano, Othman aligeuka mara nne hewani lengo lake likiwa li kutua kwenye mbavu ya mwanaume mmoja lakini alipelekwa mbali mno mpaka akatapika damu, alikuwa amepigwa vibaya sana.
Alikuwa amewateketeza wanaume watatu mpaka wakati huo na angewamaliza kwa ile kasi ambayo alikuwa nayo ndiyo maana Mr Mavambo mwenyewe aliamua kuingilia ugomvi huo. Aliurusha mnyororo mzito ambao ulitua kwenye kifua cha Othman na ndio ambao ulimrusha mbali namna hiyo.
Alimsogeza nyoka wake pembeni na kuruka kwa nguvu akatua karibu na Othaman alipokuwa anavuja damu kwa kishindo mpaka ardhi kutikisika. Othman hakuwa amemuona bwana huyo vizuri na ndiyo ilikuwa mara ya kwanza kabisa anamuona kwenye maisha yake. Alishangazwa na namna alivyokuwa kwenye mwili wake, licha ya kuwa na makovu mengi na uso wa kutisha ambayo yalionekana kabisa kwamba aliyapata kwa kukatwa na vitu vyenye ncha kali lakini mwanaume huyo kwenye kifua chake alikuwa na tattoo ya jina la Gavin Luca.
Tattoo hiyo ilionekana kuchorwa kwa kutumia kitu chenye ncha kali, Othman hata yeye alishtuka kumuona akiwa anaishi maisha kama hayo. Alikumbuka bwana huyo ambavyo alikuwa amemwambia kwamba walikuwa na mambo binafsi na Gavin Luca ndiyo maana alikuwa na hiyo tattoo yake, isingekuwa kawaida tu mtu kuwa na tattoo ya namna hiyo kirahisi kwenye mwili wake, ni lazima kulikuwa na sababu kubwa nyuma yake ambayo yeye hakuona kama ulikuwa ni wakati sahihi kuifahamu.

Othman hakuwa na namna zaidi ya kusimama kuweza kupambana na shababi huyo mbele yake, mkononi mwake alikuwa na lile bapa moja ambalo alilishika kwa umakini mkubwa huku damu ikiwa inamtoka mdomoni. Alimfuata mwanaume huyo na kurusha bapa hilo ambalo Mavamba alilidaka kwa mkono wake likamkata kidogo, alirusha ngumi ambayo ilitua kwa Othman na kumrudisha nyuma.
Ilikuwa ni ngumi nzito mno ambayo ilimpatia maumivu makali, aliuinua uso wake lakini muda ulikuwa umeenda, alikutana na kiganja kwenye bega lake alihisi kama limevunjika, bwana huyo alikuwa na nguvu kubwa mithili ya jini. Othman alirusha lile bapa lake kwa nguvu kubwa likazama kidogo kwenye tumbo la mavamba, bwana huyo alipata hasira ambapo aliirusha mikono yake yote miwili ikatua tena kwenye kifua cha Othmanm alipata maumivu makali mno hali yake ikiwa mbaya. Alijibamiza kwenye ukuta kwake ile nguvu ambayo aliitumia kumpiga nayo ilikuwa kubwa, isingempa usalama wa mwili wake.
Othman hali yake haikuwa nzuri, alijaribu kunyanyuka lakini ilishindikana, hakuwa na uwezo wa kuendelea tena. Mavambo alitoa ishara kwa mlio wa sauti kama ananong’ona ndipo lile joka likajitokeza hadharani, lilikuwa kubwa isivyo kawaida lilikiwa limetoa ulimi wake nje na kuhaha likionyesha kila dalili za kuhitaji kuiguisa damu ya mtu. Mavambo alinena kwa lugha ya ajabu joka hilo likaelekeza mdomo wake kule ambako Othman alidondokea.
Lilimfuata kwa kasi ya ajabu hata yeye aliona kabisa wasaa umefika, alifumba macho ila kwa bahati yake ilisikika damu ikiwa inamwagika kwa wingi sakafuni. Kichwa cha lile joka kilitenganishwa na kiwili wili kiasi kwamba kichwa kilibaki kinacheza cheza huku kiwili wili kikiwa kinamwaga damu ya kutosha kwa sababu lilikuwa ni kubwa mno. Mavambo alipiga makelele ya uchungu akiwa analitazama joka lake lile pale chini.
Ni upanga wa Gavin Luca ndio ambao uliifanya hiyo kazi ya kulitenganisha joka hilo, upanda huo ulipitiliza mpaka kwenye lile kabati ambalo mama yake na mkewe walikuwa wamefungwa na wkati huo maji yalikuwa yamepanda mpaka shingoni kiasi kwamba zilibakia dakika kadhaa tu waweze kuzama. Upanga ule ulitoboa lile kabati maji yakaanza kutoa nje, Othman alitabasamu kwa mbali baada ya kumuona bosi wake kisha yeye akatulia pale chini na kupoteza fahamu.
Mavambo aliangalia kwa umakini akawa amemuona mwanaume yule akiwa mlangoni amesimama, alikitoa kile kitambaa usoni akasogea alipokuwepo Othman, aligundua kwamba bado alikuwa hai.
“Nimekusubiri na kukutafuta kwa miaka mingi sana, bila shaka unanikumbuka Gavin na leo umeingia kwenye anga langu tena unamuua hadi nyoka wangu bila hata uoga? Sitaweza kukusamehe”
“Nakukumbuka vizuri hasa baada ya kuuona mwili wako, nilitakiwa kukuua siku ile ile ya kwanza mabayo ulikuwa unabembeleza kama mtoto mdogo ili uweze kuishi kwa mara nyingine ila kama ningetambua kwamba ungekuwa namna hii basi usingeishi kwa wakati ule”
“Nilipewa kazi ya kukuua lakini mimi ndiye nikajikuta kwenye hali mbaya, siku ile niliomba unipe nafasi nyingine ila moyoni nilikuwa nawaza nikipata nafasi ile nitakutafuta kwa gharama yoyote ile mpaka nikuue. Nimetumia miaka yangu yote kuitafuta nafasi hii na hatimae kwa sasa nimefanikiwa kuipata hivyo kiufupi tu ni kwamba siwezi kufanya kosa kama ambalo ulilifanya wewe kuniacha hai”
“Nadhani umerudia kosa la namna hiyo hiyo kuibeba familia yangu. Utofauti wangu na wewe ni kwamba uliivamia familia yangu kwa sababu ya kulipwa lakini bado nikakupa nafasi ya kuishi, badala ungeutumia huo muda kutengenza maisha mazuri umekuja kujifungia huku kufuga majoka ukihisi ndiyo itakuwa safari ya wewe kuweza kunipata mimi. Una uhakika kwamba ulikaa ukafikiria kwa umakini juu ya hili? Nadhani siku ile ningeyaondoa macho yako yote, wewe ni miongoni mwa watu ambao wmenifanya nijisikie vibaya kutoa nafasi ya pili kwenye maisha ya mwanadamu aliye hai”

“Ni muda wako Gavin, attack him!?” alikuwa anawapa taarifa wale vijana wake watano ambao walikuwa wamebaki ndani ya eneo hilo ambalo maji yalikuwa kaiongozeka huku yakichangamana na damu ya lile joka ambayo ilikuwa inaendelea kutoka kwa wingi.

Wanaume wale hawakumaliza dakika moja, ilikuwa mara ya kwanza Norah anamuona mumewe alivyo mkatili. Hakuamini kama huyo ndiye yule Mike Tores ambaye yeye alikutana naye kwenye gari mpaka akaishia kuwa mumewe wa ndoa na wakapata mtoto pamoja. Hakuwa anaamini bado kama ndiyo yule ambaye yeye alikuwa analala naye kitanda kimoja, kwa bahati mbaya zaidi kwake alikuwa ndiye mwenyewe, yule ndiye alikuwa mumewe wa ndoa.

Wanaume wale walipigwa vibaya, kuna mmoja akupigwa ngumi ya kichwa mpaka kikazungukia upande wa pili. Ambaye alikuwa na unafuu ni ambaye alipigwa ngumi ya kifua moyo ukaacha kufanya kazi, zaidi yake wenzake walikufa kikatili mno. Ambaye alikuwa anakamilisha idadi yao alitolewa moyo wakabaki wanaangaliana Gavin na Mavambo ambaye alidai kwamba yeye ndiye pekee alikuwa anaweza kumuua Gavin, mkononi mwake alikuwa na mnyororo mrefu. Hiyo ilikuwa ni vita ya visasi binafsi vya watu hao, ni wao ambao walikuwa wanaelewa kwanini walikuwa hapo wakati huo na sababu kuu ambayo iliwakutanisha. Mavambo ilikuwa kazi kwake kulipa ile miaka yote ya uvumilivu akiwa anamsubiri bwana huyo aweze kuingia kwenye anga zake.

Mavambo alibinjuka lile eneo alikiwa anaurusha ule mnyororo ambao ulitua kwenye mwili wa Gavin, ulimpatia maumivu na kumrudisha nyuma hatua kadhaa. Aliuona ukiwa unarudi tena akaruka hewani na kupita juu ya mnyororo huo, alitua nyuma ya Mavambo akiwa amemgusa na kisigino kwenye uso wake, pua ilipasuka. Aligeuka na zote Gavin akaudaka, kila mtu alikuwa nanauvutia upande wake, Gavin alijifanya kama anakubali kwenda zoezi ambalo lilimfanya Mavambo kupoteza umakini, alikuwa akijiandaa na ngumi moja nzito mno lakini alishtukizwa baada ya Gavin kusimama ghafla na kuuvuta mnyororo huo kwa kasi.
Mavambo alijikuta yeye ndiye anasogea kule aliko Gavin, alipokelewa kwa vidole ambavyo vilikomaa mno, vilitoboa kwenye eneo lake la kifua, alikuwa mbishi, alizunguka na buti ambalo lilitua kwenye uso wa Gavin wakaachiana kila mtu akiwa anauguza maumivu yake. Alipiga makelele mavambo akiwa anauzungusha mnyonyoro huo kwenye mkono wake, aliachia ngumi nzito ambayo Gavin aliikinga kwa mkono wake mmoja, alirudi nyuma mkono ukiwa na maumivu makali.
Bwana huyo hakuwa kama zamani, alikuwa amebadilika pakubwa na hata uwezo wake ulikuwa mkubwa tofauti kabisa na jinsi alivyokuwa akimfikiria yeye, alisimama vizuri akiwa anamwangalia Mavambo ambaye alikuwa na mzuka mkubwa isivyo kawaida. Aliitunisha misuli yake yote akajikusanya na kumfuata Gavin kwa kasi ya kimbunga, alikwenda kwa nguvu zote kiasi kwamba alihisi kama anapaa, wakati anamkaribia Gavin watu hao walipishana katikati, alimpisha kwa kasi kubwa kisha akaigusa shingo yake ambayo alinyofoa pande la nyama na kumletea maumivu makali. Mavambo alizidisha kelele kwani mambo hayakuwa yakienda kama ambavyo yeye alikuwa ametarajia yawe. Jambo hilo lilimfanya ajihisi anaanza kuzidiwa. Aliivua minyororo hiyo na kuirusha kule ambako alikuwepo Gavin, aliipangua minyororo hiyo kwa mikono yake lakini Mavambo alikuwa amefika ambapo alimtwisha ngumi nzito tumboni, alizunguka na mguu wake ulio peku lakini ulidakwa, ulipigwa ngumi mbili kwenye unyayo mpaka ukawa mwekundu, Mavambo alirudi nyuma akiwa ananesa nesa na mguu mmoja. Kila mtu alibaki na maumivu yake mwilini.

101 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA MIA NA MBILI
SONGA NAYO................


Gavin alimkadiria bwana huyo na kugundua kwamba tayari alikuwa amepata hasira, alitoa kisu kidogo kwenye nguo lake lile, ni kisu ambacho akiukunja mkono wake ilikuwa ni ngumu kuweza kukiona kwa sababu kilikuwa kidogo sana. Alimfuata bwana huyo, alimtisha akarusha ngumi, Gavin alikutana na kiganja shingoni akayumba pembeni lakini hata yeye aliachia mkono wake ambao ulizunguka kwenye shingo ya Mavambo, alikatwa katwa vibaya kuzunguka hiyo shingo yake akabaki anagugumia kirudi nyuma huku damu zikiwa zinavuja.
Gavin hakumpa muda wa kuweza kupumua, pale pale aligeuka na sarakasi kama anapiga acrobatic ule mguu ulitua kwenye kichwa cha Mavambo. Mavambo alishuka chini kwa lazima, wakati anafanya hivyo Gavin alijigeuza na kutua chini kwa nguvu ambapo alijivuta akiwa ameinama akakizamisha kile kisu kidogo kwenye ubavu wa mavambo kisha akashindilia na ngumi nzito kikaingia ndani ya mwili.
Kilimpatia kasumba kubwa akawa anajisikia vibaya kwani kila alipokuwa anatembea ni kama kilikuwa kinamletea maumivu tumboni. Hao hawakuwa wale vijana ambao alikuwa anajitamba kwao, alikutana na mtu mzima mwenzake. Mavambo alijaribu kujigeuza juu ili atue kwa Gavin ila alipiga kelele kwa sababu wakati anageuka kile kisu ndani kilikuwa kinamchana, alitua vibaya hivyo alikutana na goti la kwenye kiuno, alipiga makelele akiwa anatua kwa sarakasi na kupiga goti damu ikiwa inamwagika mdomoni, puani na yale maeneo ambayo alikuwa amechanwa vibaya,
Gavin alikuwa amesimama kando akiwa anamwangalia bwana huyo, yeye mwenyewe alikuwa na majeraha kadhaa kuonyesha kwamba haikuwa rahisi kabisa kushindana na Mavambo, alikuwa ni mwanaume mwingine kabisa kwenye maumivu.
“Nadhani umewahi kusikia tu kwamba kuna nguvu za ajabu mimi ninazo mwilini Mavambo, sasa nataka nikuonyeshe jinsi zinavyofanya kazi ili siku nyingine kama utafanikiwa kuishi usije ukawaza tena habari za kijinga kudai kwamba unataka kulipa kisasi’ Gavin aliongea akiwa anajitoboa kwenye ubavu wake mpaka damu ikaanza kutoka.

Alijiongeza tena kujiumiza eneo hilo hakumaliza muda akaanza kuunguruma kama simba akitamba nyikani, Mavambo hakujua bwana huyo anataka kufanya kitu gani hapo akabaki anamshangaa. Gavin Macho yake yalianza kubadilika na kuwa mekundu sana na kiini kikiwa kinawaka moto. Alijinyanyua pale kama kuna mtu alimsukuma, aliyumba mara kadhaa misuli ikaanza kutuna, aliikunja ngumi yake mifupa ikawa inaitikia mwilini kwa sauti.
Aliteleza kwenye yale maji kwa kasi ya ajabu kisha akajinyanyua juu kama anataka kupaa hewani, aliporudi chini alidunda na kuyatawanya maji yaliyo changanyika na damu kiasi kwamba hadi mavambo alifumba macho kwani maji hayo yalikuja kwa kasi kubwa wakati anayafumbua macho eneo hilo lilikuwa kimya, hakuona mtu mwingine karibu jambo ambalo lilimshtua, yaani ni kama Gavin hakuja kabisa kwenye himaya yake mpaka pale ambapo alihisi msisimko na ujio wa kitu kilichokuwa kinakuja kama upepo.

Aligeuka na kukutana na ngumi moja ambayo ilimbeba na kumpeleka mpaka kwenye ule moto wake wa kafara, mwili wake ulikuwa na majeraha hivyo asingeweza kuukaza kwenye ule moto ukizingatia tumboni alikuwa na kisu ambacho muda wote kilikuwa kinamkata kata, alipo simama na kujitoa kwenye ule moyo ukiwa umeanza kumuunguza alishangaa kumuona Gavin akiwa mbele yake tena kwenye mkono wake akiwa na ule upanga ambao bado ulikuwa na damu nyingi ambayo ilikuwa ya vijana wake.
Mavambo alijikongoja mpaka pale ambapo ulikuwepo mnyororo wake, aliinuka nao akiwa anatazamana na mtu ambaye alihisi kama anashindana na pepo lililokuwa kwenye mwili wa binadamu. Kile kisu kidogo mwilini kiliendelea kumletea shida kila alipokuwa anauhamisha mwili wake kutoka sehemu moja kwenda sehemu nyingine.
Alijikaza na kuurusha ule mnyororo, Ulikaribia kumfikia Gavin pale alipokuwepo akaupita kwa chini akiwa amepiga goti, aliteleza mpaka alipokuwepo mavambo, alipigwa na ngumi nzito kwenye goti akawa hana balansi nzuri hivyo akashuka chini kwa kuinamia mbele ambapo upanga ulizama kwenye jicho lake na kutolewa. Alipiga makelele kwa nguvu lakini wakati huo alizamishiwa ule upanga kwenye sehemu zake za siri akadondokea upande mwingine.
Gavin alitua juu ya mguu wake mmoja na goti, mguu ulipondeka pondeka vibaya mno akawa anajivuta hata kutembea ni tatizo kwa upande wake. Alikutana na mguu wa uso akataka kuupangua mwingine ambao ulikuwa unakuja kwa mikono yake, ile mikono ilikutana na ule upanga akajikuta anadondoshwa viganja vyake vyote. Alilia mno, akawa anajikakamua kugala gala ila hakuwa na uwezo wa kuhama hama, Gavin aliyafumba macho yake na kushuka chini kupiga goti.
Alikuwa anatokwa na jasho jingi bila shaka alikuwa anatumia nguvu nyingi kuweza kushindana na hiyo hali. Alipo yafumbua macho yake yalikuwa meupe na alirudi kwenye hali yake ya kawaida, alinyanyunyuka na kumsogelea Mavambo alipokuwa analia kama mtoto mdogo kwa maumivu ambayo alikuwa anayapata.
“Huyu ndo mimi ambaye muda wote huo ulikuwa unatamba kuhitaji kukutana naye, siku ya leo sitafanya kosa la kukupa nafasi nyingine ya maisha ila nataka ufe kwa maumivu makali huku ukiwa hauoni kabisa kifo kinatokea wapi” Gavin alitamka akiwa analitoboa jicho lingine la bwana huyo ambayo alimlaani kwa hilo tukio.
“Nitakutafuta kwenye maishe mengine Gavin Lu….” Alikatwa ulimi wake, hakutakiwa kuendelea kupiga makelele wakati mtu mwenyewe alikuwa anahesabu muda wake wa kuendelea kuivuta pumzi ya dunia.
Gavin alisogea alipokuwa amelala Othman alimgusa kwa nguvu kwenye shingo akashtuka kama mtu ambaye alikurupushwa kutoka sehemu ambayo hakutarajia kuwepo, baada ya kuhakikisha kijana wake yupo hai aligeuka na kwenda kwenye lile kabati na kugundua kwamba lilikuwa limefungwa kwa umeme hivyo aliharibu ule mfumo wa umeme kabati lile likafunguka. Mkewe ndiye alikuwa wa kwanza kwenda kumkumbatia bwana huyo, alikuwa ni muuaji ndiyo lakini haikuondoa ukweli kwamba alikuwa ni mumewe tena halali kabisa wa ndoa.

“Naomba nisamehe kwa kila kitu mke wangu” alitamka kwa hisia huku hata mama yake akiungana na mkewe kumkumbatia.
“Naombeni muondoke ndani ya hili eneo haraka Othman anawarudisha nyumbani muda huu?”
“Mimi siwezi kuondoka hapa bila wewe” mkewe aliongea akiwa hataki kumuachia mumewe.
“Mimi narudi baada ya masaa sita kuna kazi ya mwisho nataka nikaimalizie, kuna kosa ambalo nililifanya kwa mara ya kwanza leo nusu liondoke na maisha yenu hivyo siwezi kulirudia tena” aliongea kwa masisitizo akiwa anamkonyeza mama yake. Mama yake mlezi na Othman walikuwa wanajua kila kitu kuhusu mtu huyo, hiyo ilikuwa ni mara yao ya mwisho kuweza kumuona lakini mkewe maskini hakuwa akijua hilo.

“Twende nyumbani mwanao anakusubiri” mama huyo alimtamkia Norah kama kumpa imani, alimsogelea mwanae na kumbusu kwenye paji la uso kisha akaongoza njia kuelekea nje kwa sababu hakutaka kuendelea kusimama hapo. Alikuwa akimchukulia kama mwanae wa kumzaa, hakuweza kuvumilia kuendelea kumuangalia mtu ambaye alijua kabisa kwamba asingeweza kuonana naye tena kwenye maisha yake yote.
Norah alikubali kumuachia mumewe huku akimuomba aweze kurudi tena akiahidi kwamba asingefanya jambo lolote mpaka pale ambapo mumewe angeweza kurudi nyumbani. Alimbusu mdomoni na kuondoka akiwa anakimbia huku analia, Othman aliinama kutoa heshima kwa bosi wake, huyo ndiye alimfunza kila kitu, huyo ndiye ambaye alimpa sababu nyingine ya kuishi na huyo ndiye ambaye alimfanya yeye kuwa hapo alipo, hakuna binadamu aliyekuwa anmheshimu kama bwana huyo.
Aliinamaa kwa dakika nzima akiwa anashusha machozi mengi, alijua kabisa kwamba asingekuja kumuona bosi wake kwenye maisha yake tena, hiyo ilikuwa ni mara ya mwisho wao wanaagana na majukumu ya kuilinda familia hiyo yalikuwa yamebaki kwake. Alikimbia kwa hasira akiwa anajivuta maana bado hakuwa sawa kwa kile kipigo mdomoni akiwa na damu ya kutosha, alifika mlangoni na kugeuka, alimwangalia bosi wake kisha akatoweka.

Baada ya kuhakikisha familia yake ipo salama bwana Gavin aliibeba simu yake na kuipiga nyumbani, alimtaka yule mfanyakazi wake mtaalamu wa mitandao aweze kudukua taarifa za simu ambayo alikuwa anaenda kuipigia muda huo na atume taarifa za watu hao haraka iwezekanavyo na taarifa hizo hakutakiwa kumuonyesha mtu yeyote yule mapaka pale ambapo taarifa zingekuja kutoka kuhusu matukio hayo na wakati huo ndio ambao alimpigia simu bwana mkubwa Natron Vinza kupitia ile simu ya raisi.

102 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA MIA NA TATU
SONGA NAYO................

Huyo ndiye alikuwa nyuma ya mtandao mzima, mtandao huo aliusuka yeye na ndiye alikuwa mwanzilishi wa kundi hilo la THE IMMORTALS na wakati huo ulikuwa ni muda wa kwenda kuzimaliza zile tofauti zao kisha waingie makubaliano mapya ya kusaini vifo.

Alitumia dakika tatu akatoka humo ndani akiwa amembeba Mavambo begani na kwenda kumtupa kwenye bwana la mamba ambao walianza kumshambulia taratibu akiwa anagugumia tu maana ulimi ulikatwa hivyo hata uwezo wa kutoa sauti hakuwa nao. Baada ya nusu saa kupita eneo lote hilo lililipuliwa na mlipuko wake ulikuwa mkubwa mno mpaka msafara wa polisi ukaanza kuongozana kuelekea huko kujua tatizo ambalo lilikuwa limetokea.


********
MWISHO WA MAISHA YANGU, AHADI YA MAISHA YAJAYO
KIGAMBONI, MZIZIMA.
Kigamboni ina sifa zake nyingi, Kigamboni inavutia hasa kwa wale ambao maisha yanawaendea vizuri kwa sababu ina maeneo mengi ambayo yanakua kwa kasi lakini pia eneo hilo lina watu ambao wanaishi maisha ya chini sana hususani wale ambao wanategemea kuponda kokoto kwa ajili ya kuishi.
Maeneo hayo yana idadi ya watu wengi ambao huwa wanaenda kujishughulisha na kazi hiyo ili angalau mkate uweze kwenda kinywani. Kwenye moja ya eneo ambalo liliwahi kuhusika na shughuli hizo lilikuwa limefungwa kwa miaka mingi mno baada ya kununuliwa na mtu binafsi. Eneo hilo lilikuwa limezungushiwa ukuta mrefu na muda wote lilikuwa linafungwa hivyo ilipelekea watu kulizoea kwa namna hiyo kiasi kwamba wakawa wamesahau kabisa kwamba kuliwahi kuwepo na shughuli kama hizo siku za nyuma.

Eneo hilo lililuwa lina miamba migumu chini ya ardhi hivyo kuifanya ardhi yake kuwa ngumu isivyokuwa kawaida ndiyo maana kabla ya kununuliwa na mtu binafsi lilikuwa linazalisha kokoto kwa kiasi kikubwa ila haikueleweka ni kwa namna gani mhusika aliishawishi serikali mpaka ikaja kumuuzia wakati lilikuwa ni eneo mhimu. Lilikuwa ni eneo kubwa mno, kiasi kwamba ndani lilipandwa miti na kutengenezwa msitu wa kisasa ambao ulivutia, ndani yake kulikuwa na kila kitu mpaka maeneo ambayo yalitengwa kwa ajili ya Helikopter kutua.

Eneo lilitengenezwa kiasi kwamba mtu ambaye alikuwa anaishi humo hakuwa na haja ya kutoka nje kwenye ulimwengu wa kawaida kuchangamana na watu kwa sababu kulikuwa na kila kitu ndani humo humo. Ndani ya eneo hilo kwenye hiyo miamba kulichimbwa yakatengenezwa makazi ghali mno na mmiliki wa eneo hilo.
Makazi ambayo mtu mweye pesa za kuokoteza angeishia tu kuyasikia yakisimuliwa kwenye mitandao ya kijamii. Mmiliki wa eneo hilo bila shaka alikuwa ni mtu mwenye utajiri wa kutisha kwa sababu kuichana miamba na kutengeneza makazi haikuwa kazi rahisi hata kidogo, ilihitaji mtu akunje kidole wakati anapiga hesabu za pesa ambazo alikuwa anaenda kuzitumia kuweza kukamilisha zoezi hilo.
Hayo makazi ndiyo yalikuwa makao makuu ya THE IMMORTALS, yaani ndiyo yalikuwa makazi ya siri ya raisi wa zamani wa Tanzania ambaye alipigishwa magoti na kuondolewa madarakani na muuza madawa ya kulevya Lucas Antony. Bwana huyo baada ya kudhalilishwa hivyo aliamua kudanganya kifo chake baada ya miezi sita baadae lakini alikuwa hai na mzima wa afya tele.
Jambo la kudhalilishwa hakuacha lipite bali kwenye moyo wake alikuwa na lake jambo la kulipa kiasi ambacho alikilipa ila kwa sababu hakuwa na taarifa sahihi za kazi yake kuna mwanafamilia alikuwa hai anaishi, mtoto wa muuza madawa ya kulevya yule ambaye ndiye alikuwa ana ule utajiri wote wa baba yake ambao kiongozi wa kundi hilo la THE IMMORTALS alikuwa anauhitaji.

Natron Vinza ndilo jina ambalo alijipa baada ya kuanzisha maisha mapya, alihitaji utambulisho mpya ili isije kutokea hata siku moja utambulisho wake ukaja kujulikana kwa binadamu yeyote yule. Jina lake halisi alikuwa anaitwa Rabinus Mtatiro, mkurya wa kwanza kupata nafasi ya kuweza kuliongoza taifa la Tanzania.
Majira yalikuwa yanasoma saa tisa na dakika tano usiku, usiku ambao heka heka za jiji huwa zinapungua na maeneo hayo hayakuwa na watu kabisa kwa sababu eneo hilo lilijitenga na makazi ya watu na palikuwa panatisha mno hivyo hakuna mtu ambaye angejitoa sadaka kirahisi kuwepo hilo eneo.

Juu ya ukuta wa eneo hilo alikuwa amesimama mwanaume mmoja ambaye alivalia kama ninja lakini uso wake ulikuwawazi, mtu yeyote alikuwa anaweza kumuona vizuri kabisa na kama alikuwa anamfahamu basi angemtambua kirahisi tu. Gavin Luca alikuwa ametembelea hilo eneo kuweza kuifuta ile vita yake ambayo aliishi kwa muda mrefu. Alitumia muda mwingi, mafunzo mengi na pesa nyingi mno kumtafuta bwana huyo ambaye ndiye alikuwa nyota wa mchezo nyakati zote mpaka pale alipofanikiwa kumtia mheshimiwa raisi mbavuni ndipo aligundua kwamba raisi wa zamani alikuwa hai na ndiye ambaye aliiua familia yake.

Gavin hakuwa mjinga, alielewa kabisa kwamba mtu kuwekeza kwenye kisasi maana yake alijipanga mno lakini pia alitahadhalishwa na raisi kwamba bwana huyo alikuwa anadaiwa kuwa na nguvu za ajabu ambazo hazikuwa za kawaida na sio kila mwanadamu alikuwa nazo, ilikuwa ni ishara ya kwamba alikuwa ni mtu ambaye alikuwa na mafunzo ya hali ya juu kama yeye.
Gavin mwilini alikuwa na majeraha machache lakini kwenye mkono wake alikuwa na upanga ambao uligandiana damu. Alisimama hapo kuweza kuyaona vizuri mazingira ya ndani ya jumba hilo yalivyokuwa yanavutia, kulipambwa vilivyo hali ambayo ingeifanya sehemu hiyo kuwa moja ya maeneo mhimu mno kwa ajili ya kufanyia utalii. Alikuwa anaelewa kwamba kuwepo eneo hilo kulikuwa na mambo mawili, kuuawa ama kupotea ulimwenguni kwa kujiua mwenyewe baada ya kuimaliza kazi hivyo kwa namna yoyote ile ilikuwa ni lazima aweze kupotea moja kwa moja yaani asingerudi kwa familia yake tena.

Alitua ndani pembezoni mwa mti, ile miti ilikuwa inaenda kumrahisishia kazi yake. Kwa mbele kidogo alimuona mlinzi mmoja aliwa anaranda randa na silaha yake mkononi. Mlinzi huyo alihisi kama kuna kivuli kimemzunguka, aliikoki silaha yake akiwa anageuka nyuma, alitobolewa kwenye koo muda wake wa kuishi ukawa umeisha. Mwingine hakuwa mbali na eneo hilo, alihisi kama mchakacho hivyo akageukia upande huo na kuanza kusogea, alisikia tu upepo unapuliza, akili yake ilipokaa sawa upanga ulikuwa umepasu kifua chake na kutokezea nyuma ambapo ulikita kwenye mti.

Walinzi walikuwa wengi eneo hilo, ile miti ilikuwa inaifanya kazi yake inakuwa nyepesi bila kushtukiwa na mtu yeyote yule. Aliua walinzi thelathini na watano eneo hilo mpaka alipo karibia eneo ambalo bila shaka lilikuwa ni geti la kuingilia ndani. Geti hilo lilikuwa limetobolewa katikati ya mwamba na eneo hilo lilikuwa na mtu mmoja, alikuwa makini kuangalia hatua ambazo zilikuwa zinachukuliwa hapo mpaka pale ambapo aliona kuna mwanaume mmoja anatoka eneo lile na kulifungua lile geti.

Mtu yule alionekana kuwa mlinzi ambaye alikuwa kwa ajili ya kumpokea mwenzake, alimpa maelekezo kadhaa na kusimama pale ambapo yule mwenzake alikuwepo kwa ajili ya kuumalizia usiku huo mpaka asubuhi. Hao walionekana kuwa na nafasi kubwa sehemu ile ndiyo maana walikuwa na huo ubavu wa kuweza kuingia na kutoka, mlinzi wa kawaida asingeweza kuipata ile nafasi. Ule ndio ulikuwa muda wake sahihi wa kuweza kutekeleza jambo ambalo aliliwaza kwenye akili yake, wakati yule mlinzi anaingia ndani, Gavin alikimbia kwa nguvu na kukanyaga chini akajirusha kwa kutumia nguvu kubwa kuja eneo lile ambapo mlinzi aliyekuwa amekaa hapo muda mfupi aliona mtu anakuja akitoka kwa juu kwa kasi.

“Tumavam….” Hakumalizia neno lake, alidakwa shingoni na kubamizwa kwenye ule mwamba, kichwa kiligawanyika vibaya lakini wakati anafanyiwa ukatili huo Gavin alizama na yule mmoja ambaye alikuwa anaingia ndani na bwana huyo hakutarajia jambo hilo hivyo alizolewa na goti ambalo liliusambaratisha uti wa mgongo wake, alishuka taratibu kwenda chini kama nyanya iliyokuwa imepondeka pondeka inavyokuwa rojo rojo.

Lango lilijifunga akiwa ndani tayari, kwenye kuta za miamba hiyo kulikuwa na walinzi ambao walikuwa wanashangaa jambo ambalo lilitokea, walikuja kushtuka wakati tayari wamechelewa kwani wakati wanagundua kwamba walikuwa wamevamiwa, zilikuwa ni hatua za mwisho kabisa za wao kuuawa. Hakuwa na huruma nao watu hao, upanga ulikuwa unakula damu zao vibaya mno mpaka alipo hakikisha mashababi sita waliokuwa hapo wamekufa ndipo alipo anza kusogea zaidi kuingia ndani, akili ilikuwa kama sio yake huenda ni kwa sababu ya damu nyingi ya watu ambao alikuwa ameimwaga.

103 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
FINAL................
Mpaka wakati huo alikuwa ameua walinzi wasio pungua arobaini, alisogea mbele alikutana na eneo kubwa ambalo lilionekana kuwa kama ukumbi lakini kwa pembeni yake kulikuwa na vinjia vidogo vidogo kukiwa na milango. Kuna mlango mmoja ambao ulinakshiwa kwa dhahabu ulikuwa unalindwa na wanaume wawili ambao walikuwa vifua wazi, alitakiwa kumalizana nao hao kwanza ndipo aweze kuingia ndani.

Hawakuwa na maswali ya kuanza kumuuliza, kuingia hilo eneo maana yake alikuwa ni adui kwao hivyo haikuwa na haja ya kuuliza maswali mengi. Mkono ulimkosa kwenye nguo yake mwanaume ambaye alikuwa ameshambulia mkono wake ulikuwa mwepesi yaani ulipunguzwa kwa huo upanga wake, wakati anahitaji kujiuguza alikutanishwa na ngumi ya kwenye moyo mpaka eneo hilo lilibonyea.
Alibaki amesimama hivyo hivyo roho ikiwa inaukimbia mwili wake, mwenzake alishangaa, kushangaa kwake akiwa kazini lilikuwa kosa kubwa analifanya, alisokomezewa upanga kwenye uume wake, aliinama kuhitaji kujutia kitendo hicho alikutana na mguu wa uso akiwa ameegamia mlango alikutana na viganja viwili ambavyo viliunganishwa kwa pamoja. Ile nguvu ambayo ilitumika ilipita na ule mlango wa mninga, mwamba huyo eneo la tumbo lilichanika baada ya kudakwa na nyama hizo kuvutwa kwa nguvu.

Mlango ulivunjika na yeye akiwa amekufa tayari, upanga ulidondokea ndani. Gavin alikuwa ndani ya sehemu ya bwana huyo lakini alikuwa ameingia sehemu ambayo huenda hakutegemea kuwepo, walisimama manjinja wanne mbele yake.
“Moja kati ya makosa makubwa ambayo niliyafanya ni kutojua kwamba uliwahi kuzaliwa na hata baada ya kulisikia jina lako niliamua kulipuuzia nikijua kuna mtu anatafuta jina tu kama walivyo vijana wengi wa kitanzania. Kama ningelijua hilo basi hili jambo lisingetufikisha usiku wa manane kama huu kuanza kusumbuana, nafikiri napaswa kutorudia kosa la namna hii wakati mwingine ujao, kosa ambalo almanusura liniingize kwenye hasara kubwa ambayo sikuwahi kuifikiria kabla” ni sauti ambayo ilikuwa inasikika kupitia ukutani, ilionekana kabisa kwamba eneo hilo lilikuwa na kamera na mtu ambaye alikuwa anaongea hivyo alikuwa anaona kila kitu kilichokuwa kinaendelea hapo.

“Kwenye ujana wangu niliitafuta sana nafasi Gavin, nilifanya kila namna ili niwe sehemu ambayo naweza kutambulika. Baada ya kuamua kujitoa sadaka mwenyewe nilifanikiwa kuingia Ikulu tena kwa maumivu makali mno halafu akatokea mtu mmoja mzaliwa wa kijijini kwenye maisha magumu akabeba kila kitu bila kujali nilikitoa wapi. Kama haitoshi akaamua kunidhalilisha mbele ya wananchi wangu mwenyewe kama mbwa, hakujali aibu ambayo ningeipata, hakujali juu ya mateso ambayo nilipitia wala hakujali mimi ningejisikiaje, alikuwa amejawa na ufahari na umaridadi ambao alikuwa anautafuta kwa nguvu zote. Huyo ni baba yako ambaye namzungumzia hapa ndiyo maana baada ya pale nilitumia kila kitu changu kuhakikisha nakuwa ndiye binadamu mwenye nguvu zaidi, niliwatengeneza watu wangu kila sehemu mpaka ndani ya biashara zake kwa sababu nilitaka kuuteketeza ufalme wake na miliki yake yote

Kwenye hilo nikiri nimefeli mpaka sasa kwa sababu wewe bado unaishi lakini hata pesa zake bado sijazipata ila ni kheri kwangu kwa sababu nilimuua. Unajua wahenga walisema kwamba “Simba mwenda pole ndiye mla nyama” niliamua kuuishi huo msemo kwa sababu una maana kubwa kwa mtu mwerevu ndiyo maana niliamua kuigiza kifo changu ili niweze kuikamilisha kazi yangu kwa amani bila kujulikana kama nipo hai maana yake bwana yule angejiachia na ndilo kosa ambalo alilifanya mpaka nikamuua. Leo kazi ni kwako Gavin kama ukifanikiwa kuwaua hao wanaume mbele yako basi utapata bahati ya kuonana na mimi ana kwa ana na kama una uwezo basi ulipe kisasi kwa ajili ya familia yako ambayo niliiua kwa mkono wangu mwenyewe”

Maneneo yalikuwa yanaeleweka mwanaume huyo akitamba huku haonekani. Zoezi lilikuwa kuwamaliza wale maninja ndipo apate bahati ya kukutana naye ili wamalizane wenyewe. Baada ya hilo kupita umeme ulizima ghafla na baada ya dakika mbili ulirudi tena, wakati unarudi Gavin alikuwa amepiga goti akiwa ameyafumba macho huku akiwa anatokwa na damu tumboni ambapo alikatwa, kwenye bega lake kulikuwa na kisu ambacho kilinasa hapo lakini na kwenye ubavu wake mmoja kulikuwa na kisu kidogo kiligotea hapo.

Upande wa wale ninja, mmoja likuwa ametenganishwa na kichwa chake lakini mwingine kichwa chake kilikuwa kimepasuka vibaya huku amekufa. Ni ninja wawili tu ambao walikuwa hai mpaka wakati huo huku mmoja wao akiwa amevunjwa mguu wake, hakuwa anaweza kusimama vizuri tena kwa wakati huo. Gavin akiwa amefumba macho alikumbuka namna tukio hilo lilivyofanyika, kukatika kwa umeme ilikuwa ni kumpotezea yeye uwezo wa kupambana kwa sababu hao ninja ndio ulikuwa muda wao mwafaka.
Yeye kwenye kiza alilazimika kutumia zaidi hisia kwa sababu hakuwa anaona, alihisi kuna ujio wa mtu pale alipokuwepo aliinama, alikutana na mguu ambao ulitua kwenye uso wake akapata maumivu makali lakini wakati huo huo alikuwa ameirusha ngumi yake ambayo ilikutana na mguu wa ninja mmoja na kusababisha mguu huo kuvunjika.

Alikosea mahesabu yake alijikuta akishambuliwa kwa visu kwenye mwili wake, aliuzungusha upanga wake ambao ulitua na kuitenganisha shingo ya ninja mmoja huku akiutumia mguu wake wa kushoto kujibinua na kutua kwenye kichwa cha ninja mmoja ambaye alijibamiza chini kichwa chake kikapasuka vibaya huku naye akipokea viganja vizito kwenye mabega yake pamoja na kisu kiasi kwamba alipiga magoti kwa maumivu makali ambayo alikuwa ameyapitia.
Kwenye mdomo wake alikuwa anavuja damu, akiwa bado ameyafumba macho yake alihisi ujio wa mtu, ninja mmoja alipotea eneo hilo, alikuwa ametuliza mlango wake wa sita wa fahamu kwa ustadi mkubwa kwa sababu alijua ni lazima mtu huyo alikuwa anamjia alipo. Aligundua kwamba mtu huyo alikuwa anatokea pembeni akiwa anakuja kwa kasi, Gavin alijivuta nyuma kama upepo kisha akauchia upanga wake kwa nguvu kubwa mpaka ukawa unatoa cheche kuelekea kwa yule ninja ambaye mguu wake ulikuwa mbovu.

Ninja yule naye alikuwa amerusha nyota mbili nzito ambazo zilikuwa zinazunguka, Gavin wakati amejivuta nyuma na kurusha upanga alikuwa ameikaza mikono yake na bila shaka ile nguvu haikuwa yake, alikuwa anaitumia ile nguvu ambayo ilikuwa ndani yake. Alifanikiwa kumdaka yule ninja ambaye alikuwa amepotea kwa maajabu kwenye mbavu, alizivunja mbavu za bwana huyo kwa nguvu lakini hata zile nyota ambazo zilirushwa na mwenzake zilimkuta ninja mwenzake kwa sababu alikuwa ametumika kama ngao wakati Gavin anazitenganisha mbavu zake.

Ninja huyo alifia akiwa kwenye mikono yake, alimshusha na kumtoa kitambaa usoni, alikuwa na asili ya China ninja yule. Wakati huo yule ambaye alikuwa amevunjwa mguu alibaki amesimama akiwa hata hatikisiki. Upanga ule ulipita kwenye moyo wake na kutokezea nyuma ukaenda kukita kwenye ukuta. Alikufa akiwa amesimama baada ya sekunde kama thelathini ndipo mwili wake ukashuka chini.

Ukuta ulifunguka, ndani yake alionekana mwanaume mtu mzimz haswa ambaye alikuwa kwenye kanzu, alisimama eneo ambalo ulikuwa ni kama ulingo, ni kweli alikuwa mwenyewe raisi wa zamani wa Tanzania kama ambavyo alikuwa ameambiwa Gavin. Alinyanyuka akiwa anavuja damu kwenye mwili wake na mdomoni, ndo kwanza vita ilikuwa inaanza, aliambiwa kuhusu uwezo wa mtu huyo ambaye kwa historia yake ni kwamba aliwahi kuzihitaji nguvu hizo ambazo Gavin alikuwa nazo lakini hakupewa kwa sababu hakuonekana kustahili akafanikiwa kuzipata nguvu zingine kwa namna ambayo aliijua mwenyewe hivyo hakuwa mnyonge na Gavin alikuwa amejeruhiwa tayari.

Gavin alinyanyuka kama mzimu, alidunda mara mbili na kwenda kutua juu ya kamba ya eneo ambalo liliandaliwa kama ulingo kisha akajigeuza akatua ndani kabisa ya ulingo akiwa anachomoa kisu kwenye bega lake na kukitupa chini.
“Ni wakati wa mimi na wewe kuzimaliza tofauti zenu Gavin Luca japo leo hautakuwa na huo uwezo wa kutoka hapa ukiwa hai” aliongea bwana huyo mkono wake ukiwa unabadilika na vinyweleo vikasimama. Mwili ulituna na kuufanya kuwa mgumu isivyokuwa kawaida, macho yake mboni zilibadilika na kuwa na rangi ya blue, naye hakuonekana kuwa wa kawaida.

Wanaume hao wawili waliupanga mkono kwa pamoja, Natron alijisogeza mithili ya mtu ambaye alikuwa anapelekewa mbele na rimoti, mwili wake ulikuwa umekomaa isivyokuwa kawaida. Ngumi kumi na tano alizirusha ndani ya sekunda tatu, ni tano ambazo ziliingia kwenye tumbo la Gavin tena kwenye jeraha, aliangukiwa kwenye kamba akadunda kamba hizo zikamrudisha tena dimbani.
Alipigwa mtama mkali na kupigwa na ngumi nzito ambayo ilimtaka kumtoa nje ya ulingo huo lakini aliidaka nguzo ambazo inatumika kuzungushia kamba akarukia ndani kwa mara nyingine. Alitembea kwa nguvu kumfuata Natron, mikono yake ikiwa imekunjuliwa, ilikuwa na maana ya kuanza kunyofoa nyama kwenye mwili wa Natron ambaye alilishtukia jambo hilo.
Alirudi nyuma hatua kadhaa akiwa anamkwepa mwanaume huyo, Gavin alishambulia kifuani wakati bwana huyo anazidi kukwepa kwa mehesabu, Gavin aligeuka kwa kasi na kuinamia kwa Natron upande wa nyuma ambapo alizamisha mkono wake tumboni, alitoka na bonge la nyama eneo hilo hali ambayo ilimfanya Natron kugusa kiasi lakini wakati huo hata yeye aliizamisha mikono yake kwenye mgongo wa Gavin kama sio kuukaza angeuvunja uti wa mgongo.
Walikuwa wanaangaliana kwa matamanio makubwa, kila mtu alikuwa na nguvu za ziada kwenye mwili wake hali ambayo ilikuwa inawafanya wawe sawa. Mikono yao ilikutana katikati kila mtu akarudi nyuma, sarakasi za Gavin hazikuwa zikihesabika, alishuka na mguu wake ambao ulidakwa alipigwa kwenye unyayo lakini wakati huo huo yeye mwenyewe aliachia kisigino cha mguu mwingine kikatua kwenye kidevu cha Natron kila mtu akadondokea upande wake kisha wakanyanyuka tena.
Wote walikuwa wanavuja damu, Natron alitembea kwa Zigzaga akiwa anauzunguka ulingo kwa nguvu na kasi kubwa, Gavin alikuwa anamsoma mwanaume huyo. Walikutana katikati ambapo Natron aliinama kwa kupiga goti wakati Gavin akipita juu na kumkosa bwana huyo, Gavin alisindikizwa na goti la kisogo ambapo mikono yake ilitua kwenye kamba mpaka kamba ikakatika kwa nguvu ambayo aliitumia kutua nayo.
Aligeuka lakini alichelewa kwa sababu alikutana na ngumi nyingi za uso ambazo zilimfanya asione vizuri, alipigwa kiganja shingoni mpaka kumeza mate ukawa mtihani, Natron alikuwa anashambulia kwa kasi mpaka pale ambapo Gavin aliunyoosha mkono wake na kulinyofoa sikio lake ndipo bwana huyo alirudi nyuma akiwa anaukunjua mguu wake akivua kanzu yake na kubaki na suruali tu. Mguu ulimkita Gavin kifuani akatoka nje kabisa ya ulingo na kutua karibu na pale ulipokuwepo upanga wake.
Aliuzungusha mkono wake ukatua kwenye ule upanga ambao aliushika kwa mkono wake kwa ustadi mkubwa huku akiwa anaunguruma kwa makelele. Akiwa ameushika upanga ule alipiga makelele mengi na kuuzamisha kwenye mbavu yake, jambo hilo lilimshangaza hata Natron mwenyewe kuona mtu ambaye alikuwa ameanza kumuelemea akijishambulia mwenyewe.
Kadri sekunde zilivyokuwa zinazidi kwenda ndivyo Gavin alivyokuwa anazidi kupiga makelele kiasi kwamba hata ule upanga kwenye mkono wake ulimponyoka kuelekea alipo Natron, alifanikiwa kuukwepa lakini ulimbaraza na kutua kwenye nguzo moja ambayo ilikatika upanga ulidondoka nayo. Bwana huyo aliukimbilia upanga huo ambao ilikuwa ndoto yake kuushika kwani aliamini kwamba ilikuwa haki yake tangu akiwa huko China.

Gavin hata hakuwa anauwazia upanga kwenye mikono ya Natron kwa sababu alitoka anakimbia akiwa anadunda kuja alipo bwana yule, alikuwa anakimbia kwa kasi ya mashine ambapo alikigusa kile kisu ambacho alikichomoa mwenyewe, alikigusa kwa mguu kikaruka mpaka juu akakidaka mkononi akiwa anamfuata Natron ambaye alikuwa ameushika ule upanga kwa nguvu akimsubiri mtu wake kwa hamu kubwa. Gavin hakuukwepa ule upanga ambao ulizama karibu na bega lake lakini naye alikizamisha kisu kwenye jicho la Natron ambaye alijivuta nyuma na kuutoa upanga kwenye mwili wa Gavin huku yeye naye kisu kikitolewa kwenye jicho ambalo alikuwa amelipoteza tayari.

Alikunja sura yake kwa maumivu Natron, Gavin licha ya kwamba alikuwa anamwaga damu hakujali, ilikuwa ndo namna pekee ya kumuua mtu huyo kwa sababu kukwepa kwepa ingewachukua muda mrefu kumaliza zoezi lao. Alikuwa anakuja kwa kujizungusha kwa spidi kubwa ambayo kwa mtu mwenye macho ya kawaida angeona maluwe luwe tu lakini Natron hakuwa wa kawaida.

Ule ujio wake akiwa na kile kisu kidogo mkononi ulimfanya kukutana na upanga ambao ulizama shingoni kwake lakini yeye mwenyewe alikizamisha kile kisu chote kwenye eneo la moyo la Natron na kukisindikiza na ngumi kali huku naye akisindikizwa kwe teke zito ambalo liliuzamisha upanga tumboni zaidi. Gavin Luca alipiga makelele akiwa anautoa huo upanga kiasi kwamba hiyo hali ilimshtua hata Natron mwenyewe ambaye wakati anajiuliza alimona mwanaume huyo anakuja kwake akiwa ana ule upanga, naye alihema na kuja kwa kasi ambapo walikutana katikati na kupishana kila mmoja akiwa ameangalia upande wake kama alivyokuwa anaenda kushambulia. Natron kifua kilikuwa kimechimbika vibaya mno baada ya kukutanishwa na upanga huo huku yeye akiwa na kisu kwenye mkono wake ni wazi kwamba kasi ya Gavin ilimzidi.

Jambo la kushangaza ni kwamba Gavin hakuonekana kama anapata maumivu licha ya kwamba alikuwa anamwaga damu nyingi. Natron alikituma kisu akiwa anakuja kwa kasi kubwa kumaliza kazi yake, Gavin alikiruhusu kile kisu kizame kwenye tumbo lake lakini yeye mwenyewe aliugeuza upanga wake na kuurusha kama ameususa, alijigeza wenyewe na kuligawanyisha paja la Natron akiwa amebakiza hatua kadhaa kumfikia Gavin.

Alikosa kabisa balansi na kuhitaji kumuangukia Gavin ambaye kadri muda ulivyokuwa unazidi kwenda mwili wake ulikuwa unajiongeza nguvu wenyewe, hakuwa anahisi jambo lolote lile na hiyo ndiyo ile hatari ambayo ilisemwa tangu mwanzo. Alimdaka Natron na kulishika jicho lake moja ambalo lilibakia akiwa analitoboa kwa vidole vyake mpaka akalinyofoa kabisa akalikanyaga na miguu yake.

“You killed them, you killed my twin brother. You deserve to die” alitamka akiwa anakidaka kifua cha Natron ambaye alikuwa anapiga makelele ya kuhitaji kuachiwa akiwa anamshambulia Gavin kwa ngumu mtu ambaye hakuonekana kuzijali ngumi hizo. Alikuwa anakigawanyisha kifua kwa mikono yake huku akionekana kabisa nguvu zake alianza kushindwa kuzimudu, zikawa zinamuendesha. Mwanaume alianza kukitawanya kifua vipande viwili, Natron alikuwa analia mithili ya mtoto mchanga aliyekuwa ametoka kuzaliwa wakati huo.

Kifua kilikuwa kinapasuliwa kwa lazima kwa kugawanyishwa na mikono kiasi kwamba vitu vya ndani vikawa vinaonekana. Gavin aliingiza mkono wake na kuuchomoa moyo wakati ambao Natron alikuwa amekata tamaa na kuamua kubonyeza kibatani kidogo kwenye suraali yake kiunoni akianza kulegea taratibu.

Gavin aliutupia moyo pembeni na kuzamisha mikono yake kwenye tumbo ambapo aliutoa utumbo nje huku akipiga makelele ambayo yalikuwa yanamuongezea maumivu ya mwili. Wakati huo eneo hilo lilianza kumeguka na majabali yakaanza kushuka, lilikuwa linaanza kujifunika taratibu ila hakujali. Aliupiga mwili huo ngumi nyingi mno mpaka ukabaki legelege kama chapati mpaka alipo hakikisha mtu wake amekufa tena kifo kibaya mno.

Gavin alipiga magoti akiwa anaunguruma na jasho jingi linamtoka, mwili wake ulikuwa unasisimka wakati wote, alikuwa anajisikia kuendelea kufanya jambo lile ambalo alitoka kulifanya. Aliuokota upanga wake na kujizamishia tumboni wakati huo ile sehemu ikawa inajifunika taratibu huku yeye akidondokea nje ya ulingo ule akiwa na upanga wake tumboni. Hatimaye eneo lile lilionekana kutitia kwa ndani na ule muungurumo wake ulisababisha tetemeko la ardhi mpaka kwa watu ambao walikuwa wanaishi umbali kadhaa kutoka eneo lile yalipokuwepo makazi ya THE IMMORTALS.

104 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SUMMARY...............

**************
THE ODYSSEY OF GAVIN LucA
IDAIWE MAITI YANGU

Ilikutwa note book ndogo ambayo ilikuwa na maelezo mafupi ya safari ya maisha ya Gavin Luca. Kwenye hiyo Note book ndogo ambayo ilikutwa kulikuwa na maelezo mafupi yakiwa yanaeleza maana ya hiyo sentensi ambayo aliwahi kuwaachia ujumbe huo ndani ya msitu wa MAU huko Kenya.

Maana halisi ya maneno hayo matatu, alikuwa anawapa taarifa watu wake ambao alikuwa anawatafuta, kwa sababu walikuwa wanajua kwamba alishakufa, yale mauaji yote ya kikatili ambayo aliyafanya yeye, mambo yote ya kutisha ambayo aliyasababisha kwa kutumia mikono yake, alihitaji idaiwe maiti yake. Kwanini?

Kwa sababu ulimwengu uliwahi kujua kwamba amekufa muda mrefu maana yake yale yote ambayo yalikuwa yanatokea yeye hakuwa akihusika kabisa bali maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kujibu. Maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kudaiwa kwa matatizo ambayo yalitokea ndani ya taifa la Tanzania.
Safari ya maisha yake bwana huyu ilitoa funzo kubwa kwa kizazi hiki na miongoni mwa watanzania kwamba maisha ni mafupi muda mwingine kwa sababu ni wanadamu wanaamua kuyafupisha. Lakini kuna muda maisha yanakuwa marefu kama mtu akiishi kwa kufuata protocal (itifaki) huku akiwakumbusha watu kwamba “LIFE IS A GAME JUST OBSERVE THE RULES”

Safari ya maisha yake iliukumbusha ulimwengu kwamba malipo ya ubaya yanalipwa hapa hapa duniani na mara nyingi yanakuwa na matokeo mabaya. Gavin alitoa somo lingine la kutowapatia nafasi mbili wanadamu ambao hawastahili kupewa hizo nafasi kwa sababu kuendelea kuwalea kunazalisha matokeo mabaya kwenye maisha ya mwanadamu. Jishindie mechi zako mapema ili kupunguza majuto baadae.


Licha ya hayo mambo yote kutokea, Gavin Luca kwenye lile tukio ambalo lilitokea Kigamboni hata baada ya eneo lile kufukuliwa haukukutwa mwili wake. Mara ya mwisho alikuwa amejikita na kisu kwenye tumbo lake huku hali yake ikiwa mbaya isivyokuwa kawaida, sasa mwili wake ulienda wapi? Mimi na wewe hatujui.

Kwamba aliishi tena? Kama ni ndiyo, kwa sababu zipi wakati aliahidi kuyaondoa maisha yake?
Kama alikufa, mwili wake ulienda wapi? Ni kitendawili kingine ambacho kwa leo muda wangu unanitupa mkono kuweza kukitegua huenda tutakutana wakati mwingine tena kukipatia jawabu.

Yuko wapi babu yake mzee Hassan?
Ni nani ambaye alidaiwa kwamba alikuwa anazunguka naye kwenye ulimwengu wakati anatengenezwa kuwa kiumbe cha ajabu?
Mzee Hasheem alikuwa nani kwenye maisha ya Gavin kiasi kwamba akawa anaijua historia nzima ya familia hiyo? Na ni nguvu zipi ambazo mzee huyo alidaiwa kuwa nazo na wenzake kiasi kwamba wakaenda kufungwa ndani ya gereza la siri huko Tanga? Na kwanini afe kirahisi tu?

Vipi kuhusu familia ya Gavin Luca? Muda wote walikuwa wakiishi wapi! Hatima yao ilikuwa ni ipi baadae baada ya mambo yale yote kutokea?

Kuna uwalakini kwamba Othman alipotea na Sarah wakaenda kutengeneza familia bora mno, kama hilo lilitokea, ni nani alibaki kuilinda familia ya Gavin Luca?

Odhiambo Wambui, unalikumbuka hili jina si ndiyo? Huyu alikuwa ni mkurugenzi wa shirika la kijasusi la Kenya, alidai kwamba kuna wakati wake utakuja atahitaji Tanzania ilipie kwa sababu ya kuleta machafuko ndani ya taifa lake. Harakati zake ziliishia wapi? Kwamba alipotezea? Hapana sio kirahisi hivyo bwana! Huenda kuna lake jambo alikuwa nalo ila kwa bahati mbaya muda sio rafiki kabisa kwangu.

Usisahau kwamba mama yake mlezi na Gavin alidai kwamba kuna wakati mwanae nguvu ziliwahi kumshinda akaua jumla ya watu mia tatu na hamsini kiasi kwamba akaondoka naye na kwenda kumficha kwenye moja ya mapango porini. Kipi kilitokea huko mpaka wakaja kurudi tena? Ni jambo gani alilifanya kiasi cha kumrudisha mwanae kwenye hali ya kawaida mpaka akarudi mtaani tena? Kuna mengi huenda yalifanyika huko ila bado muda wangu unanigomea kabisa kutia wino kwenye hili.

Yakumbuke maneno ya Sarah vizuri, Sarah wakati anapewa historia ya maisha ya Gavin Luca na Othman Chunga, alipewa maelezo juu ya nguvu za ajabu za Gavin kwenye mwili wake. Mwanamke huyo alimuuliza Othman kama ana uhakika kwamba nguvu hizo zingeishia hapo tu? Kwa sababu kwa uelewa wake alikuwa anajua kwamba nguvu kama hizo za asili huwa zina tabia ya kuhama kutoka kizazi kimoja kwenda kingine.

Na Gavin alikuwa ana mtoto ambaye alimpata akiwa tayari na nguvu hizo kwenye mwili wake, je ni kwamba mwanae wa pekee LIONELA alikuwa amerithi hizo nguvu kutoka kwa baba yake? Au ni kwamba hizo nguvu zilipotea tu kirahisi namna hiyo kiasi kwamba hazitakuja kuwepo kwa mtu mwingine tena? Sina uhakika na hilo ila nakumbuka Sarah alisisitiza kwamba nguvu hizo kila zinapohama huwa zinakuwa ni hatari mno kwa sababu zinakuwa zinazidi zaidi kuliko hata kwa ambaye alikuwa nazo mwanzo.

Sasa swali la kujiuliza mimi na wewe ni kwamba Gavin Luca ambaye hata mwili wake haukupatikana, alikufa/kupotea nazo au ni kweli mwanae LIONELA alirithi hizo nguvu? Kama mwanae alirithi na ilidaiwa kwamba atakaye kuja kuzirithi atakuwa na nguvu za kutisha zaidi ni jambo gani linakwenda kuukumba ulimwengu?

Unaamini Gavin Luca alikufa au bado yupo hai?

Unaamini Lionela alirithi zile nguvu au hakuna namna nguvu hizo zingeweza kuhama?

Sina jambo la kuweza kukuahidi kwa sasa, MUNGU na wakati utaamua kama kutakuwa na majibu ya maswali haya. Kama tukikubaliana nayo kwamba kila kitu kiliishia pale pale basi hakutakuwa na haja ya kuweza kuyajibu maswali haya lakini kama wote hatutakubaliana kwamba kila kitu kiliishia pale basi nitakuja kujitokeza wakati mwingine kuweza kukujibu maswali haya.

Kama nilivyosema kwamba sitaki kuahidi ila majibu yako ndiyo yataamua kama nirudi tena hapa kukujibu au nisirudi. Kwa maana hiyo kuna uwezekano tukawa na SEHEMU YA PILI/ SEASON 2 ya andiko hili japo hili litategemea na majibu yako wewe juu ya hayo maswali hapo juu.

Unaweza kunijibu kwa njia zifuatazo.
SIMU: 0621567672 (WhatsApp)
0745982347 (Kawaida)

Email: thomasibabuya@gmail.om
Instagram: iamfebiani



Naam, ulikuwa nami tangu mwanzo kabisa wa andiko hili mpaka leo nakusanya nyaraka zangu na kutokomea kusiko julikana baada ya kujifungia ndani kwa muda kuweza kukuandalia chakula bora cha ubongo.

Nisema asante kwa kunivumilia muda wote mpaka sasa umekuwa nami, wewe ni mtu mhimu sana kwenye kazi yangu na maandishi yangu. Uwepo wako ndio ambao unamfanya FEBIANI BABUYA (Mimi) aendelee kuandika na kukusogezea haya maandishi hivyo ninatoa shukrani za dhati kabisa kwako.

Nina mengi ya kuzungumza nawe mtu wangu wa nguvu lakini muda sio rafiki ila ni matumaini yangu kwamba umeburudika kwa kila nukta ambayo umeigusa ndani ya simulizi hii.
Kwa kusema hayo, niseme tu nakutakia wakati ulio mwema kwako, kwa marafiki zako, ndugu zako, jamaa zako, familia yako bila kusahau nakutakia afya iliyo njema kabisa ili uweze kupambana na changamoto za kila siku za ulimwengu.

Nilikuwa hapa, nipo hapa na nitaendelea kuwepo hapa kwa ajili yako, namba yangu unayo hivyo unaweza ukanitafuta kwa muda wowote ambao unanihitaji, nipo kwa ajili yako kwa masaa ishirini na manne ya wiki.

Ni mimi mwandishi wako, FEBIANI BABUYA.

Tchao


MWISHO.
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SUMMARY...............

**************
THE ODYSSEY OF GAVIN LucA
IDAIWE MAITI YANGU

Ilikutwa note book ndogo ambayo ilikuwa na maelezo mafupi ya safari ya maisha ya Gavin Luca. Kwenye hiyo Note book ndogo ambayo ilikutwa kulikuwa na maelezo mafupi yakiwa yanaeleza maana ya hiyo sentensi ambayo aliwahi kuwaachia ujumbe huo ndani ya msitu wa MAU huko Kenya.

Maana halisi ya maneno hayo matatu, alikuwa anawapa taarifa watu wake ambao alikuwa anawatafuta, kwa sababu walikuwa wanajua kwamba alishakufa, yale mauaji yote ya kikatili ambayo aliyafanya yeye, mambo yote ya kutisha ambayo aliyasababisha kwa kutumia mikono yake, alihitaji idaiwe maiti yake. Kwanini?

Kwa sababu ulimwengu uliwahi kujua kwamba amekufa muda mrefu maana yake yale yote ambayo yalikuwa yanatokea yeye hakuwa akihusika kabisa bali maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kujibu. Maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kudaiwa kwa matatizo ambayo yalitokea ndani ya taifa la Tanzania.
Safari ya maisha yake bwana huyu ilitoa funzo kubwa kwa kizazi hiki na miongoni mwa watanzania kwamba maisha ni mafupi muda mwingine kwa sababu ni wanadamu wanaamua kuyafupisha. Lakini kuna muda maisha yanakuwa marefu kama mtu akiishi kwa kufuata protocal (itifaki) huku akiwakumbusha watu kwamba “LIFE IS A GAME JUST OBSERVE THE RULES”

Safari ya maisha yake iliukumbusha ulimwengu kwamba malipo ya ubaya yanalipwa hapa hapa duniani na mara nyingi yanakuwa na matokeo mabaya. Gavin alitoa somo lingine la kutowapatia nafasi mbili wanadamu ambao hawastahili kupewa hizo nafasi kwa sababu kuendelea kuwalea kunazalisha matokeo mabaya kwenye maisha ya mwanadamu. Jishindie mechi zako mapema ili kupunguza majuto baadae.


Licha ya hayo mambo yote kutokea, Gavin Luca kwenye lile tukio ambalo lilitokea Kigamboni hata baada ya eneo lile kufukuliwa haukukutwa mwili wake. Mara ya mwisho alikuwa amejikita na kisu kwenye tumbo lake huku hali yake ikiwa mbaya isivyokuwa kawaida, sasa mwili wake ulienda wapi? Mimi na wewe hatujui.

Kwamba aliishi tena? Kama ni ndiyo, kwa sababu zipi wakati aliahidi kuyaondoa maisha yake?
Kama alikufa, mwili wake ulienda wapi? Ni kitendawili kingine ambacho kwa leo muda wangu unanitupa mkono kuweza kukitegua huenda tutakutana wakati mwingine tena kukipatia jawabu.

Yuko wapi babu yake mzee Hassan?
Ni nani ambaye alidaiwa kwamba alikuwa anazunguka naye kwenye ulimwengu wakati anatengenezwa kuwa kiumbe cha ajabu?
Mzee Hasheem alikuwa nani kwenye maisha ya Gavin kiasi kwamba akawa anaijua historia nzima ya familia hiyo? Na ni nguvu zipi ambazo mzee huyo alidaiwa kuwa nazo na wenzake kiasi kwamba wakaenda kufungwa ndani ya gereza la siri huko Tanga? Na kwanini afe kirahisi tu?

Vipi kuhusu familia ya Gavin Luca? Muda wote walikuwa wakiishi wapi! Hatima yao ilikuwa ni ipi baadae baada ya mambo yale yote kutokea?

Kuna uwalakini kwamba Othman alipotea na Sarah wakaenda kutengeneza familia bora mno, kama hilo lilitokea, ni nani alibaki kuilinda familia ya Gavin Luca?

Odhiambo Wambui, unalikumbuka hili jina si ndiyo? Huyu alikuwa ni mkurugenzi wa shirika la kijasusi la Kenya, alidai kwamba kuna wakati wake utakuja atahitaji Tanzania ilipie kwa sababu ya kuleta machafuko ndani ya taifa lake. Harakati zake ziliishia wapi? Kwamba alipotezea? Hapana sio kirahisi hivyo bwana! Huenda kuna lake jambo alikuwa nalo ila kwa bahati mbaya muda sio rafiki kabisa kwangu.

Usisahau kwamba mama yake mlezi na Gavin alidai kwamba kuna wakati mwanae nguvu ziliwahi kumshinda akaua jumla ya watu mia tatu na hamsini kiasi kwamba akaondoka naye na kwenda kumficha kwenye moja ya mapango porini. Kipi kilitokea huko mpaka wakaja kurudi tena? Ni jambo gani alilifanya kiasi cha kumrudisha mwanae kwenye hali ya kawaida mpaka akarudi mtaani tena? Kuna mengi huenda yalifanyika huko ila bado muda wangu unanigomea kabisa kutia wino kwenye hili.

Yakumbuke maneno ya Sarah vizuri, Sarah wakati anapewa historia ya maisha ya Gavin Luca na Othman Chunga, alipewa maelezo juu ya nguvu za ajabu za Gavin kwenye mwili wake. Mwanamke huyo alimuuliza Othman kama ana uhakika kwamba nguvu hizo zingeishia hapo tu? Kwa sababu kwa uelewa wake alikuwa anajua kwamba nguvu kama hizo za asili huwa zina tabia ya kuhama kutoka kizazi kimoja kwenda kingine.

Na Gavin alikuwa ana mtoto ambaye alimpata akiwa tayari na nguvu hizo kwenye mwili wake, je ni kwamba mwanae wa pekee LIONELA alikuwa amerithi hizo nguvu kutoka kwa baba yake? Au ni kwamba hizo nguvu zilipotea tu kirahisi namna hiyo kiasi kwamba hazitakuja kuwepo kwa mtu mwingine tena? Sina uhakika na hilo ila nakumbuka Sarah alisisitiza kwamba nguvu hizo kila zinapohama huwa zinakuwa ni hatari mno kwa sababu zinakuwa zinazidi zaidi kuliko hata kwa ambaye alikuwa nazo mwanzo.

Sasa swali la kujiuliza mimi na wewe ni kwamba Gavin Luca ambaye hata mwili wake haukupatikana, alikufa/kupotea nazo au ni kweli mwanae LIONELA alirithi hizo nguvu? Kama mwanae alirithi na ilidaiwa kwamba atakaye kuja kuzirithi atakuwa na nguvu za kutisha zaidi ni jambo gani linakwenda kuukumba ulimwengu?

Unaamini Gavin Luca alikufa au bado yupo hai?

Unaamini Lionela alirithi zile nguvu au hakuna namna nguvu hizo zingeweza kuhama?

Sina jambo la kuweza kukuahidi kwa sasa, MUNGU na wakati utaamua kama kutakuwa na majibu ya maswali haya. Kama tukikubaliana nayo kwamba kila kitu kiliishia pale pale basi hakutakuwa na haja ya kuweza kuyajibu maswali haya lakini kama wote hatutakubaliana kwamba kila kitu kiliishia pale basi nitakuja kujitokeza wakati mwingine kuweza kukujibu maswali haya.

Kama nilivyosema kwamba sitaki kuahidi ila majibu yako ndiyo yataamua kama nirudi tena hapa kukujibu au nisirudi. Kwa maana hiyo kuna uwezekano tukawa na SEHEMU YA PILI/ SEASON 2 ya andiko hili japo hili litategemea na majibu yako wewe juu ya hayo maswali hapo juu.

Unaweza kunijibu kwa njia zifuatazo.
SIMU: 0621567672 (WhatsApp)
0745982347 (Kawaida)

Email: thomasibabuya@gmail.om
Instagram: iamfebiani



Naam, ulikuwa nami tangu mwanzo kabisa wa andiko hili mpaka leo nakusanya nyaraka zangu na kutokomea kusiko julikana baada ya kujifungia ndani kwa muda kuweza kukuandalia chakula bora cha ubongo.

Nisema asante kwa kunivumilia muda wote mpaka sasa umekuwa nami, wewe ni mtu mhimu sana kwenye kazi yangu na maandishi yangu. Uwepo wako ndio ambao unamfanya FEBIANI BABUYA (Mimi) aendelee kuandika na kukusogezea haya maandishi hivyo ninatoa shukrani za dhati kabisa kwako.

Nina mengi ya kuzungumza nawe mtu wangu wa nguvu lakini muda sio rafiki ila ni matumaini yangu kwamba umeburudika kwa kila nukta ambayo umeigusa ndani ya simulizi hii.
Kwa kusema hayo, niseme tu nakutakia wakati ulio mwema kwako, kwa marafiki zako, ndugu zako, jamaa zako, familia yako bila kusahau nakutakia afya iliyo njema kabisa ili uweze kupambana na changamoto za kila siku za ulimwengu.

Nilikuwa hapa, nipo hapa na nitaendelea kuwepo hapa kwa ajili yako, namba yangu unayo hivyo unaweza ukanitafuta kwa muda wowote ambao unanihitaji, nipo kwa ajili yako kwa masaa ishirini na manne ya wiki.

Ni mimi mwandishi wako, FEBIANI BABUYA.

Tchao


MWISHO.
Umetisha sana mkuu, asante kwa kazi nzuri 🙏🏾
 
Mmedamkaje wajukuu wa Nyerere!?

Kwanza nitoe shukrani zangu za dhati kwa kuwa nami pamoja kwenye andiko hili tangu naanza mpaka nalimaliza hapa hapa Jf.

Shukrani zangu ni kwa wale wote ambao walinunua, walio comment, waliolike, waliopita bila kusema chochote, walio kosoa, walio tukana.... Wote mmefanya kazi imezidi kwenda vizuri.

Niwaambie tu kwamba simulizi ya IDAIWE MAITI YANGU haijaishia hapa Bali huu ni mwanzo kabisa wa SIMULIZI hii.

Mwishoni kabisa kuna maswali hapo mengi tu kuhusu hatima ya GAVIN LUCA kama alikufa au alibaki hai, kama alikufa kilitokea nini na kama yupo hai nini kitatokea na aliwezaje kupona kwenye eneo kama lile? Kumbuka hakukuwa na ushahidi wowote wa kupatikana kwa mwili wake.

Pia kuhusu hatima ya zile nguvu zao na familia yao kwa ujumla.... Sasa hapo ndipo tunaipata sehemu ya pili ya simulizi hii ambayo inaenda kukupatia majibu kamili.

SEHEMU ya pili inaitwa THE ODYSSEY OF GAVIN LUCA - LIONELA kwa kiswahili ikiwa na maana ya SAFARI YA GAVIN LUCA.

Habari njema kabisa ni kwamba simulizi hizi zipo tatu ambazo zote zinayazungumzia maisha ya familia ya GAVIN LUCA na hatima yao ambazo ni;

1. IDAIWE MAITI YANGU
2. SAFARI YA GAVIN LUCA
3. SIKU ZA MWISHO- GIZA LA MALAIKA au waweza Kuiita THE DARKNESS OF AN ANGEL

Ukifanikiwa kuzisoma zote tatu ndipo utakuwa umefanikiwa kuimaliza hii collection nzima.

Habari njema ni kwamba collection nzima ipo tayari yaani nilisha maliza kuiandika hivyo ni kazi yako tu kuisoma. SAFARI YA GAVIN LUCA tutaanza kuisoma taratibu na kama mods watakubali kubadili title basi nitaendelea nayo kwenye huu uzi ila wakizingua basi ninafungua Uzi mwingine.

Simulizi zote tatu zipo zimekamilika, kwa wale wa kununua unaweza kununua kuanzia muda huu na kwa wale wa mdogo mdogo kusoma hapa free tutaenda slowly but surely.....

Hivyo nakukaribisha kuja kuniunga mkono kwenye Moja kati ya collection bora sana kuwahi kuandikwa hapa Tanzania.....


Sijawasahau wadau wangu wa Fasihinet kule tayari nimeweka simulizi zote tatu hivyo unaweza kuzisoma kwa coin muda wowote kuanzia saivi..... Link 👇


Tutaendelea kujuzana mengine ila kwa sasa niwatakieni wakati mwema.
 

Attachments

  • FB_IMG_1743400849386.jpg
    FB_IMG_1743400849386.jpg
    180.7 KB · Views: 31
  • FB_IMG_1743400824746.jpg
    FB_IMG_1743400824746.jpg
    119.2 KB · Views: 39
  • FB_IMG_1743402631210.jpg
    FB_IMG_1743402631210.jpg
    132.5 KB · Views: 36
Kwa wadau wangu wote naombeni mnisamehe sana kwa sababu nilipata dharura ndo kwanza namaliza kuoga saivi.

Nimerudi nusu saa iliyopita.

Nawawekea muda huu hivyo kwa ambao mpo macho mtaipitia na wale ambao mmelala mtaamka nayo.

Mnisamehe sana na niwatakieni usiku mwema...

Tutaongea vizuri kesho.
Shukrani mkuu na pole
 
Mmedamkaje wajukuu wa Nyerere!?

Kwanza nitoe shukrani zangu za dhati kwa kuwa nami pamoja kwenye andiko hili tangu naanza mpaka nalimaliza hapa hapa Jf.

Shukrani zangu ni kwa wale wote ambao walinunua, walio comment, waliolike, waliopita bila kusema chochote, walio kosoa, walio tukana.... Wote mmefanya kazi imezidi kwenda vizuri.

Niwaambie tu kwamba simulizi ya IDAIWE MAITI YANGU haijaishia hapa Bali huu ni mwanzo kabisa wa SIMULIZI hii.

Mwishoni kabisa kuna maswali hapo mengi tu kuhusu hatima ya GAVIN LUCA kama alikufa au alibaki hai, kama alikufa kilitokea nini na kama yupo hai nini kitatokea na aliwezaje kupona kwenye eneo kama lile? Kumbuka hakukuwa na ushahidi wowote wa kupatikana kwa mwili wake.

Pia kuhusu hatima ya zile nguvu zao na familia yao kwa ujumla.... Sasa hapo ndipo tunaipata sehemu ya pili ya simulizi hii ambayo inaenda kukupatia majibu kamili.

SEHEMU ya pili inaitwa THE ODYSSEY OF GAVIN LUCA - LIONELA kwa kiswahili ikiwa na maana ya SAFARI YA GAVIN LUCA.

Habari njema kabisa ni kwamba simulizi hizi zipo tatu ambazo zote zinayazungumzia maisha ya familia ya GAVIN LUCA na hatima yao ambazo ni;

1. IDAIWE MAITI YANGU
2. SAFARI YA GAVIN LUCA
3. SIKU ZA MWISHO- GIZA LA MALAIKA au waweza Kuiita THE DARKNESS OF AN ANGEL

Ukifanikiwa kuzisoma zote tatu ndipo utakuwa umefanikiwa kuimaliza hii collection nzima.

Habari njema ni kwamba collection nzima ipo tayari yaani nilisha maliza kuiandika hivyo ni kazi yako tu kuisoma. SAFARI YA GAVIN LUCA tutaanza kuisoma taratibu na kama mods watakubali kubadili title basi nitaendelea nayo kwenye huu uzi ila wakizingua basi ninafungua Uzi mwingine.

Simulizi zote tatu zipo zimekamilika, kwa wale wa kununua unaweza kununua kuanzia muda huu na kwa wale wa mdogo mdogo kusoma hapa free tutaenda slowly but surely.....

Hivyo nakukaribisha kuja kuniunga mkono kwenye Moja kati ya collection bora sana kuwahi kuandikwa hapa Tanzania.....


Sijawasahau wadau wangu wa Fasihinet kule tayari nimeweka simulizi zote tatu hivyo unaweza kuzisoma kwa coin muda wowote kuanzia saivi..... Link [emoji116]


Tutaendelea kujuzana mengine ila kwa sasa niwatakieni wakati mwema.
Daaaah you deserve to be best author [emoji1363][emoji1363] nice work
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SUMMARY...............

**************
THE ODYSSEY OF GAVIN LucA
IDAIWE MAITI YANGU

Ilikutwa note book ndogo ambayo ilikuwa na maelezo mafupi ya safari ya maisha ya Gavin Luca. Kwenye hiyo Note book ndogo ambayo ilikutwa kulikuwa na maelezo mafupi yakiwa yanaeleza maana ya hiyo sentensi ambayo aliwahi kuwaachia ujumbe huo ndani ya msitu wa MAU huko Kenya.

Maana halisi ya maneno hayo matatu, alikuwa anawapa taarifa watu wake ambao alikuwa anawatafuta, kwa sababu walikuwa wanajua kwamba alishakufa, yale mauaji yote ya kikatili ambayo aliyafanya yeye, mambo yote ya kutisha ambayo aliyasababisha kwa kutumia mikono yake, alihitaji idaiwe maiti yake. Kwanini?

Kwa sababu ulimwengu uliwahi kujua kwamba amekufa muda mrefu maana yake yale yote ambayo yalikuwa yanatokea yeye hakuwa akihusika kabisa bali maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kujibu. Maiti yake ndiyo ambayo ilitakiwa kudaiwa kwa matatizo ambayo yalitokea ndani ya taifa la Tanzania.
Safari ya maisha yake bwana huyu ilitoa funzo kubwa kwa kizazi hiki na miongoni mwa watanzania kwamba maisha ni mafupi muda mwingine kwa sababu ni wanadamu wanaamua kuyafupisha. Lakini kuna muda maisha yanakuwa marefu kama mtu akiishi kwa kufuata protocal (itifaki) huku akiwakumbusha watu kwamba “LIFE IS A GAME JUST OBSERVE THE RULES”

Safari ya maisha yake iliukumbusha ulimwengu kwamba malipo ya ubaya yanalipwa hapa hapa duniani na mara nyingi yanakuwa na matokeo mabaya. Gavin alitoa somo lingine la kutowapatia nafasi mbili wanadamu ambao hawastahili kupewa hizo nafasi kwa sababu kuendelea kuwalea kunazalisha matokeo mabaya kwenye maisha ya mwanadamu. Jishindie mechi zako mapema ili kupunguza majuto baadae.


Licha ya hayo mambo yote kutokea, Gavin Luca kwenye lile tukio ambalo lilitokea Kigamboni hata baada ya eneo lile kufukuliwa haukukutwa mwili wake. Mara ya mwisho alikuwa amejikita na kisu kwenye tumbo lake huku hali yake ikiwa mbaya isivyokuwa kawaida, sasa mwili wake ulienda wapi? Mimi na wewe hatujui.

Kwamba aliishi tena? Kama ni ndiyo, kwa sababu zipi wakati aliahidi kuyaondoa maisha yake?
Kama alikufa, mwili wake ulienda wapi? Ni kitendawili kingine ambacho kwa leo muda wangu unanitupa mkono kuweza kukitegua huenda tutakutana wakati mwingine tena kukipatia jawabu.

Yuko wapi babu yake mzee Hassan?
Ni nani ambaye alidaiwa kwamba alikuwa anazunguka naye kwenye ulimwengu wakati anatengenezwa kuwa kiumbe cha ajabu?
Mzee Hasheem alikuwa nani kwenye maisha ya Gavin kiasi kwamba akawa anaijua historia nzima ya familia hiyo? Na ni nguvu zipi ambazo mzee huyo alidaiwa kuwa nazo na wenzake kiasi kwamba wakaenda kufungwa ndani ya gereza la siri huko Tanga? Na kwanini afe kirahisi tu?

Vipi kuhusu familia ya Gavin Luca? Muda wote walikuwa wakiishi wapi! Hatima yao ilikuwa ni ipi baadae baada ya mambo yale yote kutokea?

Kuna uwalakini kwamba Othman alipotea na Sarah wakaenda kutengeneza familia bora mno, kama hilo lilitokea, ni nani alibaki kuilinda familia ya Gavin Luca?

Odhiambo Wambui, unalikumbuka hili jina si ndiyo? Huyu alikuwa ni mkurugenzi wa shirika la kijasusi la Kenya, alidai kwamba kuna wakati wake utakuja atahitaji Tanzania ilipie kwa sababu ya kuleta machafuko ndani ya taifa lake. Harakati zake ziliishia wapi? Kwamba alipotezea? Hapana sio kirahisi hivyo bwana! Huenda kuna lake jambo alikuwa nalo ila kwa bahati mbaya muda sio rafiki kabisa kwangu.

Usisahau kwamba mama yake mlezi na Gavin alidai kwamba kuna wakati mwanae nguvu ziliwahi kumshinda akaua jumla ya watu mia tatu na hamsini kiasi kwamba akaondoka naye na kwenda kumficha kwenye moja ya mapango porini. Kipi kilitokea huko mpaka wakaja kurudi tena? Ni jambo gani alilifanya kiasi cha kumrudisha mwanae kwenye hali ya kawaida mpaka akarudi mtaani tena? Kuna mengi huenda yalifanyika huko ila bado muda wangu unanigomea kabisa kutia wino kwenye hili.

Yakumbuke maneno ya Sarah vizuri, Sarah wakati anapewa historia ya maisha ya Gavin Luca na Othman Chunga, alipewa maelezo juu ya nguvu za ajabu za Gavin kwenye mwili wake. Mwanamke huyo alimuuliza Othman kama ana uhakika kwamba nguvu hizo zingeishia hapo tu? Kwa sababu kwa uelewa wake alikuwa anajua kwamba nguvu kama hizo za asili huwa zina tabia ya kuhama kutoka kizazi kimoja kwenda kingine.

Na Gavin alikuwa ana mtoto ambaye alimpata akiwa tayari na nguvu hizo kwenye mwili wake, je ni kwamba mwanae wa pekee LIONELA alikuwa amerithi hizo nguvu kutoka kwa baba yake? Au ni kwamba hizo nguvu zilipotea tu kirahisi namna hiyo kiasi kwamba hazitakuja kuwepo kwa mtu mwingine tena? Sina uhakika na hilo ila nakumbuka Sarah alisisitiza kwamba nguvu hizo kila zinapohama huwa zinakuwa ni hatari mno kwa sababu zinakuwa zinazidi zaidi kuliko hata kwa ambaye alikuwa nazo mwanzo.

Sasa swali la kujiuliza mimi na wewe ni kwamba Gavin Luca ambaye hata mwili wake haukupatikana, alikufa/kupotea nazo au ni kweli mwanae LIONELA alirithi hizo nguvu? Kama mwanae alirithi na ilidaiwa kwamba atakaye kuja kuzirithi atakuwa na nguvu za kutisha zaidi ni jambo gani linakwenda kuukumba ulimwengu?

Unaamini Gavin Luca alikufa au bado yupo hai?

Unaamini Lionela alirithi zile nguvu au hakuna namna nguvu hizo zingeweza kuhama?

Sina jambo la kuweza kukuahidi kwa sasa, MUNGU na wakati utaamua kama kutakuwa na majibu ya maswali haya. Kama tukikubaliana nayo kwamba kila kitu kiliishia pale pale basi hakutakuwa na haja ya kuweza kuyajibu maswali haya lakini kama wote hatutakubaliana kwamba kila kitu kiliishia pale basi nitakuja kujitokeza wakati mwingine kuweza kukujibu maswali haya.

Kama nilivyosema kwamba sitaki kuahidi ila majibu yako ndiyo yataamua kama nirudi tena hapa kukujibu au nisirudi. Kwa maana hiyo kuna uwezekano tukawa na SEHEMU YA PILI/ SEASON 2 ya andiko hili japo hili litategemea na majibu yako wewe juu ya hayo maswali hapo juu.

Unaweza kunijibu kwa njia zifuatazo.
SIMU: 0621567672 (WhatsApp)
0745982347 (Kawaida)

Email: thomasibabuya@gmail.om
Instagram: iamfebiani



Naam, ulikuwa nami tangu mwanzo kabisa wa andiko hili mpaka leo nakusanya nyaraka zangu na kutokomea kusiko julikana baada ya kujifungia ndani kwa muda kuweza kukuandalia chakula bora cha ubongo.

Nisema asante kwa kunivumilia muda wote mpaka sasa umekuwa nami, wewe ni mtu mhimu sana kwenye kazi yangu na maandishi yangu. Uwepo wako ndio ambao unamfanya FEBIANI BABUYA (Mimi) aendelee kuandika na kukusogezea haya maandishi hivyo ninatoa shukrani za dhati kabisa kwako.

Nina mengi ya kuzungumza nawe mtu wangu wa nguvu lakini muda sio rafiki ila ni matumaini yangu kwamba umeburudika kwa kila nukta ambayo umeigusa ndani ya simulizi hii.
Kwa kusema hayo, niseme tu nakutakia wakati ulio mwema kwako, kwa marafiki zako, ndugu zako, jamaa zako, familia yako bila kusahau nakutakia afya iliyo njema kabisa ili uweze kupambana na changamoto za kila siku za ulimwengu.

Nilikuwa hapa, nipo hapa na nitaendelea kuwepo hapa kwa ajili yako, namba yangu unayo hivyo unaweza ukanitafuta kwa muda wowote ambao unanihitaji, nipo kwa ajili yako kwa masaa ishirini na manne ya wiki.

Ni mimi mwandishi wako, FEBIANI BABUYA.

Tchao


MWISHO.
Much respect to you FEBIANI BABUYA hakika umejua kutuburudisha Sana. Kazi yako ni njema mno
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
FINAL................
Mpaka wakati huo alikuwa ameua walinzi wasio pungua arobaini, alisogea mbele alikutana na eneo kubwa ambalo lilionekana kuwa kama ukumbi lakini kwa pembeni yake kulikuwa na vinjia vidogo vidogo kukiwa na milango. Kuna mlango mmoja ambao ulinakshiwa kwa dhahabu ulikuwa unalindwa na wanaume wawili ambao walikuwa vifua wazi, alitakiwa kumalizana nao hao kwanza ndipo aweze kuingia ndani.

Hawakuwa na maswali ya kuanza kumuuliza, kuingia hilo eneo maana yake alikuwa ni adui kwao hivyo haikuwa na haja ya kuuliza maswali mengi. Mkono ulimkosa kwenye nguo yake mwanaume ambaye alikuwa ameshambulia mkono wake ulikuwa mwepesi yaani ulipunguzwa kwa huo upanga wake, wakati anahitaji kujiuguza alikutanishwa na ngumi ya kwenye moyo mpaka eneo hilo lilibonyea.
Alibaki amesimama hivyo hivyo roho ikiwa inaukimbia mwili wake, mwenzake alishangaa, kushangaa kwake akiwa kazini lilikuwa kosa kubwa analifanya, alisokomezewa upanga kwenye uume wake, aliinama kuhitaji kujutia kitendo hicho alikutana na mguu wa uso akiwa ameegamia mlango alikutana na viganja viwili ambavyo viliunganishwa kwa pamoja. Ile nguvu ambayo ilitumika ilipita na ule mlango wa mninga, mwamba huyo eneo la tumbo lilichanika baada ya kudakwa na nyama hizo kuvutwa kwa nguvu.

Mlango ulivunjika na yeye akiwa amekufa tayari, upanga ulidondokea ndani. Gavin alikuwa ndani ya sehemu ya bwana huyo lakini alikuwa ameingia sehemu ambayo huenda hakutegemea kuwepo, walisimama manjinja wanne mbele yake.
“Moja kati ya makosa makubwa ambayo niliyafanya ni kutojua kwamba uliwahi kuzaliwa na hata baada ya kulisikia jina lako niliamua kulipuuzia nikijua kuna mtu anatafuta jina tu kama walivyo vijana wengi wa kitanzania. Kama ningelijua hilo basi hili jambo lisingetufikisha usiku wa manane kama huu kuanza kusumbuana, nafikiri napaswa kutorudia kosa la namna hii wakati mwingine ujao, kosa ambalo almanusura liniingize kwenye hasara kubwa ambayo sikuwahi kuifikiria kabla” ni sauti ambayo ilikuwa inasikika kupitia ukutani, ilionekana kabisa kwamba eneo hilo lilikuwa na kamera na mtu ambaye alikuwa anaongea hivyo alikuwa anaona kila kitu kilichokuwa kinaendelea hapo.

“Kwenye ujana wangu niliitafuta sana nafasi Gavin, nilifanya kila namna ili niwe sehemu ambayo naweza kutambulika. Baada ya kuamua kujitoa sadaka mwenyewe nilifanikiwa kuingia Ikulu tena kwa maumivu makali mno halafu akatokea mtu mmoja mzaliwa wa kijijini kwenye maisha magumu akabeba kila kitu bila kujali nilikitoa wapi. Kama haitoshi akaamua kunidhalilisha mbele ya wananchi wangu mwenyewe kama mbwa, hakujali aibu ambayo ningeipata, hakujali juu ya mateso ambayo nilipitia wala hakujali mimi ningejisikiaje, alikuwa amejawa na ufahari na umaridadi ambao alikuwa anautafuta kwa nguvu zote. Huyo ni baba yako ambaye namzungumzia hapa ndiyo maana baada ya pale nilitumia kila kitu changu kuhakikisha nakuwa ndiye binadamu mwenye nguvu zaidi, niliwatengeneza watu wangu kila sehemu mpaka ndani ya biashara zake kwa sababu nilitaka kuuteketeza ufalme wake na miliki yake yote

Kwenye hilo nikiri nimefeli mpaka sasa kwa sababu wewe bado unaishi lakini hata pesa zake bado sijazipata ila ni kheri kwangu kwa sababu nilimuua. Unajua wahenga walisema kwamba “Simba mwenda pole ndiye mla nyama” niliamua kuuishi huo msemo kwa sababu una maana kubwa kwa mtu mwerevu ndiyo maana niliamua kuigiza kifo changu ili niweze kuikamilisha kazi yangu kwa amani bila kujulikana kama nipo hai maana yake bwana yule angejiachia na ndilo kosa ambalo alilifanya mpaka nikamuua. Leo kazi ni kwako Gavin kama ukifanikiwa kuwaua hao wanaume mbele yako basi utapata bahati ya kuonana na mimi ana kwa ana na kama una uwezo basi ulipe kisasi kwa ajili ya familia yako ambayo niliiua kwa mkono wangu mwenyewe”

Maneneo yalikuwa yanaeleweka mwanaume huyo akitamba huku haonekani. Zoezi lilikuwa kuwamaliza wale maninja ndipo apate bahati ya kukutana naye ili wamalizane wenyewe. Baada ya hilo kupita umeme ulizima ghafla na baada ya dakika mbili ulirudi tena, wakati unarudi Gavin alikuwa amepiga goti akiwa ameyafumba macho huku akiwa anatokwa na damu tumboni ambapo alikatwa, kwenye bega lake kulikuwa na kisu ambacho kilinasa hapo lakini na kwenye ubavu wake mmoja kulikuwa na kisu kidogo kiligotea hapo.

Upande wa wale ninja, mmoja likuwa ametenganishwa na kichwa chake lakini mwingine kichwa chake kilikuwa kimepasuka vibaya huku amekufa. Ni ninja wawili tu ambao walikuwa hai mpaka wakati huo huku mmoja wao akiwa amevunjwa mguu wake, hakuwa anaweza kusimama vizuri tena kwa wakati huo. Gavin akiwa amefumba macho alikumbuka namna tukio hilo lilivyofanyika, kukatika kwa umeme ilikuwa ni kumpotezea yeye uwezo wa kupambana kwa sababu hao ninja ndio ulikuwa muda wao mwafaka.
Yeye kwenye kiza alilazimika kutumia zaidi hisia kwa sababu hakuwa anaona, alihisi kuna ujio wa mtu pale alipokuwepo aliinama, alikutana na mguu ambao ulitua kwenye uso wake akapata maumivu makali lakini wakati huo huo alikuwa ameirusha ngumi yake ambayo ilikutana na mguu wa ninja mmoja na kusababisha mguu huo kuvunjika.

Alikosea mahesabu yake alijikuta akishambuliwa kwa visu kwenye mwili wake, aliuzungusha upanga wake ambao ulitua na kuitenganisha shingo ya ninja mmoja huku akiutumia mguu wake wa kushoto kujibinua na kutua kwenye kichwa cha ninja mmoja ambaye alijibamiza chini kichwa chake kikapasuka vibaya huku naye akipokea viganja vizito kwenye mabega yake pamoja na kisu kiasi kwamba alipiga magoti kwa maumivu makali ambayo alikuwa ameyapitia.
Kwenye mdomo wake alikuwa anavuja damu, akiwa bado ameyafumba macho yake alihisi ujio wa mtu, ninja mmoja alipotea eneo hilo, alikuwa ametuliza mlango wake wa sita wa fahamu kwa ustadi mkubwa kwa sababu alijua ni lazima mtu huyo alikuwa anamjia alipo. Aligundua kwamba mtu huyo alikuwa anatokea pembeni akiwa anakuja kwa kasi, Gavin alijivuta nyuma kama upepo kisha akauchia upanga wake kwa nguvu kubwa mpaka ukawa unatoa cheche kuelekea kwa yule ninja ambaye mguu wake ulikuwa mbovu.

Ninja yule naye alikuwa amerusha nyota mbili nzito ambazo zilikuwa zinazunguka, Gavin wakati amejivuta nyuma na kurusha upanga alikuwa ameikaza mikono yake na bila shaka ile nguvu haikuwa yake, alikuwa anaitumia ile nguvu ambayo ilikuwa ndani yake. Alifanikiwa kumdaka yule ninja ambaye alikuwa amepotea kwa maajabu kwenye mbavu, alizivunja mbavu za bwana huyo kwa nguvu lakini hata zile nyota ambazo zilirushwa na mwenzake zilimkuta ninja mwenzake kwa sababu alikuwa ametumika kama ngao wakati Gavin anazitenganisha mbavu zake.

Ninja huyo alifia akiwa kwenye mikono yake, alimshusha na kumtoa kitambaa usoni, alikuwa na asili ya China ninja yule. Wakati huo yule ambaye alikuwa amevunjwa mguu alibaki amesimama akiwa hata hatikisiki. Upanga ule ulipita kwenye moyo wake na kutokezea nyuma ukaenda kukita kwenye ukuta. Alikufa akiwa amesimama baada ya sekunde kama thelathini ndipo mwili wake ukashuka chini.

Ukuta ulifunguka, ndani yake alionekana mwanaume mtu mzimz haswa ambaye alikuwa kwenye kanzu, alisimama eneo ambalo ulikuwa ni kama ulingo, ni kweli alikuwa mwenyewe raisi wa zamani wa Tanzania kama ambavyo alikuwa ameambiwa Gavin. Alinyanyuka akiwa anavuja damu kwenye mwili wake na mdomoni, ndo kwanza vita ilikuwa inaanza, aliambiwa kuhusu uwezo wa mtu huyo ambaye kwa historia yake ni kwamba aliwahi kuzihitaji nguvu hizo ambazo Gavin alikuwa nazo lakini hakupewa kwa sababu hakuonekana kustahili akafanikiwa kuzipata nguvu zingine kwa namna ambayo aliijua mwenyewe hivyo hakuwa mnyonge na Gavin alikuwa amejeruhiwa tayari.

Gavin alinyanyuka kama mzimu, alidunda mara mbili na kwenda kutua juu ya kamba ya eneo ambalo liliandaliwa kama ulingo kisha akajigeuza akatua ndani kabisa ya ulingo akiwa anachomoa kisu kwenye bega lake na kukitupa chini.
“Ni wakati wa mimi na wewe kuzimaliza tofauti zenu Gavin Luca japo leo hautakuwa na huo uwezo wa kutoka hapa ukiwa hai” aliongea bwana huyo mkono wake ukiwa unabadilika na vinyweleo vikasimama. Mwili ulituna na kuufanya kuwa mgumu isivyokuwa kawaida, macho yake mboni zilibadilika na kuwa na rangi ya blue, naye hakuonekana kuwa wa kawaida.

Wanaume hao wawili waliupanga mkono kwa pamoja, Natron alijisogeza mithili ya mtu ambaye alikuwa anapelekewa mbele na rimoti, mwili wake ulikuwa umekomaa isivyokuwa kawaida. Ngumi kumi na tano alizirusha ndani ya sekunda tatu, ni tano ambazo ziliingia kwenye tumbo la Gavin tena kwenye jeraha, aliangukiwa kwenye kamba akadunda kamba hizo zikamrudisha tena dimbani.
Alipigwa mtama mkali na kupigwa na ngumi nzito ambayo ilimtaka kumtoa nje ya ulingo huo lakini aliidaka nguzo ambazo inatumika kuzungushia kamba akarukia ndani kwa mara nyingine. Alitembea kwa nguvu kumfuata Natron, mikono yake ikiwa imekunjuliwa, ilikuwa na maana ya kuanza kunyofoa nyama kwenye mwili wa Natron ambaye alilishtukia jambo hilo.
Alirudi nyuma hatua kadhaa akiwa anamkwepa mwanaume huyo, Gavin alishambulia kifuani wakati bwana huyo anazidi kukwepa kwa mehesabu, Gavin aligeuka kwa kasi na kuinamia kwa Natron upande wa nyuma ambapo alizamisha mkono wake tumboni, alitoka na bonge la nyama eneo hilo hali ambayo ilimfanya Natron kugusa kiasi lakini wakati huo hata yeye aliizamisha mikono yake kwenye mgongo wa Gavin kama sio kuukaza angeuvunja uti wa mgongo.
Walikuwa wanaangaliana kwa matamanio makubwa, kila mtu alikuwa na nguvu za ziada kwenye mwili wake hali ambayo ilikuwa inawafanya wawe sawa. Mikono yao ilikutana katikati kila mtu akarudi nyuma, sarakasi za Gavin hazikuwa zikihesabika, alishuka na mguu wake ambao ulidakwa alipigwa kwenye unyayo lakini wakati huo huo yeye mwenyewe aliachia kisigino cha mguu mwingine kikatua kwenye kidevu cha Natron kila mtu akadondokea upande wake kisha wakanyanyuka tena.
Wote walikuwa wanavuja damu, Natron alitembea kwa Zigzaga akiwa anauzunguka ulingo kwa nguvu na kasi kubwa, Gavin alikuwa anamsoma mwanaume huyo. Walikutana katikati ambapo Natron aliinama kwa kupiga goti wakati Gavin akipita juu na kumkosa bwana huyo, Gavin alisindikizwa na goti la kisogo ambapo mikono yake ilitua kwenye kamba mpaka kamba ikakatika kwa nguvu ambayo aliitumia kutua nayo.
Aligeuka lakini alichelewa kwa sababu alikutana na ngumi nyingi za uso ambazo zilimfanya asione vizuri, alipigwa kiganja shingoni mpaka kumeza mate ukawa mtihani, Natron alikuwa anashambulia kwa kasi mpaka pale ambapo Gavin aliunyoosha mkono wake na kulinyofoa sikio lake ndipo bwana huyo alirudi nyuma akiwa anaukunjua mguu wake akivua kanzu yake na kubaki na suruali tu. Mguu ulimkita Gavin kifuani akatoka nje kabisa ya ulingo na kutua karibu na pale ulipokuwepo upanga wake.
Aliuzungusha mkono wake ukatua kwenye ule upanga ambao aliushika kwa mkono wake kwa ustadi mkubwa huku akiwa anaunguruma kwa makelele. Akiwa ameushika upanga ule alipiga makelele mengi na kuuzamisha kwenye mbavu yake, jambo hilo lilimshangaza hata Natron mwenyewe kuona mtu ambaye alikuwa ameanza kumuelemea akijishambulia mwenyewe.
Kadri sekunde zilivyokuwa zinazidi kwenda ndivyo Gavin alivyokuwa anazidi kupiga makelele kiasi kwamba hata ule upanga kwenye mkono wake ulimponyoka kuelekea alipo Natron, alifanikiwa kuukwepa lakini ulimbaraza na kutua kwenye nguzo moja ambayo ilikatika upanga ulidondoka nayo. Bwana huyo aliukimbilia upanga huo ambao ilikuwa ndoto yake kuushika kwani aliamini kwamba ilikuwa haki yake tangu akiwa huko China.

Gavin hata hakuwa anauwazia upanga kwenye mikono ya Natron kwa sababu alitoka anakimbia akiwa anadunda kuja alipo bwana yule, alikuwa anakimbia kwa kasi ya mashine ambapo alikigusa kile kisu ambacho alikichomoa mwenyewe, alikigusa kwa mguu kikaruka mpaka juu akakidaka mkononi akiwa anamfuata Natron ambaye alikuwa ameushika ule upanga kwa nguvu akimsubiri mtu wake kwa hamu kubwa. Gavin hakuukwepa ule upanga ambao ulizama karibu na bega lake lakini naye alikizamisha kisu kwenye jicho la Natron ambaye alijivuta nyuma na kuutoa upanga kwenye mwili wa Gavin huku yeye naye kisu kikitolewa kwenye jicho ambalo alikuwa amelipoteza tayari.

Alikunja sura yake kwa maumivu Natron, Gavin licha ya kwamba alikuwa anamwaga damu hakujali, ilikuwa ndo namna pekee ya kumuua mtu huyo kwa sababu kukwepa kwepa ingewachukua muda mrefu kumaliza zoezi lao. Alikuwa anakuja kwa kujizungusha kwa spidi kubwa ambayo kwa mtu mwenye macho ya kawaida angeona maluwe luwe tu lakini Natron hakuwa wa kawaida.

Ule ujio wake akiwa na kile kisu kidogo mkononi ulimfanya kukutana na upanga ambao ulizama shingoni kwake lakini yeye mwenyewe alikizamisha kile kisu chote kwenye eneo la moyo la Natron na kukisindikiza na ngumi kali huku naye akisindikizwa kwe teke zito ambalo liliuzamisha upanga tumboni zaidi. Gavin Luca alipiga makelele akiwa anautoa huo upanga kiasi kwamba hiyo hali ilimshtua hata Natron mwenyewe ambaye wakati anajiuliza alimona mwanaume huyo anakuja kwake akiwa ana ule upanga, naye alihema na kuja kwa kasi ambapo walikutana katikati na kupishana kila mmoja akiwa ameangalia upande wake kama alivyokuwa anaenda kushambulia. Natron kifua kilikuwa kimechimbika vibaya mno baada ya kukutanishwa na upanga huo huku yeye akiwa na kisu kwenye mkono wake ni wazi kwamba kasi ya Gavin ilimzidi.

Jambo la kushangaza ni kwamba Gavin hakuonekana kama anapata maumivu licha ya kwamba alikuwa anamwaga damu nyingi. Natron alikituma kisu akiwa anakuja kwa kasi kubwa kumaliza kazi yake, Gavin alikiruhusu kile kisu kizame kwenye tumbo lake lakini yeye mwenyewe aliugeuza upanga wake na kuurusha kama ameususa, alijigeza wenyewe na kuligawanyisha paja la Natron akiwa amebakiza hatua kadhaa kumfikia Gavin.

Alikosa kabisa balansi na kuhitaji kumuangukia Gavin ambaye kadri muda ulivyokuwa unazidi kwenda mwili wake ulikuwa unajiongeza nguvu wenyewe, hakuwa anahisi jambo lolote lile na hiyo ndiyo ile hatari ambayo ilisemwa tangu mwanzo. Alimdaka Natron na kulishika jicho lake moja ambalo lilibakia akiwa analitoboa kwa vidole vyake mpaka akalinyofoa kabisa akalikanyaga na miguu yake.

“You killed them, you killed my twin brother. You deserve to die” alitamka akiwa anakidaka kifua cha Natron ambaye alikuwa anapiga makelele ya kuhitaji kuachiwa akiwa anamshambulia Gavin kwa ngumu mtu ambaye hakuonekana kuzijali ngumi hizo. Alikuwa anakigawanyisha kifua kwa mikono yake huku akionekana kabisa nguvu zake alianza kushindwa kuzimudu, zikawa zinamuendesha. Mwanaume alianza kukitawanya kifua vipande viwili, Natron alikuwa analia mithili ya mtoto mchanga aliyekuwa ametoka kuzaliwa wakati huo.

Kifua kilikuwa kinapasuliwa kwa lazima kwa kugawanyishwa na mikono kiasi kwamba vitu vya ndani vikawa vinaonekana. Gavin aliingiza mkono wake na kuuchomoa moyo wakati ambao Natron alikuwa amekata tamaa na kuamua kubonyeza kibatani kidogo kwenye suraali yake kiunoni akianza kulegea taratibu.

Gavin aliutupia moyo pembeni na kuzamisha mikono yake kwenye tumbo ambapo aliutoa utumbo nje huku akipiga makelele ambayo yalikuwa yanamuongezea maumivu ya mwili. Wakati huo eneo hilo lilianza kumeguka na majabali yakaanza kushuka, lilikuwa linaanza kujifunika taratibu ila hakujali. Aliupiga mwili huo ngumi nyingi mno mpaka ukabaki legelege kama chapati mpaka alipo hakikisha mtu wake amekufa tena kifo kibaya mno.

Gavin alipiga magoti akiwa anaunguruma na jasho jingi linamtoka, mwili wake ulikuwa unasisimka wakati wote, alikuwa anajisikia kuendelea kufanya jambo lile ambalo alitoka kulifanya. Aliuokota upanga wake na kujizamishia tumboni wakati huo ile sehemu ikawa inajifunika taratibu huku yeye akidondokea nje ya ulingo ule akiwa na upanga wake tumboni. Hatimaye eneo lile lilionekana kutitia kwa ndani na ule muungurumo wake ulisababisha tetemeko la ardhi mpaka kwa watu ambao walikuwa wanaishi umbali kadhaa kutoka eneo lile yalipokuwepo makazi ya THE IMMORTALS.

104 inafika mwisho.

FEBIANI BABUYA.
Febian Babuya.... Respect mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom