Simulizi ya kipelelezi: Idaiwe maiti yangu

Simulizi ya kipelelezi: Idaiwe maiti yangu

MIAKA 15 NYUMA YA UKUTA WA GEREZA!!!!!

Alan, anatokea kwenye umaskini ulipo pitiliza, dunia inamfunza kuwa mshenzi ili aweze kuishi ndipo anaingia kwenye ulingo wa MAUAJI ili aweze kupata mkate wake.... Huko anaanza kuua watu kwa miaka mitano ambapo anafanikiwa kutengeneza pesa za kitanzania Bilioni 5....

Baadae unagundulika ulingo huo ulikuwa kinyume cha utaratibu hivyo wahusika wote wanakamatwa na kuporwa kila kitu yeye anafanikiwa kuachwa hai ila akiwa maskini kama zamani....

Baadae anapata kazi ya kwenda kumuokoa mtoto wa tajiri mmoja ndani ya jiji la ABUJA, NIGERIA ambaye alitekwa na magaidi kwa malipo ya shilingi bilioni 10 za kitanzania lakini kazi hiyo inaishia pabaya baada ya binti huyo kuuawa na yeye mwenyewe kudungwa sindano yenye sumu kali sana....

Alan anapotea namna hiyo lakini miezi miwili baadae anakuja kuonekana mtu ambaye anafanana naye kwenye kamera za shirika la kijasusi la Tanzania yaani (TIA) TANZANIA INTELLIGENCE AGENCY ndani ya jiji la Dar es salaam jambo ambalo linawashangaza kwa sababu walijua alikufa na walikuwa na uhakika na hilo ......

Wakiwa wanajiuliza na kuanza kufuatilia mkasa huo ndipo Tanzania inavamiwa na magaidi kwa ajili ya kesi ile ile baada ya miaka mitano kwa madai ya kwamba walihisi bwana huyo bado alikuwa hai tena aliwaibia kiasi cha shilingi bilioni 20 za kitanzania.

Nchi inaingia sehemu mbaya huku wakimtafuta bwana huyo bila mafanikio kwa miaka 15.....

Wanapata uvumi wa kwamba bwana huyo alipotea kwenye mazingira ya ajabu bila kuacha taarifa nyuma ila kwa taarifa za kudhania zilidai kwamba mwanaume huyo alienda kujificha kwenye GEREZA Moja la Siri ambako aliishi kwa miaka 15 ....

Sasa ni kipi kilimpeleka huko? Ni kweli kwamba alikuwa ni yeye hakufa kule Nigeria? Kama sio yeye ni nani alikuwa anatumia sura yake? Kwanini apotee miaka 15 tena kwenda gerezani?

KAMA ULIKUWA UNATAMANI KUKUTANA NA SIMULIZI YA KIJASUSI YENYE WATU WENYE NGUVU ZA AJABU (SUPERNATURAL POWERS) Upo sehemu sahihi..... Karibu sana.

Hii ni simulizi ambayo ina mapigano, upelelezi wa hatari, mapenzi, siasa, supernatural powers ( nguvu za ajabu) na story ambayo imeshiba haswa...... FANTASY

Unaweza ukaipata kwa shilingi 5000 tu za kitanzania kwa namba hizi hapa chini 👇

0621567672 (HALOPESA).... WhatsApp

0745982347 (M-PESA)

0714581046 (TIGO-PESA)

0689440143 (AIRTEL MONEY)

36316279 (LIPA NAMBA (M-PESA) inapokea mitandao yote)

FEBIANI BABUYA
 

Attachments

  • Miaka 15.jpg
    Miaka 15.jpg
    379.1 KB · Views: 31
ila mwanangu simulizi zako, kama kweli aisee!! Nimejifunza vitu vingi saana!! Kweny siasa kupitia shule hii ya simuliz
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA PILI
SONGA NAYO................

Alisimama na kujibanza kwenye mti baada ya kuona jambo la kutisha mbele kidogo kutoka pale ambapo alikuwepo. Mwanaume ambaye kwenye mwili wake alivalia koti refu la rangi ya ugoro, suruali ya jeans ambayo ilifanania na koti lake pamoja na buti kubwa ambalo ni maarufu kama American boot huku uso wake ukiwa umefunikwa kwa kitambaa chenye rangi ya ugoro na kichwani akiwa na kofia aina ya NY ndiye ambaye alikuwa anayafanya matukio hayo ndani ya huo msitu. Kusita kwake ni kwa sababu alimuona mtu huyo akiwa anaufanya ukatili kwa wenzake.

Bwana yule alikuwa anatembea kama mashine, miguu yake ilikuwa myepesi isivyokuwa kawaida lakini spidi yake ndiyo ambayo ilikuwa inatishia usalama wao. Alijigeuza kwenye mti ambapo alipishana na risasi ambayo ilitua hapo, alijitokeza kwa kujiviringisha chini lakini wakati anajitokeza ni shilingi ambayo ilikuwa inaongea lugha moja na mkono wake, shilingi hiyo ilitua kwenye jicho la mwanajeshi mmoja ambaye alianza kupiga makelele bila utaratibu huku silaha yake ikiwa inarusha risasi hovyo kila mahali. Mwanaume huyo alijinyanyua pale chini kama mzimu na kutua pembeni kidogo mwa yule mwanaeshi aliyekuwa na shilingi kwenye jicho lake.

Alizikutanisha ngumi zake mbili kwenye shingo ya mwanajeshi yule, alitulia na kushuka chini taratibu lakini alitumiwa kama ngao kwani mwanaume huyo alimrusha kwa viganja vyake vya mkono kwa nguvu na kwenda kumzoa mwenzake mmoja wakadondokea mbali. Yeye hakuwa na muda wa kupoteza, alitembea kama mzimu kiasi kwamba hata wapiga risasi hawakuelewa wapige wapi kwani alikuwa anawachanganya kiasi kwamba kama wangekurupuka basi wangejikuta wanaanza kuuana wao wenyewe kwa wenyewe. Mwanaume huyo aliruka sarakasi za haraka haraka na kudunda kwenye mti mmoja, alitua chini kwa kutumia goti lake moja ambapo wakati anatua alikuwa ameichomoa bastola kwenye buti lake, risasi zilipigwa kwa muda mfupi mno ambazo zilitua kwenye kichwa cha mwanajeshi mmoja. Alikufa pale pale na wakati wanaangalia risasi zilipo tokea ili waweze kumshambulia, hakuwepo lile eneo, alikuwa ametoweka. Yule mwanajeshi ambaye alikuwa ni mwanamke alikuwa akiyashuhudia yote hayo akiwa haamini huku akiwa amejibanza kwenye mti.

Licha ya kuangalia kwa umakini ila hakuelewa mwanaume huyo alipotelea wapi, ni muda mfupi tu alishuhudia mwenzake akipigwa risasi nyingi za kichwa. Jambo ambalo alilifanya ni kuhamisha uso wake kumwangalia mwenzake ambaye mpaka wakati huo alikuwa amekufa, wakati anayarudisha macho yake mahali ambapo yule mwanaume alikuwepo, hapakuwa na mtu, ni miti tu na nyasi zilikuwa zikimwangalia na kumzomea.

Lilikuwa jambo la ajabu kwake kiasi kwamba alijikuta ana muda mchache wa kuweza kuyapata majibu ya maswali mengi na sio maswali tu bali maswali ambayo yalikuwa ni magumu kwake.
Swali la kwanza ni kwamba, alikuwa ana uhakika kuwa ni huyo mtu ndiye ambaye alimpitia na kuiharibu hiyo simu, kama ni hivyo maana yake alikuwa ana nafasi ya kumuua, sasa kwanini alimuacha hai tofauti na wenzake ambao alikuwa anawaua kikatili? Alijikuta anapoteza ile nafasi ya kujiamini kwenye moyo wake, alijihisi yupo mikononi mwa ibilisi na hakuwa na msaada kwani huenda alishamkana Mungu kwenye maisha yake sasa msaada huo angeupatia wapi na ameshaingia kwenye mikono ya baradhuli shetani? Akiwa anazidi kujipa presha kubwa ya kumfanya atokwe na jasho jingi kwenye msitu ambao ulikuwa na baridi ya kutosha ndipo likaibuka swali la pili kwenye kichwa chake.

Huyo mwanaume alikuwa ni nani? Ni swali ambalo hakulipa muda mrefu kwenye akili yake kwani hakuwa na huo uwezo wa kuweza kulijibu hivyo akajikuta anahamia kwenye swali namba tatu ambalo huenda ndilo lilikuwa mhimu zaidi kuliko yote kwa wakati huo. Ni kwanini huyo mwanaume alikuwa anawaua watu hao, na sio kuwaua tu kwanini alikuwa anawaua kikatili namna hiyo mithili ya mtu ambaye alikuwa na uhasama nao mkubwa? Hilo swali hata hakupewa muda wa kutosha wa kuweza kulitafakari kwa sababu alishtushwa na sauti ya mlio wa kitu, hakikuwa kitu bali kichwa cha mtu kikiwa kinapasuka baada ya kubamizwa kwenye mti kisha buti likatua kwenye kichwa hicho. Yule mwanamke hakuvumilia kushuhudia tukio lile, alijikuta anayafumba macho yake huku chozi likimtoka.
Mwanaume yule alikuwa ni miongoni mwa binadamu wachache ambao walikufa kikatili yeye binafsi kuwahi kuwashuhudia.

Hakuelewa yule mwanaume alitokea wapi bali alimuona tu wakati anamzoa mwenzake kwa miguu yake miwili ambayo aliipitisha shingoni na kumrushia hewani bila shaka alikuwa anaichanganya akili yake. Wakati mwanajeshi yule anashuka chini akiwa anaomba msaada ndipo alikutana na bwana yule ambaye alimdaka kwa nguvu kwa mikono yake na kumtua kwenye goti lake, uti wa mgongo ulikuwa haufai mpaka muda huo na ndipo hapo alipomrushia kwa nguvu kwenye mti kisha akafuatisha buti lake ambalo lilikipasua kichwa kama vile kondomu ilijazwa maji halafu ikatupwa chini.

Zile kelele ziliwaleta wenzake ambao walikuwa wamebaki wawili tu pekee, aliyekuwa mbele alikuja kwa kasi bila mahesabu wala kumuona mhusika wao. Ile kasi yake ilimfanya aanze kutembea kwa kusita sita, sio kwamba alipenda bali shilingi ilipitishwa kwenye koo lake ikatokea nyuma na kwenda kukita kwenye mti. Ile kusita sita kutembea ni kwa sababu alikuwa ameshikilia koo lake akiwa anahangaika huku hawezi hata kutoa sauti ya kuweza kuhitaji msaada ndani ya eneo hilo. Mwanaume yule alikuwa amemfikia ambapo aliizungusha shingo yake kama ananyonga jogoo la pasaka na ni wakati ambao hata yule kiongozi wao alikuwa amefika hapo.
Alipokelewa kwa mtama mzito ambao almanusura umfanye sura yake idondokee kwenye jiwe kubwa lakini alitanguliza mkono ambapo alijivuta na kujigeuza kwa sarakasi safi lakini silaha ilikuwa imedondokea upande mwingine hivyo alichomoa kisu kwenye kiuno chake na kukielekezea kwa mwanaume yule ambaye hakuonekana kumchukulia kwa uzito. Aliangalia pembeni na kupigwa na butwaa kwa namna miili ya vijana wake ilivyokuwa imezagaa pale chini, hakuweza kukubaliana na jambo hilo hivyo alipata hasira kali ambayo ilimfanya kujiinua kwa ngumu na kujipinda kwa sarakasi ambayo iliutanguliza mguu mmoja, ulimkosa mwanaume yule na mguu wa pili ukawa unakuja shingoni lakini nao alifanikiwa kuukwepa hivyo mkono ukawa unafanya kazi kubwa baada ya kujipinda na kurusha kisu chake.

Mkono wenye kisu ulikutana na bega la mwanaume yule kiasi kwamba akarudi nyuma kidogo, aliyainua macho yake ila awamu hii ni yeye ambaye alichelewa hivyo alikutana na ngumi ya kwenye taya ambayo ilimfanya kudondosha meno mawili chini aliyo yatema kwa ghadhabu. Alirusha mkono wenye kisu lakini alitumia hasira zaidi ya akili, mkono ulidakwa na kugeuzwa kwa nguvu kiasi kwamba ulivunjwa bila huruma, kisu kilimponyoka kikawa kimetua kwenye mikono ya mwanaume huyo ambacho alikitumia kumkita mwanajeshi huyo kwenye moyo wake kwa nguvu mpaka pale alipohakikisha amekichana chana kifua chake ndipo alikizamisha kisu hicho kwenye koo la mwanajeshi huyo na kumtupa akiwa ni maiti tayari. Wakati analitekeleza tukio hilo alikuwa anaaangalia pale ambapo mwanajeshi yule wa kike alikuwa amejibanza, bila shaka alijua kabisa kwamba mtu huyo alikuwa anajua kwamba yeye amejificha pale.

Hali ya kuangaliwa na muuaji yule ilizidi kumharibu akili yake, alikuwa hawezi kufanya jambo lolote kwa ambayo alioyaona pale hata silaha yake hakuwa nayo muda huo. Ni hofu ndiyo ambayo ilikuwa imeiteka sehemu kubwa ya moyo wake na asingeweza kufanya jambo lolote lile. Mwanaume yule alivua kile kitambaa chake usoni ili kumuonyesha sura yake halisi mwanamke yule. Asalaleee! Alikuwa ni yule mwanaume ambaye muda mchache uliokuwa umepita alitoka kumshuhudia akichomwa moto na kuuawa kwa petroli ndani ya ile nyumba, sasa kivipi tena awe hai? Alichanganyikiwa.

Alijikuta anatetemeka mpaka akadondoka chini akiwa ameishiwa nguvu kabisa, kivipi mtu ambaye alitoka kuuawa muda mfupi uliopita aonekane tena akiwa mwenye afya njema kabisa? Ulikuwa ni mzimu wake au walikuwa mapacha? Hilo jambo alilipinga kwa sababu mtu huyo hakuwa na ndugu hata mmoja hapa duniani na aliyekuwa hai ni yeye tu, sasa huyo alikuwa ni nani? Kupiga kwake magoti kulikuwa na sababu kubwa mbili, sababu ya kwanza ni kuchanganyikiwa kuhusu mtu yule lakini sababu ya pili alikuwa anajua sheria za wauaji, hata kama alikuwa na mpango wa kukuacha hai ila ukifanya kosa la kuiona sura yake tu basi ni lazima akuue. Alikuwa na uhakika kwamba mtu yule asingeweza kumuacha hai na kwa yale ambayo alimshuhudia akiyafanya! Hakutaka hata kuhangaika kuweza kupambana naye alijua ni lazima afe.
Mwanaume yule alimsogelea mwanamke yule mpaka pale jirani ambapo alikuwa amepiga magoti akiwa analia, alimwangalia kwa umakini sura yake na kuhakiki kama alikuwa amemuona vizuri usoni.

"Binti kama wewe hautakiwi kuwepo maeneo kama haya, sio salama kwa maisha yako. Ni jambo la hatari kubwa nchi hii ikianza kuwapoteza warembo wa aina yako kwa uzembe wa watu wachache. Naenda kuua wenzako wote ambao wamebaki kwenye ile nyumba ila wewe nitakuacha hai, nakuacha hai kwa sababu moja tu, wewe hautakiwi kufa kwa sasa ila zingatia hiki ambacho naenda kukwambia hapa "Watu ambao wamekutuma wewe na wenzako bila shaka wametumiwa video na picha na kuambiwa kwamba nimekufa hivyo mimi ni mfu kwako pia, hatakiwi kujua binadamu yeyote hata kwenye maisha ya huko baadae kwamba mimi bado nipo hai, kama ikitokea hivyo basi nitakuja kukutafuta kwenye maisha yako na kuua kizazi chako na familia yako yote kiasi kwamba jina la familia yako litafutika kana kwamba halikuwahi kutokea hapa duniani" Mwanajeshi yule akiwa anahitaji kuuliza angalau swali moja tu pekee kujua ni sababu zipi ambazo zilifanya yeye asiweze kuuliwa kwa wakati huo, alipokea kofi kali ambalo lilimtoa damu puani na kufanya shavu lake kuwa jekundu ghafla. Akiwa hajakaa sawa alikutana na mguu ambao ulikomaa kwenye tumbo lake, alinyanyuliwa na kupigwa na kiganja kwenye kifua chake kiasi kwamba alitapika damu nyingi kwenye mdomo wake. Alianza kuelemewa na ndipo mwanaume huyo alipopipitisha vidole vyake viwili kwenye shingo ya huyo mwanamke aliyepoteza fahamu hapo hapo.

Alimtupia chini na kumwangalia kwa umakini kwenye pua yake, bado alikuwa anahema kwa mbali hivyo alikuwa hai. Kufanya hivyo ilikuwa ni kumsaidia mwanajeshi huyo kwani kama ingetokea akakutwa akiwa hai na wenzake wote wameuawa kikatili basi lazima ingemletea shida kwa kutengeneza maswali kwa wapelelezi kwamba ni kwanini wenzake wote walikufa ila ni yeye pekee ndiye alipona? Kama angekutwa akiwa mzima kabisa basi lazima angekuwa mshukiwa wa kwanza ila kupigwa namna hiyo hata kama angezinduka bado asingekuwa kwenye hali nzuri hivyo hata kama angeomba msaada basi naye angechukuliwa kama mhanga ambaye huenda muuaji kwa bahati mbaya alisahau kuweza kumuua hivyo hakuna mtu ambaye angekuja kuwa na mashaka naye. Baada ya kuhakikisha amelimaliza jambo hilo, mwanaume huyo alitoweka taratibu akipotelea kwenye ile nyumba ambako kulikuwa na wanajeshi kadhaa ambao walikuwa majeruhi na wasingeweza kutembea kwa kuumizwa vibaya.

Sehemu ya pili inafika mwisho hapa, panapo majaaliwa tukutane ndani ya sehemu ya tatu kuweza kujua safari ya huyu muuaji mpya msituni.

FEBIANI BABUYA.


 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA NNE
SONGA NAYO................
Baada ya kufungua ndani ya begi hilo alikutana na mabunda mengi ya pesa yakiwa yamepangana lakini juu yake kulikuwa na bahasha moja ngumu ambayo ndiyo aliiona kuwa ya mhimu kwa wakati huo. Aliifungua hiyo bahasha ndipo ndani yake akakutana na karatasi nyeupe iliyokuwa imeandikwa kwa maandishi makubwa "Hizi pesa ni zawadi kwa mama, umefanya jambo kubwa kutosema kile ambacho ulikiona kule. Kuna siku nina uhakika maisha yatakuja kutukutanisha tena ila kwa kilicho tokea ndani ya ule msitu IDAIWE MAITI YANGU sio mimi. Hili jambo hakikisha unalifukia kwenye moyo wako, kila utakapo hitaji kulisema hadharani basi ikumbuke kwanza familia yako" Ujumbe huo uliishia hapo, ulimuogopesha na kumpa hofu, alikimbilia lile eneo ambalo aliona kile kivuli kinaishia akiwa na begi mkononi lakini hakuona kitu chochote kile.
Hali hiyo ilimuongezea hofu na kumpa ishara kwamba ina maana mtu huyo alikuwa akimjua vizuri kiasi kwamba hata kwake alipafahamu mpaka hivyo kama angetaka kumuua lingekuwa jambo la muda mfupi tu. Mpaka wakati huo alikuwa ana maswali mengi kichwani mwake kuweza kutaka kujua kwamba yule mtu alikuwa ni nani haswa na aliyekufa alikuwa nani? Alibaki anasonya na kuogopa kwa sababu asingeweza kujijibu hayo maswali hivyo akawa anarudi kinyonge ndani ambapo alikutana na mama yake lakini alimpisha bila kuongea jambo lolote lile.

**************
Saa nane na dakika kumi na tano usiku, simu ilikuwa inaita ndani ya jumba moja la kifahari ambalo lilikuwa maeneo ya Mbweni Dar es salaam. ulikuwa ni wakati wa kupumzika huo lakini ilionekana kuwa simu ya mhimu zaidi, hilo jumba lilikuwa linamilikiwa na mkurugenzi wa usalama wa taifa wa Tanzania Micho Othman. Simu ilipokelewa na aliyekuwa katibu wake yeye akiwa amepumzika lakini uzito wa simu hiyo ndio ambao ulifanya iwe lazima kwa mheshimiwa huyo kuamka ili kwenda kuisikiliza. Alikereka kuamshwa majira hayo ambayo alipenda kutulia na familia yake ila hakuwa na namna.
Simu hiyo ya majira ya usiku ilikuwa inatokea Kenya, ndani ya makao makuu ya shirika la kijasusi la nchi hiyo National Intelligence Service (NIS) yapatikanayo ndani ya jiji kubwa la Nairobi. Uzito wa mtu ambaye alimpigia hiyo simu ilionyesha kabisa kwamba kulikuwa na shida mahali kwa sababu isingekuwa rahisi kupigiwa simu na mtu huyo bila sababu za msingi za kufanya hivyo. Aliipokea simu hiyo na kuiweka sikioni
"Bwana Odhiambo ni usiku sana saivi na unajua kabisa muda kama huu inatakiwa nipate muda wa kutulia na familia yangu"
"Ni sahihi lakini sio kama kuna tatizo Micho na wote tunalijua hilo"
"Nakusikiliza"
"Unajua lolote juu la kilicho tokea ndani ya msitu wa Mau?"
"Hapana, huo ni msitu wako kwenye nchi yako sasa mimi nahusikaje na nchi yako Odhiambo?"
"Shida sio wewe kuhusika na msitu wangu shida ni kile ambacho kimetokea huku kinakuhusu hata wewe moja kwa moja"
"Ni usiku saivi ebu nenda kwenye hoja yako moja kwa moja unataka nini?"
"Kuna mauaji yamefanyika ndani ya huu msitu"
"Sasa mimi nahusika vipi?"
"Haya mauaji ni ya wanajeshi wa Tanzania" Micho alibakia kimya kwa muda kwanza asijue ni kipi ambacho alitakiwa kukijibu.
"Ni wanajeshi wangapi wamekufa?"
"Sina idadi kamili ila hawapungui kumi na watano"
"Unajua kilicho sabababisha mauaji yao na walikuwa wanafanya nini huko?"
"Kwa taarifa za awali inaonekana kwamba kuna mtu ambaye walikuja kumtafuta huku alikuwa anaishi kwa siri na baadae walifanikiwa kumpata wakamuua ila jambo la kushangaza ni kwamba wote wamekutwa wameuawa kasoro mtu mmoja tu ndiye amepona. Inanishangaza mkuu wa usalama nchini hauna hizi taarifa?" hilo swali ndilo ambalo lilimpa hasira kiongozi huyo wa usalama nchini, ni kweli hakuwa na hizo taarifa ina maana ni kwamba alifichwa na watu wawili, raisi pamoja na mkuu wa majeshi.
"Una jina la huyo aliyepona?"
"Sarah Martin"
"Unataka nini Odhiambo kulimaliza hili?"
"Ndicho ambacho huwa nakupendea, unajua kabisa kwamba taifa lako litatuletea picha mbaya kwa kuvamia kwenye msitu wetu bila kibali na kufanya mauaji huko hivyo itaonekana ni sisi tunaua raia wetu au wananchi wetu lakini kwa sababu wewe ni mtu mwenye busara unalielewa hili na lazima kuna gharaam zitumike ila leo sijakupigia kwa ajili ya kukwambia tunacho kitaka ili kulimaliza hili, leo nilitaka tu uwe na hizi taarifa. Kuna siku nitahitaji kitu kutoka kwenu na nitakupa taarifa mapema ya nini unatakiwa kukifanya"
"Kwanini hizi taarifa usingempatia mkuu wa majeshi au raisi maana sihusiki sana huku?"
"Mimi na wewe wote tunajua kwamba jeshi huwa linetekeleza tu ila jukumu la usalama wa nchi lipo kwenye mikono yako wewe hapo hivyo wewe ndiye ambaye unapaswa kuzungumza na hao watu wako huenda wakawa na majibu sahihi na mpaka walikuficha wewe basi kuna jambo halikuwa sawa kwenye kazi hiyo"
"Unamjua aliye waua watu hao?"
"Hapana ila zungumza na huyo binti atakupa majibu sahihi" simu ilikatwa, mkurugenzi aliketi kwenye kiti hata ile hamu ya kuendelea kulala iliisha kabisa. Alizihitaji taarifa za binti huyo ziletwe haraka mezani na kuweza kujua yuko wapi wakati huo kwani ilikuwa ni mhimu kuongea naye kabla hajaongea na mtu mwingine yeyote yule.

Sarah Martin, ana miaka 35 ni moja kati ya wanajeshi hodari na wenye mafunzo ya juu ndani ya jeshi la nchi ya Tanzania. Mwanamke huyu pia ni moja kati wa wadunguaji bora na wa kutegemewa jeshini. Amezaliwa Makongorosi Chunya ambako alianzia shule yake ya awali huko ila baada ya baba yake kufariki walihamia ndani ya jiji la Mbeya maeneo ya Nzovwe. Huko aliishi yeye, mama yake na mdogo wake ambapo baada ya kuhitimu elimu ya sekondari aliweza kujiunga moja kwa moja na JKT pale pale Nzonvwe ambapo safari ya maisha yake ilianzia hapo akiwa kama mwanajeshi.
Alikuwa ni miongoni mwa wanajeshi wenye umri mdogo kuaminiwa kufanya oparesheni ngumu za kijeshi ambapo ameenda kwenye nchi nne barani Afrika; Alienda Nigeria kubambana na kundi la Boko Haramu, alienda Congo kama sehemu ya wanajeshi ambao waliungana na Interpol kwenda kupambana na waasi. Alikuwepo kwenye ile oparesheni ya kupambana na Al-shabaab lakini pia alikuwepo Msumbiji kupambana na waasi ambao walisababisha hali ya hatari ambayo ilidhaniwa ingeweza kuupindua utawala ulipo madarakani.
Baada ya kutoka huko alipewa likizo kisha mwaka mmoja baadae akajumuishwa kwenye kikosi maalumu ambacho kilikuwa kinatambuliwa na mkuu wa majeshi na ndicho ambacho anafanya nacho kazi mpaka sasa. Japo alizaliwa Mbeya ambako ndiko asili ya baba yake lakini kwa sasa anaishi Moshi ambako ndiko iliko asili ya mama yake. Taarifa za mwanamke huyo zilikuwa zinasomwa na moja ya vijana wake usiku huo huo kwenye Ipad kubwa, zilikuwa zinajitosheleza kuujua uwezo wa mwanamke huyo ambaye alidaiwa kwamba ni pekee ambaye alifanikiwa kupona kwenye ule msitu huko iliko dhaniwa kwamba watu wengi walikuwa wamepoteza maisha.
"Kwa sasa yuko wapi?"
"Tumejaribu kudukua mawasiliano yake, inaonekana yupo Moshi muda huu"
"Andaeni helikopita nataka niende huko mwenyewe" mheshimiwa hakuwa na muda wa kusubiri kupambazuke, lilikuwa ni jambo la dharura na yeye ndiye ambaye angekuja kuzipokea lawama zote kama kuna kitu kingeenda vibaya hivyo aliona ulikuwa ni wakati sahihi wa yeye mwenyewe kudili na jambo hilo kabla ya kuwashirikisha watu ambao walimficha oparesheni nzima mpaka kufikia wakati huo.

Kuna mengi ya kuyafunua humu ndani, ndiyo kwanza sehemu ya nne, tukutane ndani ya sehemu inayo fuata.

FEBIANI BABUYA.
 

GEREZA!!!!!

Alan, anatokea kwenye umaskini ulipo pitiliza, dunia inamfunza kuwa mshenzi ili aweze kuishi ndipo anaingia kwenye ulingo wa MAUAJI ili aweze kupata mkate wake.... Huko anaanza kuua watu kwa miaka mitano ambapo anafanikiwa kutengeneza pesa za kitanzania Bilioni 5....

Baadae unagundulika ulingo huo ulikuwa kinyume cha utaratibu hivyo wahusika wote wanakamatwa na kuporwa kila kitu yeye anafanikiwa kuachwa hai ila akiwa maskini kama zamani....

Baadae anapata kazi ya kwenda kumuokoa mtoto wa tajiri mmoja ndani ya jiji la ABUJA, NIGERIA ambaye alitekwa na magaidi kwa malipo ya shilingi bilioni 10 za kitanzania lakini kazi hiyo inaishia pabaya baada ya binti huyo kuuawa na yeye mwenyewe kudungwa sindano yenye sumu kali sana....

Alan anapotea namna hiyo lakini miezi miwili baadae anakuja kuonekana mtu ambaye anafanana naye kwenye kamera za shirika la kijasusi la Tanzania yaani (TIA) TANZANIA INTELLIGENCE AGENCY ndani ya jiji la Dar es salaam jambo ambalo linawashangaza kwa sababu walijua alikufa na walikuwa na uhakika na hilo ......

Wakiwa wanajiuliza na kuanza kufuatilia mkasa huo ndipo Tanzania inavamiwa na magaidi kwa ajili ya kesi ile ile baada ya miaka mitano kwa madai ya kwamba walihisi bwana huyo bado alikuwa hai tena aliwaibia kiasi cha shilingi bilioni 20 za kitanzania.

Nchi inaingia sehemu mbaya huku wakimtafuta bwana huyo bila mafanikio kwa miaka 15.....

Wanapata uvumi wa kwamba bwana huyo alipotea kwenye mazingira ya ajabu bila kuacha taarifa nyuma ila kwa taarifa za kudhania zilidai kwamba mwanaume huyo alienda kujificha kwenye GEREZA Moja la Siri ambako aliishi kwa miaka 15 ....

Sasa ni kipi kilimpeleka huko? Ni kweli kwamba alikuwa ni yeye hakufa kule Nigeria? Kama sio yeye ni nani alikuwa anatumia sura yake? Kwanini apotee miaka 15 tena kwenda gerezani?

KAMA ULIKUWA UNATAMANI KUKUTANA NA SIMULIZI YA KIJASUSI YENYE WATU WENYE NGUVU ZA AJABU (SUPERNATURAL POWERS) Upo sehemu sahihi..... Karibu sana.

Hii ni simulizi ambayo ina mapigano, upelelezi wa hatari, mapenzi, siasa, supernatural powers ( nguvu za ajabu) na story ambayo imeshiba haswa...... FANTASY

Unaweza ukaipata kwa shilingi 5000 tu za kitanzania kwa namba hizi hapa chini 👇

0621567672 (HALOPESA).... WhatsApp

0745982347 (M-PESA)

0714581046 (TIGO-PESA)

0689440143 (AIRTEL MONEY)

36316279 (LIPA NAMBA (M-PESA) inapokea mitandao yote)

FEBIANI BABUYA
 
STORY: IDAIWE MAITI YANGU
MWANDISHI: FEBIANI BABUYA
STORYTELLER: BUX THE STORYTELLER
WHATSAPP: 0621567672
EMAIL: thomasibabuya@gmail.com
AGE: 18+

********************
SEHEMU YA TANO
SONGA NAYO................
Saa kumi na dakika tano usiku msafara ya kiongozi mkuu wa usalama nchini ulikuwa umeingia Moshi karibu kabisa na yalipokuwa makazi ya Sarah Martin. Walishuka walinzi kuangalia mazingira na baada ya dakika chache ndipo mheshimiwa mwenyewe aliruhusiwa kuweza kushuka ili kukutana na mwanamke huyo. Sauti ya helikopita hiyo ikiwa inashuka ndani ya uzio mrefu ambamo ilikuwepo nyumba hiyo ndiyo ambayo ilimshtua Sarah pamoja na mama yake.
Wakati inatua aliiona vizuri na alikuwa anazijua aina za helikopita hizo kwamba zilikuwa zinatumiwa na watu gani, jambo hilo lilimuongezea hofu kubwa kwani aliamini kwamba kile ambacho kilitokea kwenye ule msitu huenda kingemuwinda na kumfanya asiwe salama kwenye maisha yake yote ambayo yalikuwa yamebakia. Alimtoa mama yake hofu na kumhakikishia kwamba watu hao walikuwa ni wa kazini na kuja hapo lazima kulikuwa na jambo la mhimu hivyo alihitaji kwenda kuwasikiliza. Alitoka nje kwa tahadhari ambapo aliona mwanaume huyo mtu mzima akiwa amesimama nyuma ya watu wake ambao walimtaka yeye asimame kwanza, walimkagua kwenye mwili wake ndipo walimpisha kiongozi wao ambaye moja kwa moja aliongoza sehemu ambayo ilikuwa na bembea za kukalia ili wafanye maongezi.
Sarah kwenye maisha yake yote hakuwahi hata siku moja kukutana na mtu huyo zaidi ya kuishia kumuona kwenye picha tu siku ambayo mheshimiwa raisi alimteua kuwa mkurugenzi kwenye kitengo hicho nyeti. Baada ya hapo hakuwahi kusikia lolote kuhusu mtu huyo wala historia yake ya maisha haikuwa ikifahamika sana na hilo alitambua kwamba lilifichwa kwa sababu za kiusalama hivyo alianza kuogopa kwa kutembelewa na mtu mzito namna hiyo kwenye taifa, mkurugenzi asingejisumbua kwenda sehemu kama kusingekuwa na shida kubwa au uhitaji wa taarifa za mhimu na za haraka.
"Bila shaka utakuwa haunifahamu bibie na pole kwa kukuvamia na usiku wote huu ambao unatakiwa kupumzika lakini wote tunaelewa kwamba maisha yetu sisi taifa linakuja mbele kwanza kabla ya kila kitu hivyo pia sitakiwi kukuomba msamaha kwenye hilo kwani ni jukumu lako pia kuipigania nchi yako kwa namna yoyote ile"
"Ndiyo mheshimiwa, nimefurahi kupata bahati ya kufanya mazungumzo ya moja kwa moja na wewe na natumai kuna jambo la mhimu ambalo naweza kusaidia" mheshimiwa alikuwa amemkazia macho mwanamke huyo kupitia taa za mwanga ambazo zilifanya eneo hilo kuwa jeupe huku walinzi wake wakizunguka kila upande kuhakiki ulinzi hususani baadhi ya maeneo ambayo yalionekana kuzungukwa na migomba mingi.
"Upo sahihi, mpaka nafika hapa basi unajua ambacho kimenileta ila wakubwa zako ndio hawajui kama nipo hapa. Usiku huu nimepokea simu moja kwa moja kutoka kwa mkurugenzi wa NIS Kenya ndiyo maana nipo hapa, nadhani unajua kile ambacho kimetokea ndani ya msitu wa Mau na jambo hilo linaenda kutuchafulia jina kwa kiasi kikubwa kwa sababu limefanyika jambo bila ruhusa ya wenye mamlaka kule hivyo kuna gharama ambazo kiusalama kama taifa lazima tuingie lakini hilo linaweza kuisha endapo utanijibu maswali yangu matatu tu Sarah" hakushangaa kiongozi huyo kuwa na jina lake kwenye kinywa chake ila kilicho muogopesha ni hayo maswali matatu.
"Swali la kwanza ni nani aliua wale watu, swali la pili nipe sababu ya msingi ya kwenda kumuulia yule mtu kwenye ule msitu, na swali la tatu ni kwanini wauawe watu wote kisha wewe uachwe hai?" ni maswali yaleyale ambayo alihisi kwamba ndiyo ambayo yanaweza kuja. Sarah hakusita kumpa mheshimiwa ile stori yake ya kusadikika ambayo aliirekebisha baada ya kushauriwa na Nick lakini bwana Micho aliishia kucheka kwa sababu alijua kabisa binti huyo anamdanganya.
"Binti kitu ambacho tunakizungumzia hapa ni usalama wa taifa kwa ujumla na mamilioni ya watu wake, nipo kwenye kazi za usalama kwa miaka zaidi ya thelathini sasa hivyo usinione mimi kama hao wanajeshi wenzako ambao unaweza kuwauzia stori za kitoto hizo. Nina mamlaka ya kuondoka na wewe muda huu ukawa mshtakiwa namba moja na habari zikafika kwa wakubwa zako na unajua kabisa nikiamua kukuchunguza ni masaa matano tu yatatosha mimi kujua kila kilicho tokea kule au tunaweza kuyamaliza hapa kwa wewe kuniambia ukweli na kunijibu hayo maswali yangu" Sarah alibaki ameganda njiapanda kwani mzee hakuonyesha urafiki licha ya kucheka, alionekana hakuwa mtu wa kupenda kupotezewa muda wake kabisa.
"Kwakweli sababu za msingi za mimi kuachwa hai mpaka sasa sizijui, alikuwa na nafasi ya kuweza kuondoka na maisha yangu lakini akaamua kuniacha tena kwa kunipa onyo kubwa. Sababu ya kumuulia yule mtu kule ni kwa sababu ndiko ambako alikuwa anaishi kwa siri kwenye nyumba moja ambayo ilionekana kutelekezwa eneo lile kwa muda mrefu bila kujulikana sababu ya msingi ya nyumba ile kujengwa lile eneo. Kuhusu mtu ambaye ameua wale wenzangu wote kule simjui na kama ningekuwa namjua kiundani basi nisingekwambia mheshimiwa, nisamehe sana kwa kusema hivi kwa sababu mtu huyu anaijua vizuri mpaka familia yangu hivyo kufungua kwangu mdomo ingemaanisha ni mwisho wa familia yangu yote" alimsikiliza mwanamke huyo kwa umakini mkubwa akiwa anaongea na kuyapima maneno yake kwa kumkazia macho.
"Ni nani ambaye mlienda kumuua kule?" lilikuwa swali lingine gumu lakini hilo alipaswa kulijibu.
"Gavin Luka"
"Gavin Luka ni nani?" ilionekana kabisa kwamba ilikuwa mara ya kwanza kabisa mheshimiwa kulisikia hilo jina kwenye maisha yake yote.
"Kiukweli mimi nilitajiwa tu jina, sikuwahi kumjua huyo mtu kabla mtu ambaye alikuwa na taarifa zote za mtu huyu alikuwa ni kiongozi wa msafara wetu Michael ila kwa bahati mbaya amekufa pale pale.
"Umeiona sura ya mtu huyo" Mr Micho aliuliza tena akiwa amemkazia macho Sarah akicheza na mboni za macho yake kuona kama zinamdanganya au zinasema ukweli. Sarah alimeza mate kwa shida akiwa kwenye mstari mgumu wa kufanya maamuzi, maneno ya mwanaume yule yalikuwa yanajirudia kwenye kichwa chake, akakumbuka mpaka namna mtu huyo alivyofika hapo kwake na kuacha barua pamoja na pesa nafsi ilimwambia huenda bado mtu huyo anamfuatilia kila hatua ambayo alikuwa anaipiga hivyo alipaswa kuwa makini isivyokuwa kawaida.
"Hapana, alikuwa amevaa kitambaa usoni sikufanikiwa kumuona kwa sababu hata nilipotaka kumhoji kutaka kumfahamu alinipiga mpaka nikazimia na wakati nazinduka hapakuwa na mtu zaidi ya maiti za wenzangu zikiwa zimezagaa na ile nyumba ikiwa imechomwa tayari" mkurugenzi alitabasamu, macho ya Sarah ni wazi yalikuwa yanadanganya lakini hakutaka kulisema jambo hilo.
"Tutakutana wakati mwingine nikikuhitaji" aliongea mkurugenzi na kusimama kisha akaanza kuzitupa hatua zake kwenda kwenye helikopter mpaka pale ambapo helikopiter hiyo ikapotea maeneo hayo. Sarah bado alikuwa haamini kuachwa kirahisi tu namna hiyo, moyo wake ulikuwa unapiga mbio isivyokuwa kawaida. Baada ya mheshimiwa huyo kuondoka, alianza kupokea simu nyingi za majirani wakitaka kujua kama kuna usalama hapo kwake kwani waliona helikopiter inaingia na baada ya muda ikatoweka. Aliwatuliza kwa kuwaambia yalikuwa na mambo ya kazini tu hakukuwa na tatizo lolote lile.

Gavin Luca huenda kweli lilikuwa jina geni kwa mkurugenzi au ni yeye tu aliamua kumdanganya mwanamke huyo. Asubuhi ya mapema kabisa wakati kumepambazuka mheshimiwa huyo alikuwa kwenye gari akielekea Bunju nyumbani kwa mkuu wa majeshi wa Tanzania Medrick Savato. Ni muda mchache alitoa taarifa ya kuweza kufika ndani ya hilo eneo ikiwa ni muda mchache tangu atoke Moshi kuonana na Sarah Martin. Alifika kwenye jumba kubwa la kiongozi huyo ambalo lilikuwa linalindwa isivyo kawaida na wanajeshi wengi, taarifa za ujio wake zilikuwa zinafahamika hivyo aliingia bila kizuizi chochote, walishuka vijana wake ambao mavazi yao meusi yaliitambulisha vyema kazi yao na kwenda kumfungulia mheshimiwa mlango huku mkuu wa majeshi akiwa amesimama na walinzi wake kumsubiri kiongozi mwenzake huyo mkubwa wa usalama nchini.
Watu hao walipeana mikono na kwenda moja kwa moja kwenye chumba maalumu ambacho kilikuwa kwa ajili ya wageni wa mhimu kufanya mazungumzo yao huku kahawa ikiletwa pale walipokuwepo.
"Haujawahi kuja kunijulia hali hapa kwangu hata siku moja Micho, leo mpaka umefika hapa basi natarajia kwamba utakuwa una jambo kubwa ambalo limekuleta"
"Upo sahihi, mimi na wewe hatujawahi kuwa na ukaribu wowote wala urafiki kwenye maisha yetu na mara nyingi ukiona tumekutana kama hivi basi ujue kabisa kwamba kuna jambo la msingi lipo nyuma ya mambo haya bila shaka unaelewa hilo"
"Ni vyema ukienda kwenye pointi ya msingi kwa sababu najua kabisa haujaja hapa ili kunijulia hali"
"Safi, nahitaji kujua ni kipi ambacho kimetokea ndani ya msitu wa Mau bila kuacha pointi hata moja kwenye maelezo yako"
"Msitu wa Kenya huo, sasa mimi nahusika nini na mambo kama hayo?"
"Tusipoteze muda kuelezea jambo ambalo limefanyika chini ya usimamizi wako, kama ulivyotaka kwenda kwenye pointi ya msingi na ndicho hicho hata wewe unatakiwa kukifanya hapa"

Sehemu ya tano inafika tamati, sehemu ya sita ndiyo inafuata, tukutane huko.

FEBIANI BABUYA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom