Simulizi: Scaila Michael

Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,184
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,184 2,000
Naomba kuuliza, Mrisho mpoto aliwahi kuimba tabia ya mtu ni kama ngozi ya mwili hauwezi kuibadili, Mbona hapo mzee baba kafanikiwa kumdalisha tabia huyo mwanadada, so ukweli ni upi hapo unaweza kubadili tabia ya mtu?
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
114,600
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
114,600 2,000
Naomba kuuliza, Mrisho mpoto aliwahi kuimba tabia ya mtu ni kama ngozi ya mwili hauwezi kuibadili, Mbona hapo mzee baba kafanikiwa kumdalisha tabia huyo mwanadada, so ukweli ni upi hapo unaweza kubadili tabia ya mtu?
Inawezekana mkuu
 
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
804
Points
1,000
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
804 1,000
Nimechelewa kuisoma ila nimepata funzo zuri sana. .!!
thanks mumie Shunie 😍😍
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,234
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,234 2,000
Cc Norshad Tumosa bobefu zoefu PAKAYA Ibney blackstarline Bryece Tater, Bigjahman moneytalk, marybaby, nipo2, Bishop Hiluka ram, kisukari, Smart911, Madame S, carbamazepine, Astelia, culture gal , Prisoner of hope, dumejeuri kuku mweus, Thad, hearly, moneytalk, Kinondoni Sweetheart Mine eyes, swahiba92, ludist, Toyota escudo, Clkey, macson3, boga la kiangazi, Richard @irakunda, skfull, popie, Krizy Beat, SUPER EMILY, WISDOM SEEDS MWINDAJI @HARAMU kakhulu Katavi Norami mbududa SUPER EMILY iron2012 popie Albinoomweusi SPYMATE Rubawa Tieli Kingsharon92 Jane Msowoya ADK babu na mjukuu the_legend
Shukrani....
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,234
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,234 2,000
SEHEMU YA 20

Yaani nilivyokuwa nikiwaangalia marafiki wa Scaila niligundua walikuwa ‘malaya’ tu lakini kwa jinsi nilivyokuwa nikimpenda msichana huyo, nilimuona kama malaika vile, yaani eti malaika alikuwa kwenye kundi la mashetani.

Baada ya kuwasindikiza, akarudi na nikaanza kuongea naye mambo mengi sana. Alionekana kuwa mtu aliyechangamka sana, alinisifia kwa jinsi nilivyokuwa na mambo mengine mengi.
“Kwanza naomba namba yako,” nilimwambia.

“Tena afadhali! Jana nilitaka tuongee lakini ilishindikana!” aliniambia.
Tukabadilishana namba na mambo mengine kuendelea. Sikufichi, kipindi hicho nilijisikia furaha isiyo kifani, kuwa karibu na Scaila ilionekana kuwa bahati moja kubwa mno.

Pale kochini alipokuwa, nikamsogelea, nikamwangalia usoni na kuanza kutoa tabasamu pana ambalo lilikuwa ni kama matayarisho ya kitu fulani.

“Unataka kufanya nini? Hapana! Hapana Nye...” aliniambia huku akitoa tabasamu lakini hata kabla hajamaliza, alichokuwa akitaka kunikataza tayari nikaanza kukifanya, tukaanza kubadilishana mate kwa sekunde kadhaa, halafu tukaanza kuangaliana.

“Oh! It my fault, I’m sorry...” (Oh! Ni kosa langu, samahani...) nilimwambia huku tukiangaliana.

“Kwa nini umenifanyia hivi?” aliniuliza.
“Ndiyo maana nimesema samahani! Nilizidiwa!” nilijitetea, nikaona haitoshi, kulikuwa na kiumbe kingine nilikuwa sijakisingizia kesi, haraka sana nikakisingizia.

“Shetani alinipitia...”
Scaila akatabasamu, hapohapo haraka sana akanisogelea na kuanza tena. Niliona mtoto alidhamiria hivyo kumshika zaidi kwa dakika moja na kuachiana.

Naweza kusema huo ndiyo ulikuwa mwanzo wa mapenzi yetu. Nikatokea kumpenda Scaila kuliko mwanamke yeyote yule. Niliona kama malaika fulani ambaye Mungu aliamua kunishushia, kumbe sikujua kama mwanamke huyu alikuwa na roho mbaya, ya kikatilia hata zaidi ya shetani.

Nilihisi kama nimeokota embe chini ya muarobaini kumbe niliopata shubiri chini ya mkomamanga.


|
|
|


Hii hadithi itakuwa inatoka Jumatatu na Alhamisi.
Twende kazi sasa "...shubiri kimejiuza...".
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,234
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,234 2,000
Safi sana, hakika story ina messages nzuri sana.


Asante sana Nyemo, kwa utunzi mahiri. Na vilevile asante sana Shunie, kwa kupoteza muda wako na kushare nasi hii story. MBARIKIWE SANA SANA
 
T

talaimarishari

Member
Joined
Jan 30, 2019
Messages
42
Points
125
T

talaimarishari

Member
Joined Jan 30, 2019
42 125
Madam chunie help me how to get this story, I need to have it for personal use!
 

Forum statistics

Threads 1,324,810
Members 508,836
Posts 32,173,212
Top