Simu zimewageuza watu wengi kuwa Mazombi...

Simu zimewageuza watu wengi kuwa Mazombi...

Mimi ni Chizi JF, siwezi ku abstain ku login hapa hata iweje, sometime nikiwa na assignment very serious huwa nina wa frustrate kina Invisible mpaka wananipiga ban kwa Siku kadhaa ili nifanye issue zangu maana otherwise kila Muda nitakuwa nachungulia
 
Daa! Juzi tumetoka na masela tukale mdudu aka mbz katoliki. Basi iile tumefima tu daaa!! Kila.mtu busy na simu hakuna tena kuongea mpk mwana mmoja akasema huu ni upumbavu kabisa haiwezekani simu zimechukua nafasi ya URAFIKI. na ndio maana hata ndoa nazo now zinagoma kusogea sababu hakuna mawasiliano ndani bali kila mtu yuko busy na mpenzi mwingine aka simu
 
Wakuu, matumizi ya smart phones wanawafanya watumiaji wake kuwa mazombi...yaani unakuta mtu ameconcentrate kwenye simu kuliko kitu kingine.

Mtu anatumia simu hadi kutokusikia lolote.
Kwasasa ukiingia sehemu yenye watu wengi, angalia tu uone ni kwa kiasi gani hizi simu zimewabadilisha watu, anatizama simu na akili yote ikiwa hapo. Huu ni uzombi full


K
Siku ukipata mkwanja wa kununulia smartphone kundi la mazombi litaongezeka.
 
Aina mpya ya uraibu ni betting/mikeka..iko worldwide ili kupunguza wimbi la addiction ya drugs na wala sio simu!

Matumizi ya simu ni jambo la hiari!
Kwani ku bet unalazimishwa mkuu ama kutumia dawa za kulevya unalazimishwa na mtu?
 
Zombie halijitambui, hivyo haliwezi kufikiria hata matumizi ya Simu...!?

Ni bora mleta mada ukatufananisha walau na moja ya MABWEGE katika/kutoka UKOO wenu (ingependeza zaidi)
 
Mimi simu nahisi ishanipa ugonjwa wa akili. Sometimes naisikia inaita nikiangalia screen wala haiiti. Itabidi niulize wataalam maanake hali hii imezidi.
Hihihihihihihihihi!!!!!!!
Hahahahahaha!!!!!!!!!
Mbavu zangu sina jamani!!!
 
Daa! Juzi tumetoka na masela tukale mdudu aka mbz katoliki. Basi iile tumefima tu daaa!! Kila.mtu busy na simu hakuna tena kuongea mpk mwana mmoja akasema huu ni upumbavu kabisa haiwezekani simu zimechukua nafasi ya URAFIKI. na ndio maana hata ndoa nazo now zinagoma kusogea sababu hakuna mawasiliano ndani bali kila mtu yuko busy na mpenzi mwingine aka simu
Umeona eeeh
 
images+%2817%29.jpg
 
Hapa tunaomba suruhisho maana tumeshaonekana mazombi......na ni mazombi kweli......but mleta mada wewe ushauri wako ni nini maana sio Tanzania tu bali ni dunia nzima
 
Daa! Juzi tumetoka na masela tukale mdudu aka mbz katoliki. Basi iile tumefima tu daaa!! Kila.mtu busy na simu hakuna tena kuongea mpk mwana mmoja akasema huu ni upumbavu kabisa haiwezekani simu zimechukua nafasi ya URAFIKI. na ndio maana hata ndoa nazo now zinagoma kusogea sababu hakuna mawasiliano ndani bali kila mtu yuko busy na mpenzi mwingine aka simu
Kweli!
 
simu hizi zinatia uchiZi
kweli aiseeee kuna nyakati nilikuwa naskia kama simu yangu inaita
lakini nikiitazama inakuwa haiiti wala sikuti miss call nikaona isiwe tabu sikuhizi nimwendo wa silent tu
 
Back
Top Bottom