Simu zimewageuza watu wengi kuwa Mazombi...

Simu zimewageuza watu wengi kuwa Mazombi...

Wakuu, matumizi ya smart phones wanawafanya watumiaji wake kuwa mazombi...yaani unakuta mtu ameconcentrate kwenye simu kuliko kitu kingine.

Mtu anatumia simu hadi kutokusikia lolote.
Kwasasa ukiingia sehemu yenye watu wengi, angalia tu uone ni kwa kiasi gani hizi simu zimewabadilisha watu, anatizama simu na akili yote ikiwa hapo. Huu ni uzombi full


K
Watu weusi ni Washamba wa teknolojia

Wazungu wengi wanaokuja kufanya kazi Africa either ya kulipwa au ya kujitolea wananunua Nokia za tochi wanajiunga na dakika za kutosha na msgs za mwezi

Kama wana smartphones wakifika maeneo ya kazini au kikaoni wanazima simu na kiziweka mezani au wanafungia somewhere anabaki mmoja tu wa kupiga picha au kurekodi matukio

Ila wabongo unakuta woote wamewasha data wanachat tu on Whatsapp, Instagram etc

Kazi UMBEA tu.
 
Mimi simu nahisi ishanipa ugonjwa wa akili. Sometimes naisikia inaita nikiangalia screen wala haiiti. Itabidi niulize wataalam maanake hali hii imezidi.
Ukizoea VIBRATION hata simu iwe uvunguni, eneo unaloiweka kama ni suruali au shati, sehemu husika ya mwili huwa kuna muda inavibrate.
 
huyu mwamba aliona hilo pia.
 

Attachments

  • Screenshot_20200528-061417~2.png
    Screenshot_20200528-061417~2.png
    139.7 KB · Views: 17
ni aina mpya ya madawa ya kulevya. siku zijazo mikono itakua kama upawa wa kupakulia mboga kwasbb muda wote umeukunja kushikilia simu huku ubongo ukifungwa usiwaze chochote cha ziada nje na simu
😂😂😂😂😂
 
Mimi simu nahisi ishanipa ugonjwa wa akili. Sometimes naisikia inaita nikiangalia screen wala haiiti. Itabidi niulize wataalam maanake hali hii imezidi.
Duh! Me pia, ukipata mtaalam usisite kunitaarifu.
 
Hasa vijana, imekuwa tabu hata ku socialize, ku communicate, kukosa human interaction kabisa...
 
Nilienda kumtembelea bro wangu mmoja hivi tulikuwa hatujaonana mda sana,ile nimefika na kumpa salamu mbili tatu jamaa akageukia simu yake..aliniboa sana
 
Watu weusi ni Washamba wa teknolojia

Wazungu wengi wanaokuja kufanya kazi Africa either ya kulipwa au ya kujitolea wananunua Nokia za tochi wanajiunga na dakika za kutosha na msgs za mwezi

Kama wana smartphones wakifika maeneo ya kazini au kikaoni wanazima simu na kiziweka mezani au wanafungia somewhere anabaki mmoja tu wa kupiga picha au kurekodi matukio

Ila wabongo unakuta woote wamewasha data wanachat tu on Whatsapp, Instagram etc

Kazi UMBEA tu.
Si mchezo mkuu.
 
Nilienda kumtembelea bro wangu mmoja hivi tulikuwa hatujaonana mda sana,ile nimefika na kumpa salamu mbili tatu jamaa akageukia simu yake..aliniboa sana
Duh hapa kuna mahali nipo watu wote yaani wote tuliopo tunakodolea simu zetu macho.

Hakuna anayeongea na Mwenzie
 
Watu weusi ni Washamba wa teknolojia

Wazungu wengi wanaokuja kufanya kazi Africa either ya kulipwa au ya kujitolea wananunua Nokia za tochi wanajiunga na dakika za kutosha na msgs za mwezi

Kama wana smartphones wakifika maeneo ya kazini au kikaoni wanazima simu na kiziweka mezani au wanafungia somewhere anabaki mmoja tu wa kupiga picha au kurekodi matukio

Ila wabongo unakuta woote wamewasha data wanachat tu on Whatsapp, Instagram etc

Kazi UMBEA tu.
Kazi Ipo
 
Back
Top Bottom