Simu ya Hawa Ghasia yatumia Sh. 25 milioni

Simu ya Hawa Ghasia yatumia Sh. 25 milioni

milioni 25,ina maana yeye hatumii yatosha?.maana kwa pesa hiyo,ina maana anaongea mda wote wala hana mda wa kulala hata sekunde

Labda ana download picha za porn. Na yeye si ni binadamu kama wewe tuu
 
milioni 25,ina maana yeye hatumii yatosha?.maana kwa pesa hiyo,ina maana anaongea mda wote wala hana mda wa kulala hata sekunde
Corporate hawana Vifurushi hivyo. Hata hivyo gharama hiyo ni kubwa kwa matumizi ya kawaida, labda alikuwa kwenye data (Internet) full time!
 
Unajuwa Kiingereza gaidi ni terrorist, sasa kama kuna polisi halafu awe hawezi kum terrorize mwizi huyo atakuwa si Polisi.

Waislam ni makhalifa hapa duniani, mkituona mnatuogopa "we terrorize you", hivyo ndivyo anatakiwa khalifa awe. Lazima umuogope.
Jikite kwenye mada sio unaleta zakuleta,oh makhalifa oh we terrorize zaidi zaidi kinachachokusumbua ni udini hauna hoja unaloloja tu.
NB Unauliza kama najua kingereza au najuwa?
Kama kiswahili chenyewe kinakupiga chenga na hupo jikoni Kariakoo hicho kingereza itakuwaje?
 
Mawaziri wanapata huduma ya Post Paid ambayo ni laki 150,anaongea muda wote mwezi mzima bila kikomo,hii thread inajaribu kupima uelewa wa wana JF juu ya huduma za Prepaid na Postpaid,haiwezekanj kutumia hata milioni 1 kwa siku 52 hata uwe unatumia huduma ya Prepaid
 
Jikite kwenye mada sio unaleta zakuleta,oh makhalifa oh we terrorize zaidi zaidi kinachachokusumbua ni udini hauna hoja unaloloja tu.
NB Unauliza kama najua kingereza au najuwa?
Kama kiswahili chenyewe kinakupiga chenga na hupo jikoni Kariakoo hicho kingereza itakuwaje?

= unahororoja
= najuwa
= upo
 
Labda ana download picha za porn. Na yeye si ni binadamu kama wewe tuu
Ha ha haa! hiyo wanaiita streaming video, inakula helaaaa...Masaa 24? Mbona 25m/- ni cha mtoto. Kaazi kweli kweli! On a serious note, Mawaziri tunao 60+...kama kila Waziri anatumia 25m/- kila baada ya siku 52, Mawaziri 60+ watatumia ngapi kwa mwaka? Kwa hesabu za haraka haraka ni Tshs. 25,000,000 X 60 X 365 / 52 = Tshs. 10,950,000,000/= (karibu bilioni kumi na moja kuangalia streaming video!)
 
Ha ha haa! hiyo wanaiita streaming video, inakula helaaaa...Masaa 24? Mbona 25m/- ni cha mtoto. Kaazi kweli kweli! On a serious note, Mawaziri tunao 60+...kama kila Waziri anatumia 25m/- kila baada ya siku 52, Mawaziri 60+ watatumia ngapi kwa mwaka? Kwa hesabu za haraka haraka ni Tshs. 25,000,000 X 60 X 365 / 52 = Tshs. 10,950,000,000/= (karibu bilioni kumi na moja kuangalia streaming video!)

Halafu ukipiga hesabu gharama za zile maabara wanazochangishwa kwa nguvu masikini na kunyang'anywa kuku na mbuzi wao unapata hasira kweli
Kwa kweli MTU wa kawaida au yeyote ambaye sio mwizi wa Mali ya umma na anaiunga Mkono serikali ya ccm lazima atakuwa na mtindio wa akili
 
Wakati mimi siku nyingine nakosa hata jero la kujiunga. Nikipga mahesabu kwa mwezi natumia elf kumi.
 
no wonder taifa hatunenepi! m 25 kwa miezi 2? anafanya mazungumzo ya kupindua nchi ama?
 
Duh!!huyu mama Kweli ni ghasia,huyu asiyejua Hata kingledha!!haya bhana jitahidi wana ntwala wanakusubiri kwa hamu sana October
 
Halafu ukipiga hesabu gharama za zile maabara wanazochangishwa kwa nguvu masikini na kunyang'anywa kuku na mbuzi wao unapata hasira kweli
Kwa kweli MTU wa kawaida au yeyote ambaye sio mwizi wa Mali ya umma na anaiunga Mkono serikali ya ccm lazima atakuwa na mtindio wa akili

Mh. Chakaza! Hiyo ya budget ya simu tu kwa mawaziri kwa mwaka. Matumizi ya kawaida kama chakula, matibabu, mavazi, kukarimu wageni, usafiri/safari nk. Bado za kupiga kama za escrow! Tanzania sio taifa maskini nilishasema.
 
Jee, zimelipwa au ni Invoice iliyoletwa kimakosa? maana haiingii akilini.

Sitoshutumu mpaka nisikie 2nd and 3rd party (Airtel na Hawa Ghasia) wakitoa ufafanuzi.
Hatushangai, wewe na yeye ni waswahili wa pemba, mnavaa vilemba
 
Back
Top Bottom