Simu Nokia 97 Mini Brand new inauzwa


ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
58
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 58 45
Ninauza Simu brand new nokia Mini N97.. Itakuwa mikononi mwangu tuesday 22/02. Ni PM kutuchonge. Vile vile kuna N96 nokia used look like brand new.


Regards
 
N

Ngala

Senior Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
160
Likes
5
Points
0
N

Ngala

Senior Member
Joined Sep 30, 2009
160 5 0
Ni mchina au??? Umeitumia na watafuta wa kufa nayo.je inapata moto au ? Binafsi sidanganyiki nishaumia sana Na kwa nini isiwe kariakoo mkuu?
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
58
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 58 45
Ni mchina au??? Umeitumia na watafuta wa kufa nayo.je inapata moto au ? Binafsi sidanganyiki nishaumia sana Na kwa nini isiwe kariakoo mkuu?
Sio mchina ni mwingereza. Sitafuti wa kufa nayo ni simu ipo kwenye hali nzuri kabisa. N96 Nimeitumia kidogo hiyo nyingine N97 Mini inanifikia mikononi mwangu tuesday. kama upo interest nistue tutaangalia jinsi ya kutuma.

regards
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Sio mchina ni mwingereza. Sitafuti wa kufa nayo ni simu ipo kwenye hali nzuri kabisa. N96 Nimeitumia kidogo hiyo nyingine N97 Mini inanifikia mikononi mwangu tuesday. kama upo interest nistue tutaangalia jinsi ya kutuma.

regards
Wewe naona unataka utupe maumivu tu, mbona hakuna taarifa zozote kuwepo kwa Nokia made in Uingereza?? Nimeshakusitukia!!!
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
58
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 58 45
Wewe naona unataka utupe maumivu tu, mbona hakuna taarifa zozote kuwepo kwa Nokia made in Uingereza?? Nimeshakusitukia!!!
Lol. Mama mdogo si kila mtu mwizi:)...Sijasema made in Uk. Mimi naipata nikiwa hapa UK napewa na kampuni ambayo nina contract nao. Mimi nataka kutumia simu ya bei ndogo let say 20 pound. N97 mini ni mojawapo ya matoleo mapya ndio maana nataka nitegeneze pesa kidogo.

Once again si kila muuza kitu basi anataka kuliza wengine..lol


If u are serious wewe ni PM tuone tunafanya vipi biashara..


Regards
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Kwa kujenga interest za wadau wa JF ungemwaga hapa specs zake kwa sababu simu ambayo hujaitumia huwezi kujua ina nyanga mwaga specs ili tujipange uwezo wa simu ni kitu cha msingi kama ambavyo tunanunua laptop na electronics device nyingine.

So just be4 PM specs plz!!
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,408
Likes
1,882
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,408 1,882 280
Lol. Mama mdogo si kila mtu mwizi:)...Sijasema made in Uk. Mimi naipata nikiwa hapa UK napewa na kampuni ambayo nina contract nao. Mimi nataka kutumia simu ya bei ndogo let say 20 pound. N97 mini ni mojawapo ya matoleo mapya ndio maana nataka nitegeneze pesa kidogo.

Once again si kila muuza kitu basi anataka kuliza wengine..lol


If u are serious wewe ni PM tuone tunafanya vipi biashara..


Regards
unahangaika bure hamna wanunuzi hapa nilishaweka cm n97 original na specific zote,jamaa kajifanya anaitaka nimesumbuka kupeleka bongo imemfikia akadai ya mchina!yaani jamaa awaamini kitu chochote wao akili zao ziko china,chinaaa
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,321 280
Sio kweli hapa bongo huwa mara nyingi tunanua simu mnazoleta toka huko UK tatizo mnaleta simu zilizochoka na mnauza kwa bei kubwa mimi mwenyewe nimewahi kuletewa hizo simu lakini nimepata maumivu imebidi nitoe hela yangu kuwalipa jamaa niliowauzia kwa maana jamaa nilipomwambia watu wanarudisha simu zako na wanataka pesa yao jamaa akang'aka na kaka huku watu hali ni ngumu ukitaka kuuza simu tafuta za bei ndogo isizidi laki ,kwa kuuza sijui laki tatu na zaidi kaka utadoda huo ni ushauri wa bwelele
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,166
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,166 280
Sio kweli hapa bongo huwa mara nyingi tunanua simu mnazoleta toka huko UK tatizo mnaleta simu zilizochoka na mnauza kwa bei kubwa mimi mwenyewe nimewahi kuletewa hizo simu lakini nimepata maumivu imebidi nitoe hela yangu kuwalipa jamaa niliowauzia kwa maana jamaa nilipomwambia watu wanarudisha simu zako na wanataka pesa yao jamaa akang'aka na kaka huku watu hali ni ngumu ukitaka kuuza simu tafuta za bei ndogo isizidi laki ,kwa kuuza sijui laki tatu na zaidi kaka utadoda huo ni ushauri wa bwelele
inategemeaa mtu na mtu,2 months ago nimeleta simu 7,nimeuza kati ya tsh 180,000 mpaka 500,000tsh zimeuzwa zote mpaka sasa,nilisumbuka kuuza moja tu sony erricson coz watu wengi hawazijui,simu chini ya tsh 100,000 simu gani hio?watu wanataka simu at least iwe na camera,mp3,fm etc sasa tsh 100,000 si utauziwa fake ndugu yangu.na hizo simu nilizoleta nimenunua UK but were made in CHINA.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,166
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,166 280
Ninauza Simu brand new nokia Mini N97.. Itakuwa mikononi mwangu tuesday 22/02. Ni PM kutuchonge. Vile vile kuna N96 nokia used look like brand new.


Regards
simu iko bongo?unataka tsh ngapi?ni-PM pls
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mjomba hivi umekosa wa kumuuzia huko hadi uitume bongo? au ndo namna ya kuwasaidia wtz wenzio? anyhow safi ila kwa usawa huu, wabongo ni maneno tu. Muuzaji anauza kitu bandia na mnunuaji ananunua kwa pesa bandia!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Sio mchina ni mwingereza. Sitafuti wa kufa nayo ni simu ipo kwenye hali nzuri kabisa. N96 Nimeitumia kidogo hiyo nyingine N97 Mini inanifikia mikononi mwangu tuesday. kama upo interest nistue tutaangalia jinsi ya kutuma.

regards
hapo nimepata somo kidogo, kumbe nokia wana kiwanda uingereza! i didnt know.
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
529
Likes
67
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
529 67 45
Simu za Nokia uingereza zinatoka Hungary, Romania, Philippines, Finland na hata China (N95 mfano).
Natumia Nokia 5530 iloyotoka UK na imetengenezwa Hungary.
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830