Simu kutokua HALALI ina maana gani?

Olympus

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
2,708
2,000
Nimekua nikitumia simu yangu kwa muda wa miezi 11 sasa sija encounter any issue...Ila leo suddenly nimepata message toka Airtel kwamba simu yangu sio halali itafungwa within two days...Nimejaribu kuangalia imei yangu then nkaitrace through TCRA, wenyewe wakaniletea model namba ile ile ambayo ina correspond na simu yangu ila wakaniambia simu yangu imefungiwa wasiliana na mtoa huduma wako (BUT BADO SIMU YANGU INAFANYA KAZI)
Ningependa mtu anipe muongozo what is going on coz sielewi kabisa
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
5,304
2,000
Nimekua nikitumia simu yangu kwa muda wa miezi 11 sasa sija encounter any issue...Ila leo suddenly nimepata message toka Airtel kwamba simu yangu sio halali itafungwa within two days...Nimejaribu kuangalia imei yangu then nkaitrace through TCRA, wenyewe wakaniletea model namba ile ile ambayo ina correspond na simu yangu ila wakaniambia simu yangu imefungiwa wasiliana na mtoa huduma wako (BUT BADO SIMU YANGU INAFANYA KAZI)
Ningependa mtu anipe muongozo what is going on coz sielewi kabisa
Hapa hatujibu km hujajieleza vizuri
 

Raskazoni

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
244
250
Nimekua nikitumia simu yangu kwa muda wa miezi 11 sasa sija encounter any issue...Ila leo suddenly nimepata message toka Airtel kwamba simu yangu sio halali itafungwa within two days...Nimejaribu kuangalia imei yangu then nkaitrace through TCRA, wenyewe wakaniletea model namba ile ile ambayo ina correspond na simu yangu ila wakaniambia simu yangu imefungiwa wasiliana na mtoa huduma wako (BUT BADO SIMU YANGU INAFANYA KAZI)
Ningependa mtu anipe muongozo what is going on coz sielewi kabisa
Itakuwa ya wizi sio halali
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,359
2,000
Lile zoezi la kuzifungia simu walisema ni kama la uhakiki wa kina bashite yani kila ukinasa inakula kwako!..si ajabu unaelekea nasa na wewe kwenye mtambo wao ndo maana inakuletea tahadhari mapema!..
 

Olympus

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
2,708
2,000
Lile zoezi la kuzifungia simu walisema ni kama la uhakiki wa kina bashite yani kila ukinasa inakula kwako!..si ajabu unaelekea nasa na wewe kwenye mtambo wao ndo maana inakuletea tahadhari mapema!..
Sijakuelewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom