Simon Group na Ridhiwani Kikwete wana uhusiano gani?

Simon Group na Ridhiwani Kikwete wana uhusiano gani?

Simon kisena hana uwezo wakumiliki UDA kwa wakazi wa mwanza tunamfahamu vizuri sana tena sana. Ameshika mali za wakubwa kwakujifanya mmiliki wa UDA.

Ndiyo maana nasema ngoja ifike kwa PILATO tutajua A-Z hata kama tutashindwa kesi lakini siri itakuwa ipo kwa ulimwengu.Naona yale ya Richmond yamerudi UDA.Na pia wazee walisema hakuna SIRI ya watu wawili.
 
avatar9608_4.gif


Inzi wetu kazeeka,hawezi nusa harufu,
uozo waongezeka, wafanywa pasi na hofu,
raslimali zatoweka, wezi wawa maarufu
ewe inzi tuambie, uda mali ya nani
 
Simon group imeanzisha ginnery mwanzoni mwa mikakati ya 2000,kipindi hicho riz1 bado alikuwa kijana Mdogo,,,from what I know prof kapuya is all behind this
Ina maana kampuni iliyoanzishwa zamani haiwezi kuuza hisa kwa vijana wa sasa hivi?
 
Mkuu haki sawa shukran kwa uzi mzuri, sasa naanza kuelewa mambo mengi yaliyofichika! Kundi la wabunge wa Dar es Salaam walikuja Juu sana kuhusiana na sakata la UDA! Naomba ieleweke kuwa Mali za UDA hazikuwa yale mabasi yaliyochoka pekee bali hata Ubungo Terminal Bus, Town Center karibu na ofisi za Azam Marine na maeneo mengi ya Dar es Salaam! UDA ilikuwa na uwezo wa kuuza Asset Moja tu na kuagiza magari hata elfu kumi!!! Wabunge walikuja juu sana kuhusiana na suala hili, LAKINI kinachoendelea Mjengoni baada ya Mhe mbunge wa Chalinze kuapishwa imetufanya tubaki mdomo wazi!!! Bonge la paradigm shift!!! Wale wabunge wote waliokuwa mwiba mkali waliokataa katakata UDA kuuzwa kinyemela sasa wamegeuka wanatetea Simon Group kwa nguvu zote! Kigwangala na Serukamba wamefikia mahala wanadai Simon Group wapewe tu kwakuwa ni mtu mweusi!!!! grrrr yaani leo tuna wabeba wezi na MAFISADI kwa misingi ya Rangi yao? Nitaishangaa sana Cabinet kama watalifumbia macho mauza uza ya aina hii!!! Tunajua kuwa Mahakama zetu zina price Tag!!! Hili sitaki kuliongolea maana Tundu Lisu alishalizungumzia vizuri sana... " Duniani Kote Critical Infrastructures humilikiwa na Serikali! Hata huu upuuzi wa Tzeba na Mwakyembe wa kubinafsisha huduma za Treni ni Upuuzi remix! watu binafsi na mashirika waruhusiwe kutumia reli lakini serikali linadhamana la kuhakikisha huduma za Reli, Bandari na ndege vinafanyakazi kwa ufanisi"... Critical infrastructures ni backbone ya uchumi ktk nchi yoyote ile...inatia kinyaa kuona eti wanaihujumu TANESCO!! grrrr
 
avatar9608_4.gif


Inzi wetu kazeeka,hawezi nusa harufu,
uozo waongezeka, wafanywa pasi na hofu,
raslimali zatoweka, wezi wawa maarufu
ewe inzi tuambie, uda mali ya nani

Shukran Mkuu... Babu sijui mzima ama Dengue ishampitia.. I pray for Him Mwenyeezi mungu amuongezee siku nyingi za kuishi hapa Duniani.... Mzee Mwanakijiji unahitajika humu jamvini...
 
i. Ni kuwa Saimon Kisena , aligombea Ubunge Jimbo la Maswa Magharibi mwaka 2010 na alishindwa na Shibuda kwenye kura za maoni ila jina la Shibuda lilikatwa na kamati kuu, ndipo Shibuda kaenda Chadema .


For the sake of the record and a healthier discussion, Shibuda hakumshinda Simon Kisena kwenye kura za maoni ndani ya CCM. The FACT is Simon alimshinda Shibuda kwenye kura za maoni, kabla ya Shibuda kutimkia CDM.
 
sitaki kuamini kama huyu ------ Rizione ana akili kiasi hicho cha kumiliki makampuni makubwa kama mnavyosema,
naomba niseme wazi huyu jamaa hana asili ya kumiliki makampuni,PERIOD!
nafikiri hizi shutuma zinampa raha sana na anatamani kweli awe na uwezo wa kumiliki makampuni makubwa,
Oil lake ni la wachaga wanamtumia tu jamaa,uwezo ni mdogo sana jamani,kumiliki kampuni kubwa is not easy

Kweli ukoo huu hauna akili ya kuweza kumiliki mali kubwa lakini wajanja wanawatumia kujitajilisha kwavile wanajua wao hawana akili!! Muda wao wa utawala utakapokwisha hapo ndio watakapojua kuwa walikuwa wanatumiwa; hao wahindi wao wanaowatumia kuiba fedha na kuficha DUBAI sidhani kama watawaona tena!!! These people are so stupid that they do not learn from history; remember what befell Kighoma Malima when he found out that his Asian partners had conned him?

Uhusiano wa huyu kijana na Simon group ndio ulifacilitate ginnery zao kupata fedha nying za stimulus ambazo TIB ndio walikuwa wanazisimamia; mpaka leo hii serikali /TIB wameshindwa kuaccount jinsi hizi fedha zilivyogawiwa!!! Hata WAMA walikula fedha hii kupitia kampuni hewa za pamba za wakina KINGWANGALLAH!!!!Hawa ni ukoo wa panya.
 
LIKUD
hoja hujibiwa kwa hoja na sio majungu
we say argue dont shout
 
Last edited by a moderator:
Kweli ukoo huu hauna akili ya kuweza kumiliki mali kubwa lakini wajanja wanawatumia kujitajilisha kwavile wanajua wao hawana akili!! Muda wao wa utawala utakapokwisha hapo ndio watakapojua kuwa walikuwa wanatumiwa; hao wahindi wao wanaowatumia kuiba fedha na kuficha DUBAI sidhani kama watawaona tena!!! These people are so stupid that they do not learn from history; remember what befell Kighoma Malima when he found out that his Asian partners had conned him?

Uhusiano wa huyu kijana na Simon group ndio ulifacilitate ginnery zao kupata fedha nying za stimulus ambazo TIB ndio walikuwa wanazisimamia; mpaka leo hii serikali /TIB wameshindwa kuaccount jinsi hizi fedha zilivyogawiwa!!! Hata WAMA walikula fedha hii kupitia kampuni hewa za pamba za wakina KINGWANGALLAH!!!!Hawa ni ukoo wa panya.
Fedha ya stimulus package ilikuwa shilingi trilioni moja na bilioni mia nne , Jiulize ni wakulima gani walipata hiyo fidia , ila kuna makampuni ya kijanja janja yalikwapua matrilioni hayo na mpaka leo kimya kingi......
 
Lipi la ajabu kijana mtafutaji tafuta na wewe au mlitaka apate Mzungu ndio mgefunga midomo kuweni na akili acheni roho mbaya
 
Katiba mpya inasidiajee kukabiliana na ufisadii kama huu wa UDA????
 
avatar9608_4.gif


Inzi wetu kazeeka,hawezi nusa harufu,
uozo waongezeka, wafanywa pasi na hofu,
raslimali zatoweka, wezi wawa maarufu
ewe inzi tuambie, uda mali ya nani

Labda amepigwa na DOOM kaka.Pole.
 
basi huyu rizwan atakua anachuana na bill gates,kila kitu mnasema ni chake

Umeona eeeh...ndivyo sisi watu tulivyo! Na funzo kubwa hapa ni kuwa ukishakuwa kwenye nafasi za public, jaribu kuhakikisha mambo unayafanya sawa sawa. Kwa kelele hizi ukifanya fyongo lazima itakuja kula kwako in future
 
Back
Top Bottom