Tetty
JF-Expert Member
- Jan 6, 2012
- 26,355
- 21,422
Ungekuwa na kumbukumbu nzuri ungejua ya kwamba kesi ilishakwenda mahakamani,walishitakiwa Iddi Simba,Waziri wa viwanda mstaafu,Milanzi aliyekuwa Meneja mkuu wa uda,na Simon.Kesi hii ilikuwa pale kisutu,ilifutwa kwa sababu ya technicalities,hivyo haiwezi kufunguliwa tena,kwa mujibu wa taarifa iliyokuwa imetolewa na DPP wakati huo.
Kaka hizo "TECHNICALITIES" ni zipi?Au ndio hizi wahusika wakuu wenyenchi aka walanchi?Vinginevyo sitaelewa kamwe.Sasa imekuwaje tena Naibu mmoja wa Fedha amesema kesi iko mahakamani?Naona kama vile kuna ngoma fulani inachezwa lakini twaisikia kwa mbali.