Simba wamevunja rekodi kama Liverpool!

Simba wamevunja rekodi kama Liverpool!

Hatushangilii sare tunashangilia ujinga na uzembe wa YANGA

Lusoli ni mshamba, halafu asisahau kwamba kwa sare tumewazidi pengo la pointi kinyume kama wangeshinda , kimahesabu, tumewshinda pinti mbili kwa sare ya jana
 
Lusoli ni mshamba, halafu asisahau kwamba kwa sare tumewazidi pengo la pointi kinyume kama wangeshinda , kimahesabu, tumewshinda pinti mbili kwa sare ya jana
mwache aongee bana manake wengine hawaelewi hata jana kama ilikuwa ni ligi kuu wanajua ni mechi ya kirafiki hahahaha!
 
Asubuhi hii nimemsikiliza jamaa mmoja toka Clouds FM akiwafananisha na Alizeti zilizopigwa na jua Mashabiki wa Yanga na Jezi zao pale uwanjani jana mara baada ya Simba kusawazisha Mabao yote.




Teh teh

Si umesoma hata kocha wa Yanga alishangaa
timu ilipokwenda mapumziko walikuwa wanashangilia kama mpira umekwisha vile

Anasema hii kaiona kwenye Alizeti zilizonyauka.
 
Steve wa Yanga alisema atajinyonga sijui
yupo hai ama kafanikisha azma yake.
 
Uzembe na ujinga walifanya Simba kipindi cha kwanza kwa hiyo mlishangilia kuufuta huo au??

bado una stress tu?cheer up bro Mbona mwenzio Ngasa alicheka uanjani baada ya mechi as if hakuna kitu kilichomuumiza?hakuwa kama Tegete aliyekuwa anatamani kulia..ooh Asante Mliotuonyesha mpira Live
 
yaani, kama mambo yangebaki vilevile, nisingeingia kw aofc leo, kuna watu ofcin kwangu wamechanjiwa yanga yanga,
laini sa hv , raha mustarehe, hakuna anaenisogelea, wote wamenuna
 
yaani, kama mambo yangebaki vilevile, nisingeingia kw aofc leo, kuna watu ofcin kwangu wamechanjiwa yanga yanga,
laini sa hv , raha mustarehe, hakuna anaenisogelea, wote wamenuna
hahahahaha! Mwaka wa simba huu ilikuwa kuna ulazma wakuwazidi point, wape pole sana
 
bado una stress tu?cheer up bro Mbona mwenzio Ngasa alicheka uanjani baada ya mechi as if hakuna kitu kilichomuumiza?hakuwa kama Tegete aliyekuwa anatamani kulia..ooh Asante Mliotuonyesha mpira Live
dah inaumiza lakini hahahahahahaha!
 
Mnastahili pongezi simba,kutoa draw na Yanga si kitu kidogo.
 
Yaani Yanga ni timu ambayo kamwe haina
malengo nadhani kule walikokwenda
wakadhani Simba inatabirika

Wamejishangaa mpaka wakawa wanaziba nyuma
Yanga ni time ya waswahili haina malengo kwakuwa inaongozwa na wazee wa vijiweni wanaendekeza njaa kazi kahawa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom