NAGAMAHONGA
JF-Expert Member
- Dec 11, 2012
- 12,322
- 10,920
mlitushika mkuu na ndo maana yanga wengi wanasikitika ila jana tulishakwisha jeuri yetu.duh sijui ingekuwajeHata sare mnashangilia?
mlitushika mkuu na ndo maana yanga wengi wanasikitika ila jana tulishakwisha jeuri yetu.duh sijui ingekuwajeHata sare mnashangilia?
Mi mgeni mnasema yanga na simba nani kamshinda mwenzake kimagoli na point 3? Maana naona mitaani watoto, wamama, vijana na wazee sherehe eti simba kaua!! Naomba mnijuze! Naanza kugundua kuwa timu mojawapo ukitoka nayo sare hasa kwa kurudisha bao basi ww umeshinda!!
Aminia wekundu wa Msimbazi.mnyama unyamani